[Hồ sơ F2A, 2B] Hồ sơ F2B - WAC1890053459

Ba Trợn

Thành viên mới
Priority Day: Nov 16, 2017
Received Day: Nov 16, 2017
Notice Day: Nov 17, 2017

Anh chị làm ơn giúp em kiểm tra hồ sơ này đến đâu rồi ạ. Vì ba mẹ em bảo lãnh cho em từ tháng 11 năm 2017 nhưng đến nay chỉ có mỗi bộ I-797C là đã gởi về. Em vẫn chưa nhận được “CASE NUMBER”.
Chân thành cảm ơn anh chị.

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Priority Day: Nov 16, 2017
Received Day: Nov 16, 2017
Notice Day: Nov 17, 2017

Anh chị làm ơn giúp em kiểm tra hồ sơ này đến đâu rồi ạ. Vì ba mẹ em bảo lãnh cho em từ tháng 11 năm 2017 nhưng đến nay chỉ có mỗi bộ I-797C là đã gởi về. Em vẫn chưa nhận được “CASE NUMBER”.
Chào Ba Trợn,
Kết quả check hồ sơ của bạn.
Request for Additional Evidence Was Sent
On April 6, 2021, we sent a request for additional evidence for your Form I-130, Petition for Alien Relative, Receipt Number WAC1890053459. The request for evidence explains what we need from you. We will not take action on your case until we receive the evidence or the deadline to submit it expires. Please follow the instructions in the request for evidence. If you do not receive your request for additional evidence by April 21, 2021, please go to www.uscis.gov/e-request to request a copy. If you move, go to www.uscis.gov/addresschange to give us your new mailing address.
Nội dung trên thông báo như sau:
Yêu cầu cung cấp bằng chứng bổ sung đã được gửi
Vào ngày 6 tháng 4 năm 2021, chúng tôi đã gửi yêu cầu cung cấp bằng chứng bổ sung cho Mẫu đơn I-130 của bạn, Đơn thỉnh cầu cho người nước ngoài, Số biên nhận WAC1890053459. Yêu cầu cung cấp bằng chứng giải thích những gì chúng tôi cần ở bạn. Chúng tôi sẽ không thực hiện hành động đối với trường hợp của bạn cho đến khi chúng tôi nhận được bằng chứng hoặc thời hạn gửi nó hết hạn. Vui lòng làm theo hướng dẫn trong yêu cầu bằng chứng. Nếu bạn không nhận được yêu cầu bổ sung bằng chứng trước ngày 21 tháng 4 năm 2021, vui lòng truy cập www.uscis.gov
Bạn cần đọc kỷ nội dung thông báo trên và thực hiện đúng theo hướng dẫn.

Ba Trợn

Thành viên mới
Chào Ba Trợn,
Kết quả check hồ sơ của bạn.

Nội dung trên thông báo như sau:
Bạn cần đọc kỷ nội dung thông báo trên và thực hiện đúng theo hướng dẫn.
Em đang nhờ người thân bên mỹ gọi luật sư nhờ hỗ trợ.