[Hồ sơ F3] Hồ sơ F3 - HCM2005633091

nhocino

Thành viên tích cực
anh chị ơi em mới tham gia diễn đàn lần đầu mong các anh chị giúp đỡ em nhé
anh chị làm ơn kiễm tra dùm em số hồ sơ này nhé coi nó dang tới dâu rồi gia đình em đang đợi ngày phỏng vấn sao lâu quá
rececipt number
eac-02-203-54649
rececipt date
may 31,2002
notice day
april 20,2005
case number HCM2005633091
E ko pít post như thế nào hết nên post tất cã lên xin anh chị jup1 em
thank mọi người

nhocino

Thành viên tích cực
Hcm2005633091

anh chị làm ơn kiễm tra dùm em số hồ sơ này nhé coi nó dang tới dâu rồi gia đình em đang đợi ngày phỏng vấn sao lâu quá
rececipt number
eac-02-203-54649
rececipt date
may 31,2002
notice day
april 20,2005
thank mọi người

Last edited by a moderator:

Tien Nguyen

Thành viên kinh nghiệm
Ðề: kiem tra ho so

rececipt number
eac-02-203-54649
rececipt date
may 31,2002
notice day
april 20,2005
thank mọi người
Chào nhocino

Hồ sơ đã hoàn tất vào ngày 10/9/2010. vui long đợi thông tin Pv nhé

Thanks

onenainainai

Cựu Ban điều hành
Ðề: giúp em với mọi người

rececipt number
eac-02-203-54649
rececipt date
may 31,2002
notice day
april 20,2005
thank mọi người
Chào bạn,
Hồ sơ của bạn đã được completed ngày 10/09/2010. Chờ NVC lên lịch PV nhé bạn.

nhocino

Thành viên tích cực

thank ban điều hành nhiều lắm chúc wed ò mình ngày càng được nhiều ngưòi ghé đến

nhocino

Thành viên tích cực

cho em hỏi thêm 1 câu nửa nhé.ngày phỏng vấn sẽ được gửi về địa chỉ nhà trên hồ sơ của mình dúng ko anh chị
em cám ơn mọi người nhiều lắm:):):)

langvuon

khoai nướng

Chào bạn,
Hồ sơ của bạn đã được completed ngày 10/09/2010. Chờ NVC lên lịch PV nhé bạn.
hehe, vậy là có bạn đồng hành chờ thư mời phỏng vấn gần ngày rùi :41:. Hồ sơ F3 nhà langvuon completed ngày 17/09/2010. Có lẽ đầu tháng 12 mới có giấy gọi nhập ngũ thì phải. Nhưng cũng rất hy vọng trong tháng này :9:

nhocino

Thành viên tích cực

hehe, vậy là có bạn đồng hành chờ thư mời phỏng vấn gần ngày rùi :41:. Hồ sơ langvuon completed ngày 17/09/2010. Có lẽ đầu tháng 12 mới có giấy gọi nhập ngũ thì phải. Nhưng cũng rất hy vọng trong tháng này :9:
hjhj đang trông đến ngủ ko được lun đây hy vọng và hẹn gặp lại ở toà đại sứ quán bạn nhé:36::36:

The_Gunners1995

Thành viên tích cực

hjhj đang trông đến ngủ ko được lun đây hy vọng và hẹn gặp lại ở toà đại sứ quán bạn nhé:36::36:
à há.......hồ sơ nhà tui cũm completed ngày 10.9.2010 nè...........k chừng gặp ở ĐSQ á..........bạn có mail hỏi NVC chưa???:100:

nhocino

Thành viên tích cực
kiểm tra dùm em với anh chị

em có ông chú dược bảo lãnh theo diện vợ chồng xin anh chị làm ơn kiểm tra xem hồ sơ này dang tói dâu đã complete chưa nhé
hcm2010750114
em cám ơn anh chị nhiều lắm
chúc mọi người vui vẽ::113::36:

Tien Nguyen

Thành viên kinh nghiệm
Ðề: kiểm tra dùm em với anh chị

em có ông chú dược bảo lãnh theo diện vợ chồng xin anh chị làm ơn kiểm tra xem hồ sơ này dang tói dâu đã complete chưa nhé
hcm2010750114
em cám ơn anh chị nhiều lắm
chúc mọi người vui vẽ::113::36:
Chào nhocino

bạn muôn hỏi gì thì vào thư mục mình hỏi nhé, mở thư mục quá nhiều, nên diễn đàn sẽ không trả lời cho bạn đâu nhé

