[Hồ sơ F2A, 2B] Hồ sơ F2B - HCM2008658056 & HCM2008755035

vinh79

Thành viên tích cực
Ðề: bổ túc nhận được giấy hồng

Bạn nên chờ chị gái của bạn từ dưới quê lên rôi đi bổ túc chung vì khi nếu nhận giấy hồng thì của bạn riêng và của chị bạn riêng đấy. Bạn cần nhớ là hồ sơ bảo lãnh của hai chị em bạn là hai hồ sơ riêng biệt nên họ sẽ cấp giấy hồng riêng để sau này nhận visa của riêng mỗi hồ sơ chứ. Trong lúc chờ bạn chị lên Sài Gòn, bạn thử phone cho anh rể nói anh ấy scan giấy kết hôn và paychex rồi email cho bạn in ra, thời gian làm chỉ một ngày là xong hết. Tuy nhiên nếu không có thì bạn cũng phải nhanh chân bổ túc đi nhé.

p/s: Khi đi nhớ mang theo hai bộ giấy thuế đầy đủ cho cả hai hồ sơ của chị em bạn.
Chào anh thanhnv,
hôm nay em và chị giá em lam liều đi bổ tuc hs khi chưa nhận được giấy kết hôn photo của anh rễ và giấy xác nhận việc làm. May mắn là không họ không đòi những giấy đó, em chỉ bổ sung thuế 3 năm, và I864A của 2 chị em, và passport, quốc tịch photo của anh rễ là ok, ngồi đợi từ 1h30 đến 4h kếm 15 mới nhận được giấy hồng. em và chị gái em cảm ơn anh chị em diễn đàn XNC rất nhiều, cảm ơn tất cả mọi người đã giúp đỡ 2 chị em em để hôm nay nhận được giấy hồng, rất rất vui. lần nữa cảm ơn mọi người nhiều nhiều, chúc mọi người sức khoẻ, chúc mọi người chuẩn bị pv và săp được phỏng vấn đều rinh được giấy hồng nhé.

Chỉnh sửa cuối:

vinh79

Thành viên tích cực
Chào mọi người
hôm nay 2 chị em mình đã bổ túc hs và nhận được giấy hồng, cảm ơn ACE diễn đàn nhiều nhiều lắm. cảm ơn onenainainai, cảm ơn anh tuandoan, cảm ơn anh quaidan, cảm ơn anh thanhnv, cảm ơn anh Thành, cảm ơn nhiều nhiều người nữa. Chúc những người chuẩn bị PV và sắp tới lượt, những người tiếp theo sau này sẽ gặp may mắn và nhận được giấy hồng hết nha.

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Chào mọi người
hôm nay 2 chị em mình đã bổ túc hs và nhận được giấy hồng, cảm ơn ACE diễn đàn nhiều nhiều lắm. cảm ơn onenainainai, cảm ơn anh tuandoan, cảm ơn anh quaidan, cảm ơn anh thanhnv, cảm ơn anh Thành, cảm ơn nhiều nhiều người nữa. Chúc những người chuẩn bị PV và sắp tới lượt, những người tiếp theo sau này sẽ gặp may mắn và nhận được giấy hồng hết nha.
Xin chào bạn Vinh79,

Xin chúc mừng 2 chị em bạn đã nhận được giấy hồng.

Anh Thành và Tuandoan thì buổi offline chủ nhật 23/10/2011 sẽ có mặt, bạn lại có dịp để gặp mặt và cám ơn. Mong được đón tiếp 2 chị em bạn vào buổi đó.

Thân mến,

Ngọc:1: +

vinh79

Thành viên tích cực

Xin chào bạn Vinh79,

Xin chúc mừng 2 chị em bạn đã nhận được giấy hồng.

Anh Thành và Tuandoan thì buổi offline chủ nhật 23/10/2011 sẽ có mặt, bạn lại có dịp để gặp mặt và cám ơn. Mong được đón tiếp 2 chị em bạn vào buổi đó.

Thân mến,

Ngọc:1: +
cảm ơn chị nhiều, e cũng mon tới ngày đó để gặp mặt ACE XNC hehe

vinh79

Thành viên tích cực
Chào cả nhà! chúc mọi người sức khỏe và mau chong nhận được giấy hồng.
Gia đình anh trai và em gái e, chuẩn bị pv diện f4.
Khi đi phỏng vấn thì cần chuẩn bị nhừn giấy tờ gì ạ mong ACE co kinh nghiệm về F4 chỉ dẫn giúp em với. Cảm ơn nhiều.

vinh79

Thành viên tích cực
Chào cả nhà lâu quá em không có thời gian lên diênc đàn, qua dây rôi lo cày kiếm tiền không còn thời gian rãnh luôn. mấy anh chị khoẻ hết hen.
CAE cho e hỏi hs của đứa e cua e diện chị e bao lãnh cách đây hơn 1 năm rồi, nhưng lúc đó chồng của e gái e không chịu đi, nhưng giờ thì muốn đi, vây hs đó có được tiếp tục làm không vậy anh chị, mà nếu tiếp tục làm được thì bằng cách nào vậy, nhờ anh chị giúp đỡ. chúc cả nhà nhiều sức khoẻ.