[Hồ sơ F2A, 2B] Hồ sơ F2B - onebsb

onebsb

Thành viên mới
ace trong diễn đàn ơi,3/12/2012 này em đi phỏng vấn rồi,có ace nào có kinh nghiệm phỏng vấn diện f2b rồi giúp em với

onebsb

Thành viên mới
Hom 3/12/2012 minh phong van dau roi, ngoi doi bua gio lau qua chung chua thay gui visa cho minh nua, chan thiet lam minh non qua chung,co ai co tam trang giong minh hong
(Sorry nha post bang dt nen khong danh dau duo)

quytuquay

Thành viên tích cực
Ðề: Cho doi visa do ems gui ve

Thời gian gửi visa nếu thành phố thì 1 tuần , ngoại thành thì 2 tuần .
bạn nên kiếm việc gì làm đừng trông chờ vào thì bạn cảm thấy nhanh lắm
Chúc bạn vui

Luxubu

Thành viên tích cực

Hom 3/12/2012 minh phong van dau roi, ngoi doi bua gio lau qua chung chua thay gui visa cho minh nua, chan thiet lam minh non qua chung,co ai co tam trang giong minh hong
(Sorry nha post bang dt nen khong danh dau duo)
Mình thì ngày 4/12.củng đang hồi hộp quá chừng,khi nào có bạn cho mình biết với nha,hy vọng ngày Mai......

tuxedo9090

Thành viên mới

Đậu rồi thì chuẩn bị tinh thần và mọi thứ để sang đó thôi bạn , chứ đừng ngồi ở nhà chờ thì nóng ruột lắm.

onebsb

Thành viên mới

mình mới nhận được visa hồi sáng nay nè các bạn ơi,sau bao nhiêu ngày chờ đợi đã có rồi mừng ghê,hẹn gặp ace bên mỹ nha

Luxubu

Thành viên tích cực

mình mới nhận được visa hồi sáng nay nè các bạn ơi,sau bao nhiêu ngày chờ đợi đã có rồi mừng ghê,hẹn gặp ace bên mỹ nha
Chúc mừng nha!chúc mừng:113::113::113:

phucthien

Thành viên mới

Mình thì ngày 4/12.củng đang hồi hộp quá chừng,khi nào có bạn cho mình biết với nha,hy vọng ngày Mai......
minh cũng 4/12. không biết ngày nào có. khi nào nhận được thông báo cho mình biết với nha!

Luxubu

Thành viên tích cực

minh cũng 4/12. không biết ngày nào có. khi nào nhận được thông báo cho mình biết với nha!
bạn có visa chua?bạn diện gì?có thể cho mình số phone đe tiện hỏi thăm hơn đc ko?

cafeg7

Thành viên tích cực

Mình 20/12 bổ túc và đóng EMS nè. Có bạn nào F2A cùng thời điểm vậy thì "góp vui" hén. ^^ Mà 25/12 LSQ nghỉ Christmas, ko biết có chậm ra thêm ko...