[Hồ sơ F3] Hồ sơ F3 - HCM2005682140

cunghe

Thành viên mới
Xin chào mọi ngưòi mình là newbi .Mình muốn hỏi là khi nào hồ sơ mình được mở và khi nào thì phỏng vấn .
Trân trọng .
Đây là thông tin của mình :
HCM 2005682140 , PD 29 MAY 2003 F3 .

augustinocuong

Thành viên tích cực
Ðề: Xin kiểm tra ngày PV

Xin chào bạn,
Hiện tại HS của bạn chưa tới lượt đáo hạn, còn vấn đề mở hồ sơ thì hồ sơ diện F3 đang mở tới 6/2002 và mong rằng cuối năm nay sẽ mở hết và sẽ đến lượt 2003. Bạn cố gắng chờ nhe ! nếu có gì thắc mắc bạn có thể post lên đây thì các ACE trong XNC sẽ giúp hết sức mình cho những thắc mắc của bạn.

cunghe

Thành viên mới

Cám ơn bạn đã trả lời .Nhân tiện cho mình hỏi có cách nào kiểm tra xem hồ sơ của mình có bị thiếu gì ko ?
Cám ơn .

cunghe

Thành viên mới

Cám ơn bạn Kimtuyet đả trả lời.
Mình muốn đăng ký email với NVC để sau này tiện việc theo dõi hồ sơ . Mình phải làm như thế nào ?
Mong anh chị em trên đây giúp dùm .
Cám ơn .

augustinocuong

Thành viên tích cực

augustinocuong

Thành viên tích cực

Cám ơn bạn đã trả lời .Nhân tiện cho mình hỏi có cách nào kiểm tra xem hồ sơ của mình có bị thiếu gì ko ?
Cám ơn .
Hiện tại HS của bạn chưa được mở thì không thể biết được. Nếu khi nào HS của bạn được mở thì nếu có thiếu gì, NVC sẽ gửi 1 checklist để bạn bổ sung.

cunghe

Thành viên mới

cho mình hỏi lúc trước mình ở diện F2B , năm 2008 bổ sung chồng và con vàọ không biết có chuyển qua diện F3 khộng mà vẩn không thấy gửi giấy gì về VN. Làm sao mình biết hồ sơ mình thiếu gì để bổ sung.
Cám ơn .

tuongvan

Đội trưởng CSPA

cho mình hỏi lúc trước mình ở diện F2B , năm 2008 bổ sung chồng và con vàọ không biết có chuyển qua diện F3 khộng mà vẩn không thấy gửi giấy gì về VN. Làm sao mình biết hồ sơ mình thiếu gì để bổ sung.
Cám ơn .
Chào chị
HS chị thuộc diện F3/2003, vẫn chưa đến lượt mở HS nên hiện giờ vẫn chưa cần phải làm gì . Khi nào HS được mở, chúng ta mới nộp các giấy tờ cho NVC.
Thân ái.