[Hồ sơ F3] Hồ sơ F3 - HCM2001679075

huy ngọc

Thành viên mới
Xin chào các anh chị !
Hồ sơ của mình diện F3 - HCM 2001679075,
ngày ưu tiên: 22 tháng 03 năm 2001.
Hoàn tất xong hồ sơ thì bị ngưng VISA
cho đến khi nào ...?
Có anh chị nào biết thì cho em hay?
May mà chưa bán nhà !
Đồ đạc thì đã cho bà con xài dùm .
Nếu phải ở lại VN hơn 1 năm chờ VISA,
thì cảnh vườn không nhà trồng lấy gì mà sống?
Các anh chị nào có cách giúp em?:20:

Last edited by a moderator:

LINH RUA

Thành viên mới
Ðề: Em là F3

Mình cũng diện F3,cũng đang chờ lịch visa nè, nghe sao buồn thế , thường thì hồ sơ complete, khoảng 8 tuần có lịch visa . Vấn đề của bạn là ở đâu?

ilovexu_202

Thành viên tích cực

Mình cũng diện F3 đây, nhưng PD của mình tới tận ngày 2/5/2002 lận, sau bạn hơn một năm đó. Hình như F3 mình luôn bị thiệt thòi hơn các diện khác hay sao ấy. Vấn đề của tất cả hồ sơ bây giờ là lịch Visa lùi lại thành 1/1/2001. Mình phải đợi cho đến khi VB tăng đến PD của mình là được thôi. Theo như mình nghĩ, PD của bạn là tháng 3, VB sẽ chạy tới ngày của bạn nhanh thôi. Đừng quá lo lắng nhé. Mình mới đáng lo nè. Chúc bạn may mắn. ^^

ilovexu_202

Thành viên tích cực

Mình cũng diện F3,cũng đang chờ lịch visa nè, nghe sao buồn thế , thường thì hồ sơ complete, khoảng 8 tuần có lịch visa . Vấn đề của bạn là ở đâu?
Không phải là có vấn đề, mà là do VB lùi lại đó bạn. Hồ sơ nào cũng bị vậy hết mà. Hồ sơ của mình completed đã 4 tháng, tức là 16 tuần mà chưa thấy gì đó bạn. Buồn cho F3 tụi mình. Haizz

duyng90

Thành viên tích cực

hix buồn thật đấy F3 chúng ta bị hất hủi quá i thôi Mình nghĩ F3 nên được xem xét ưu tiên hơn các diện khác chứ do NBL hầu như là người lớn tuổi hết trơn rồi :(:(:(
HS nhà mình F3 PD sau nhà bạn 5 tháng đây. Chúc bạn may mắn !!!

huy ngọc

Thành viên mới

Cảm ơn bạn đã chia sẻ!
Vấn đề là trước hoặc sau ngày 1 - 1 - 2001
Mình là 22 - 03 - 2001.
Thế là bị chờ hay là phải chờ....
là do con số hay người ta gọi là tại số.
Ngán một nỗi là danh sách hồ sơ bổ túc sẽ dầy lên....
lại khổ.

huy ngọc

Thành viên mới

Mình cũng diện F3 đây, nhưng PD của mình tới tận ngày 2/5/2002 lận, sau bạn hơn một năm đó. Hình như F3 mình luôn bị thiệt thòi hơn các diện khác hay sao ấy. Vấn đề của tất cả hồ sơ bây giờ là lịch Visa lùi lại thành 1/1/2001. Mình phải đợi cho đến khi VB tăng đến PD của mình là được thôi. Theo như mình nghĩ, PD của bạn là tháng 3, VB sẽ chạy tới ngày của bạn nhanh thôi. Đừng quá lo lắng nhé. Mình mới đáng lo nè. Chúc bạn may mắn. ^^
Cảm ơn bạn!
Thôi phải tự an ủi lấy F3 hỡi!
Mình đã chờ hơn 10 năm, nay có phải chờ thêm nữa
cũng cũng phải chờ.
Nhưng ngặt một nỗi những tính toán bị đảo lộn hết.
Thế thì làm sao ăn tết vui được