[Hồ sơ F3] Hồ sơ F3 - HCM2008850079

nghia123456

Thành viên mới
Hồ sơ nhà em complete ngày 06/08/2010 (dd/mm/yyyy)

Đến hôm nay đã đến tuần thư 9 mà chưa có gấy phỏng vấn. Nhờ các anh chị trên diễn đàn kiểm tra giúp em.
:New_icons_10:
Card munber : HCM2008850079

Em cảm ơn các anh chị nhiều

Last edited by a moderator:

nhokcarot

Thành viên mới
Ðề: Chờ ngày phỏng vấn

Hồ sơ nhà mình complete 2/8 cũng chưa có giấy phỏng vấn.Chắc phải chờ đến đầu tháng 11.

nghia123456

Thành viên mới
Hỏi tình trạng hồ sơ

Tôi tên: Nguyen Thi Thanh Nga

case number: HCM2008850079

priority date: 26/06/2001

Nhờ các anh chị kiểm tra giúp tôi HS đã hoàn tất chưa và khi nào tôi được gọi đi phỏng vấn.

Cảm ơn các anh chị nhiều

huyle216

Thành viên kinh nghiệm
Ðề: Hỏi tình trạng hồ sơ

Tôi tên: Nguyen Thi Thanh Nga

case number: HCM2008850079

priority date: 26/06/2001

Nhờ các anh chị kiểm tra giúp tôi HS đã hoàn tất chưa và khi nào tôi được gọi đi phỏng vấn.

Cảm ơn các anh chị nhiều
Chào bạn,
Case Number : HCM2008850079 đã complete vào ngày 06-08-2010,bạn vui lòng đợi giấy PV từ 6-8tuần nhé,có thể trong vong 1-2 tuần nữa thì gia đình bạn sẽ có giấy mời PV thôi,chúc bạn PV thành công và "rinh" giấy HỒNG về nhé.Thân ái

nghia123456

Thành viên mới
Xin giup do~

Vua roi, toi co nhan dc giay to gui~ ve, mà cũng ko biết làm sao, nhờ các anh chị giúp đỡ tôi sẽ làm j tiếp theo, có cần phải nhờ luật sư giúp ko. cảm ơn các anh chị nhiều:New_icons_10:

http://www.mediafire.com/?a4d14e9wkp3cr28

Em ko biết up file PDF lên, nên chỉ post link thôi

mong các anh chị giúp đỡ

Thành

Thích đủ thứ ...
Ðề: Xin giup do~

Vua roi, toi co nhan dc giay to gui~ ve, mà cũng ko biết làm sao, nhờ các anh chị giúp đỡ tôi sẽ làm j tiếp theo, có cần phải nhờ luật sư giúp ko. cảm ơn các anh chị nhiều:New_icons_10:

http://www.mediafire.com/?a4d14e9wkp3cr28

Em ko biết up file PDF lên, nên chỉ post link thôi

mong các anh chị giúp đỡ
Giấy DS3032 này bạn phải tự điền vào, ký tên sau đó gửi lại cho NVC nhé, xem hướng dẫn tại đây: http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=145

Xem hướng dẫn những bước tiếp theo phải làm gì tại đây: http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=400

Thành

Thích đủ thứ ...
Ðề: Xin giup do~

Vay minh co thể nhờ luật sư lo trọn gói HS được ko các bạn
Việc này tuỳ bạn quyết định (nếu bạn có tiền :)) trong diễn đàn chủ yếu là ACE giúp nhau mà thôi, nếu bạn có thời gian cứ đi vài vòng trong diễn đàn, bạn sẽ tìm được tất cả những gì bạn cần, lúc đó bạn sẽ có quyết định riêng cho bạn. Chúc thành công !

nghia123456

Thành viên mới
Xin moi nguoi giup do

HS em complete ngay 6-8-2010 .... den bay h da 12 tuan roi

Ngày pd 26-6-2001
Ngày chấp thuan 11-12-2008

Vậy cho em hỏi so với ngày chap thuận thì trễ nhất bao lau nữa nhà em mới có giấy mời pv, theo em biết thì sau khi complete chỉ đợi 6-8 tuần thôi .... bay h chờ lâu quá ... em cũng ko biết làm sao ...

