[Hồ sơ F2A, 2B] Hồ sơ F2B - WAC1790137159

olong7187

Thành viên mới
Cách đây mười mấy năm, bác con ở mỹ có làm hồ sơ bảo lãnh cho gia đình con, nhưng tới ngày phỏng vấn vì con quá tuổi và có gia đình riêng, nên con không đi cùng mẹ.
Vào năm 2016 mẹ con có làm hồ sơ bảo lãnh cho con và con của con ( lúc này con đã li dị chồng ), hồ sơ nhà con tự làm theo hướng dẫn trên diễn đàn
Hôm nay mẹ con báo nhận được giấy từ sở di trú.

xin mọi người giúp em, em không biết phải làm sao tiếp ạ ?

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Cách đây mười mấy năm, bác con ở Mỹ có làm hồ sơ bảo lãnh cho gia đình con, nhưng tới ngày phỏng vấn vì con quá tuổi và có gia đình riêng, nên con không đi cùng mẹ.
Vào năm 2016 mẹ con có làm hồ sơ bảo lãnh cho con và con của con (lúc này con đã li dị chồng) hồ sơ nhà con tự làm theo hướng dẫn trên diễn đàn
Hôm nay mẹ con báo nhận được giấy từ Sở Di trú.

Xin mọi người giúp em, em không biết phải làm sao tiếp ạ?
Chào olong7187,
Đề nghị bạn đọc nội quy diễn đàn. Có đầy đủ thông tin hồ sơ, rồi sẽ được giúp, ở đây:
https://xuatnhapcanh.com/threads/huong-dn-cach-post-bai-va-dat-cau-hi.29106/
Bạn chép toàn bộ nội dung trên sang file word như một văn bản bình thường, xong gửi lên diễn đàn. Vì diễn đàn không có chức năng hỗ trợ đọc các file hình ảnh.
Ngoài ra khi post bài, bạn không nên dùng từ "mọi người" để gọi tắt chung như thế. Bạn có thể gọi là Cô/Chú, hoặc Anh/Chị diễn đàn nghe sẽ tốt hơn. Vậy nhé bạn.