[Hồ sơ F2A, 2B] Hồ sơ F2B - Trung Rồng

Trung Rồng

Thành viên mới
Hi chị PhươngChau, cho em hỏi một chút.
Hiện em có hồ sơ như bạn trên, nhưng lúc trước ba em nộp hs là con gái em đã đc 1 tuổi, giấy ksinh con em cũng có tên cha. Không biết giấy ksinh có tên cha có bị ảnh hưởng gì ko ạ? Em vẫn độc thân, vì lúc con sinh ra thì trên phường bắt phải có người nhận cha mới làm giấy khai sinh đc.
Mog chị tư vấn giúp đỡ em.

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Hi chị PhuongngChau, cho em hỏi một chút.
Hiện em có hồ sơ như bạn trên, nhưng lúc trước ba em nộp hồ sơ là con gái em đã được 1 tuổi, giấy khai sinh con em cũng có tên cha. Không biết giấy khai sinh có tên cha có bị ảnh hưởng gì không ạ? Em vẫn độc thân, vì lúc con sinh ra thì trên Phường bắt phải có người nhận cha mới làm giấy khai sinh được.
Mong chị tư vấn giúp đỡ em.
Chào Trung Rồng,
Bạn cần cung cấp thêm thông tin hồ sơ của mình. Rồi sẽ được giúp.
1/. Ngày ưu tiên Priority Date.
2/. Ngày chấp thuận Approval Date.
3/. Số biên nhận Receipt Number (do USCIS cấp).
4/. Số hồ sơ Case Number HCM (do NVC cấp).
P/s: Tôi đã di chuyển, và mở riêng topic này cho bạn. Không hỏi hồ sơ di trú của mình trong topic của người khác. Lần sau có thắc mắc gì, thì cần hỏi bài tại đây. Ngoài ra khi post bài bạn cần lưu ý, tránh không được viết tắt.

Trung Rồng

Thành viên mới
Dạ, xin lỗi chị.
ngày pd của em là 15/11/2013.
Ba em có bão lãnh diện f2b độc thân trên 21t
Trước khi nộp thì em có con ngoài gia thu, lúc nộp hs thì con em đc 1 tuổi, ba em cũng có bổ sung giấy tờ cần thiết để con đc đi theo mẹ, nhưng giấy khai sinh con em có tên của cha trong đó, cho em hỏi như vậy có đc ko ạ?

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Dạ, xin lỗi chị.
Ngày pd của em là 15/11/2013.
Ba em có bảo lãnh diện F2B độc thân trên 21 tuổi.
Trước khi nộp thì em có con ngoài giá thú, lúc nộp hồ thì con em được 1 tuổi, ba em cũng có bổ sung giấy tờ cần thiết để con được đi theo mẹ, nhưng giấy khai sinh con em có tên của cha trong đó, cho em hỏi như vậy có được không ạ?
Bạn cần cung cấp đầy đủ các thông tin hồ sơ, theo như yêu cầu trên của BĐH diễn đàn. Để tôi check kiểm tra, và theo dõi diễn biến, tiến trình hồ sơ, và có cơ sở tư vấn, hướng dẫn, cho trường hợp hồ sơ này của bạn, được chính xác hơn. Vậy nhé bạn.