[Hồ sơ F2A, 2B] Hồ sơ F2B - billytran24

billytran24

Thành viên mới
Xin chào mọi người !
Mình tên Bình 25t, Bình là con ruột của đương đơn chính. Tình hình là hiện giờ Bình đang có vài hình xăm trên người, Bình không biết là đến đợt khám sức khỏe hoặc phỏng vấn thì những hình xăm này có gây ảnh hưởng xấu gì hay không !? Về lý lịch tư pháp thì hoàn toàn trong sạch. Các anh chị bạn giúp Bình trả lời vấn đề này nhé ^^!
Chân thành cảm ơn.

p/s: những hình xăm của Bình không mang bất kỳ ý nghĩa chống đối nào ... !

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC
Ðề: Giúp mình câu hỏi này nhé !!

Xin chào mọi người !
Mình tên Bình 25t, Bình là con ruột của đương đơn chính. Tình hình là hiện giờ Bình đang có vài hình xăm trên người, Bình không biết là đến đợt khám sức khỏe hoặc phỏng vấn thì những hình xăm này có gây ảnh hưởng xấu gì hay không !? Về lý lịch tư pháp thì hoàn toàn trong sạch. Các anh chị bạn giúp Bình trả lời vấn đề này nhé ^^!
Chân thành cảm ơn.

p/s: những hình xăm của Bình không mang bất kỳ ý nghĩa chống đối nào ... !
Tôi nghĩ sẽ không vấn đề gì. Rất nhiều người Mỹ cũng đang có hình xâm trên người đấy thôi! :1:

Thân mến.

Lily

Cựu Ban điều hành

Chào billytran24,
Người Mỹ họ không quan tâm đến nội dung hình xăm của bạn đâu, cái họ quan tâm là hình xăm này có gây nên vấn đề gì cho sức khỏe của bạn và có ảnh hưởng đến cộng đồng hay không thôi. Cách đây hơn 1 năm, có thành viên của Diễn đàn chia sẻ kinh nghiệm về việc có vết xăm trên người đã mười mấy năm, vẫn được Bác sỹ nơi khám sức khỏe yêu cầu thử máu kiểm tra, và kết quả sức khỏe là tốt. Bạn yên tâm há.
Chúc như ý. Thân ái.

billytran24

Thành viên mới

cám ơn Lily ! bạn vui lòng cho mình hỏi thêm là xét nghiệm máu để kiểm tra gì vậy ??

Thành

Thích đủ thứ ...

cám ơn Lily ! bạn vui lòng cho mình hỏi thêm là xét nghiệm máu để kiểm tra gì vậy ??
Kiểm tra xem có sử dụng các chất gây nghiện, ma tuý hay không ? :1:

billytran24

Thành viên mới

ngoài test chất gây nghiện thì họ còn test bệnh gì khác không vậy bạn ??

billytran24

Thành viên mới

thanks bạn ! may wá, hôm qua mình đi chích ngừa, có xét nghiệm máu test Viêm Gan B...kết quả âm tính. mình cũng nghe nói là không còn thử máu test HIV phải không bạn ??

billytran24

Thành viên mới
Em cần giúp đỡ !!

Em là dân định cư, hiện đang sống ở Mỹ được 2 năm rưỡi (chưa Quốc Tịch). Em có quen bạn gái là du học sinh được khoảng thời gian, trong thời gian này bạn gái e đang có thai (Ngoài ý muốn) với em... Hiện tại e đang rối vì không biết nên làm gì trước về giấy tờ thủ tục kết hôn cho bạn gái và e xin hỏi bạn gái em có được hưởng phúc lợi nào trong thời gian mang thai và sinh con hay không??
Xin cám ơn các anh chị !!