[Hồ sơ F2A, 2B] Hồ sơ F2B - HCM2014821039

Gau Con

Thành viên mới
Em chào chị Phương Châu cùng các anh/ chị BQT,
Chị ơi, 8-11 em đã phỏng vấn thành công. Viên chức lãnh sự quán nói em về sẽ gửi visa đến địa chỉ mà em đã đăng ký trên mạng . Em có kiểm tra trên hệ thống nhận được thông báo visa em đã được cấp ngày 13/11. Nhưng đến hôm nay em vẫn chưa nhận được.
Chị Phương Châu ơi, bây giờ có cách nào mình liên lạc hỏi thông tin visa của mình không chi?
Em cám ơn chị ! kính chúc chị cùng gia đình nhiều niềm vui và nhiều sức khỏe,,,

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Em chào chị PhuongChau cùng các anh/chị BQT,
Chị ơi, 08/11 em đã phỏng vấn thành công. Viên chức Lãnh sự quán nói em về sẽ gửi visa đến địa chỉ mà em đã đăng ký trên mạng. Em có kiểm tra trên hệ thống nhận được thông báo visa em đã được cấp ngày 13/11. Nhưng đến hôm nay em vẫn chưa nhận được.
Chị PhuongChau ơi, bây giờ có cách nào mình liên lạc hỏi thông tin visa của mình không chi?
Em cám ơn chị! kính chúc chị cùng gia đình nhiều niềm vui và nhiều sức khỏe.
Nếu bạn ở tại TP.HCM, thì sẽ nhận được visa từ 3 - 5 ngày. Còn các tỉnh, thành phố khác thì 7 - 10 ngày.
P/s: Cám ơn những lời chúc sức khỏe của bạn. Chúc mừng bạn đã phỏng vấn thành công được cấp visa, thời gian sắp tới lên đường được nhiều sức khỏe, mọi việc luôn thuận lợi, suôn sẻ, may mắn, mau chóng hòa nhập cuộc sống mới, và nhất là thành công trên quê hương thứ hai của mình.

Gau Con

Thành viên mới
Dạ chị ơi , em cám ơn chị Phương Châu nhiều lắm !!!! Thời gian qua nhờ có sự chỉ dẫn và giúp đỡ mọi vấn đề em thắc mắc đều được chị giải đáp.
Chị ơi, em không biết nói gì hơn ngoài tấm lòng biết ơn của em đến chị. Kính chúc chị mãi mãi hạnh phúc, vui vẻ, nhiều sức khỏe và gặp nhiều điều may mắn trong cuộc sống và công việc ... i love u chị Phương Châu ❤️❤️

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Dạ chị ơi, em cám ơn chị PhuongChau nhiều lắm!!!! Thời gian qua nhờ có sự chỉ dẫn và giúp đỡ mọi vấn đề em thắc mắc đều được chị giải đáp.
Chị ơi, em không biết nói gì hơn ngoài tấm lòng biết ơn của em đến chị. Kính chúc chị mãi mãi hạnh phúc, vui vẻ, nhiều sức khỏe và gặp nhiều điều may mắn trong cuộc sống và công việc ... i love u chị PhuongChau ❤️❤️
Cám ơn những lời chúc tốt đẹp của bạn. Chúc bạn cũng như vậy nghe.