Thanks

nhocino

Thành viên tích cực

à há.......hồ sơ nhà tui cũm completed ngày 10.9.2010 nè...........k chừng gặp ở ĐSQ á..........bạn có mail hỏi NVC chưa???:100:
ah chào bạn thế thì mừng wa1 có người chung đường rùi
như các chỉ dẫn ở diễn đàn thì mình đã mail cho DSQ rùi nhưng ko hỉu sao lại ko thấy DSQ trả lời lại cho mình nè
nếu bạn có thong tin gì mới thì cho mình bít với nhé
thank bạn nhìu:100::100::100::)

onenainainai

Cựu Ban điều hành

Chào bạn nhocino.
Đây là topic của bạn, tôi đã gom bài của bạn về đây. Bạn muốn hỏi gì thì vào topic của mình mà hỏi nhé, không nên mở thêm topic mới hoặc vào topic của người khác để hỏi. Mong bạn hợp tác.

nhocino

Thành viên tích cực

Chào bạn nhocino.
Đây là topic của bạn, tôi đã gom bài của bạn về đây. Bạn muốn hỏi gì thì vào topic của mình mà hỏi nhé, không nên mở thêm topic mới hoặc vào topic của người khác để hỏi. Mong bạn hợp tác.
soryy mọi người nhiều lắm:)

nhocino

Thành viên tích cực

xin chào anh chị
bữa em có gửi thư cho nvc hôm nay thì check mail thì nhận được thư trả lời của nvc nhờ anh chị dịch giúp em xem nvc nói gì nha

Dear Sir/Madam:

Your inquiry has been received at the National Visa Center (NVC).

The NVC has updated the mailing/email address. Please continue to notify the NVC of any change of mailing/email address, or change in personal situation, which may affect the beneficiary's entitlement to a visa.

All documentation necessary to complete the National Visa Center's processing has been received. As soon as an interview date has been scheduled, the designated representative of this case (applicant, petitioner, or attorney) will be notified. The US Embassy or Consulate General may require additional documentation at the time of the interview.

Unfortunately, there is no timeframe for how long it may take to schedule a case for an interview.

Sincerely,

Sakura
National Visa Center
Written Inquiry Unit
Serco Inc.
Support Contractor
NVCInquiry@state.gov
This email is Sensitive but Unclassified based on the definitions provided in 12 FAM 540.
Any information in this transmission pertaining to the issuance or refusal of visas or permits to enter the United States shall be considered confidential under Section 222(f) of the Immigration and Nationality Act (INA) [8 US C. Section 1202]. Access to and use of such information must be solely for the formulation, amendment, administration, or enforcement of the immigration, nationality, and other laws of the United States under INA 222(f) and as specified in FAM guidance. If you have received such information in error, do not review, retransmit, disclose, disseminate, use, or take any action in reliance upon this information, and contact the sender as soon as possible.

em cám ơn anh chị nhiều lắm em không hiểu ý của nvc mún nói gì:confused::confused:

Chỉnh sửa cuối:

ngomaiise

Thành viên

xin chào anh chị
bữa em có gửi thư cho nvc hôm nay thì check mail thì nhận được thư trả lời của nvc nhờ anh chị dịch giúp em xem nvc nói gì nha

Dear Sir/Madam:

Your inquiry has been received at the National Visa Center (NVC).

The NVC has updated the mailing/email address. Please continue to notify the NVC of any change of mailing/email address, or change in personal situation, which may affect the beneficiary's entitlement to a visa.

All documentation necessary to complete the National Visa Center's processing has been received. As soon as an interview date has been scheduled, the designated representative of this case (applicant, petitioner, or attorney) will be notified. The US Embassy or Consulate General may require additional documentation at the time of the interview.

Unfortunately, there is no timeframe for how long it may take to schedule a case for an interview.

Sincerely,

Sakura
National Visa Center
Written Inquiry Unit
Serco Inc.
Support Contractor
NVCInquiry@state.gov
This email is Sensitive but Unclassified based on the definitions provided in 12 FAM 540.
Any information in this transmission pertaining to the issuance or refusal of visas or permits to enter the United States shall be considered confidential under Section 222(f) of the Immigration and Nationality Act (INA) [8 US C. Section 1202]. Access to and use of such information must be solely for the formulation, amendment, administration, or enforcement of the immigration, nationality, and other laws of the United States under INA 222(f) and as specified in FAM guidance. If you have received such information in error, do not review, retransmit, disclose, disseminate, use, or take any action in reliance upon this information, and contact the sender as soon as possible.

em cám ơn anh chị nhiều lắm em không hiểu ý của nvc mún nói gì:confused::confused:
NVC đã nhận được thư của bạn , khi có ngày PV được sắp xếp họ sẻ thông báo cho đương đơn , người bảo lảnh , luât sư .

nhocino

Thành viên tích cực

NVC đã nhận được thư của bạn , khi có ngày PV được sắp xếp họ sẻ thông báo cho đương đơn , người bảo lảnh , luât sư .
vậy ah mình cám ơn bạn nhiều nhé
chúc bạn gặp :)thật nhiều may mắn