[Hồ sơ F2A, 2B] Hồ sơ F2B - HCM2008703075

onenainainai

Cựu Ban điều hành
Ðề: Passport hết hạn

Hi bạn !
Bạn yên tâm mà đi du lịch đi ,chơi cho thỏa những tháng ngày còn ở Việt Nam,tháng 7 vừa rồi mình cũng du hí xong đó thôi ,vì không có luật pháp nào cấm bạn trong lúc chờ phỏng vấn đi du lịch đâu (trừ vô Mỹ.... hên xui ...).Em nói vậy có đúng không các bác ban điều hành ?
Đúng rồi đó em! Ý em cũng giống ý bác đây lắm đó...HiHi.

rose_nguyet

Thành viên tích cực

Hi ACE
Hôm bữa em có hỏi cho Ba của em nhưng mà Ba của em ở bên mỹ,passport của Ba em hết hạn ,Ba em muốn lạm lai để về VN chứ không phải Ba em ỡ VN,xin giúp em phải làm nó ở dâu và làm như thế nào.Em xin cám ơn nhiều.

Thành

Thích đủ thứ ...

rose_nguyet

Thành viên tích cực

Hi ACE
Xin hướng dẫn cho em cách xin cấp lại hộ chiếu nhé,tại hộ chiếu của Ba em hết hạn từ hồi tháng 7.Xin hướng dẫn cho em phải lam như thế nào nha,em cám ơn nhiều.

PhuNguyen

Thành viên tích cực

sao toi lam ho chieu ko duoc ho bat toi phai ve tinh lam chu ko cho lam trong nay( TP HCM) mac du toi co dang ki tam tru duoc hon 3 nam roi. co so tam tru han hoi luon do

rose_nguyet

Thành viên tích cực

Hi ACE
Xin hướng dẫn cho em cách xin cấp lại hộ chiếu nhé,tại hộ chiếu của Ba em hết hạn từ hồi tháng 7.Xin hướng dẫn cho em phải lam như thế nào nha,em cám ơn nhiều.

rose_nguyet

Thành viên tích cực

Hi ACE
Cho em hỏi trong thời gian mình gia hạn lại thẻ xanh thì mình có về vn được không?thẻ xanh 10 nam của ba em hết hạn mới đi gia hạn lại và đang chờ gọi chụp hình và lăn tay,dự tính là qua tết về vn ,vậy cho em hỏi có được không?Ai biết xim trả lời giúp, em xin cám ơn

rose_nguyet

Thành viên tích cực

Xin chào các ACE
Cho em hỏi là ; hiện giờ thì ba em đang ở mỹ ba em muốn về vn làm lại hộ chiếu nhưng mà hộ chiếu của ba em đã hết hạn từ tháng 7/2011 rồi,giồ mình về họ có cho mình làm tại vn hay phải làm bên mỹ,ba em tính về vn bằng giấy gì đó mà bên bán vé máy bay họ làm cho để thay thế hộ chiếu ,xin cám ơn mọi người.

rose_nguyet

Thành viên tích cực
Ðề: Hcm2008703075

Xin chào các ACE
Cho em hỏi nếu ba em muốn về việt nam renew lai hộ chiếu có được không?hiện giờ thi hộ chiếu của ba em đã hết hạn từ tháng 7/2011 rồi,khi nào về việt nam thì chỗ bán vé làm cho giấy gì đó để thay hộ chiếu và ba em muốn về việt nam làm lại hộ chiếu hay là mình phải làm ở mỹ này ạ?Xin giúp em.

nhatpham2007

Thành viên tích cực
Ðề: Hcm2008703075

Xin chào các ACE
Cho em hỏi nếu ba em muốn về việt nam renew lai hộ chiếu có được không?hiện giờ thi hộ chiếu của ba em đã hết hạn từ tháng 7/2011 rồi,khi nào về việt nam thì chỗ bán vé làm cho giấy gì đó để thay hộ chiếu và ba em muốn về việt nam làm lại hộ chiếu hay là mình phải làm ở mỹ này ạ?Xin giúp em.
cấp giấy visa thị thực nhập cảnh .về vn làm cũng được .chi phí rẽ hơn chút và thời hạn cấp cũng nhanh hơn.