Mong được sự giúp đỡ của các anh chị

heaven

Cựu Ban điều hành
Ðề: Xin moi nguoi giup do

HS em complete ngay 6-8-2010 .... den bay h da 12 tuan roi

Ngày pd 26-6-2001
Ngày chấp thuan 11-12-2008

Vậy cho em hỏi so với ngày chap thuận thì trễ nhất bao lau nữa nhà em mới có giấy mời pv, theo em biết thì sau khi complete chỉ đợi 6-8 tuần thôi .... bay h chờ lâu quá ... em cũng ko biết làm sao ...

Mong được sự giúp đỡ của các anh chị
nếu đã lâu bạn có thể e-mail hỏi nvc tại đây http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=66 xin chào

nghia123456

Thành viên mới
Dong tien visa

Nha minh Thang 12 la PV roi, cho em hoi sau khi PV xong thi dong tien Kham suc khoe + Visa bao nhieu, cac ban nao biet thi giup minh moi

heaven

Cựu Ban điều hành
Ðề: Dong tien visa

Nha minh Thang 12 la PV roi, cho em hoi sau khi PV xong thi dong tien Kham suc khoe + Visa bao nhieu, cac ban nao biet thi giup minh moi
khám sk bạn có thể xem tại đây,nế bạn đã có giấy pv mình nghĩ thân nhân bên mỹ đã đóng online cho bạn rồi, còn nếu chưa thì ngày pv bạn đóng tại lsq mỗi người 404 $us,xin chàohttp://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?p=29258#post29258

quaidan

Cựu Ban điều hành
Ðề: Chờ ngayf phỏng vấn

Hi Nghia123456,

Nhằm giúp cho chính bạn có thể kiểm soát được các câu hỏi và tình trạng về hồ sơ của mình, đồng thời hỗ trợ ACE trên diễn đàn nắm rõ diễn biến và có các thông tin đầy đủ để trả lời nhanh chóng, chính xác…
Các (5) topic của bạn đã được chuyển về đây hết rồi, kể từ bi giờ, nếu cần hỏi gì liên quan đến hồ sơ của bạn, bạn post bài tại đây, đừng mở thêm topic nữa nha. Mong bạn lưu ý.

Chúc vui vẻ cùng xuatnhapcanh.com nhé.

nghia123456

Thành viên mới
Đóng tiền PV

HS minh dien F3, PV ngay 15/12/2010

Vừa rồi luật sư bên Mỹ nói gia đình mình phải đóng 650usd tiền PV

Mình cũng mới nghe về vấn đề này .... nhờ các bạn giải thích giúp mình, tại vì gia đình Di` mình đi năm ngoái ko thấy đóng j hết

Mong mọi người giúp đỡ:New_icons_10:

W

watea

Guest
Ðề: Đóng tiền PV

Chắc vị luật sư này đòi tiền thù lao rồi bạn ah ,khi pv không phải trả bất kì khoản phí nào hết bạn ah!
chúc bạn rinh giấy hồng nha

nghia123456

Thành viên mới
Giấy tờ mang theo khi PV

Cho em hỏi, khi đi PV phải mang theo bản photocopy giấy chứng nhận Quốc tịch hoặc hộ chiếu của người bảo lãnh và người đồng bảo trợ. Hiện tại thì gia đình em bị mất bản photocopy hộ chiếu và thẻ xanh của người bảo trợ, thì khi đi PV có gặp trở ngại j không. Mong các anh chị giúp đỡ:New_icons_10:

thanhnv

Thành viên tích cực
Ðề: Giấy tờ mang theo khi PV

Cho em hỏi, khi đi PV phải mang theo bản photocopy giấy chứng nhận Quốc tịch hoặc hộ chiếu của người bảo lãnh và người đồng bảo trợ. Hiện tại thì gia đình em bị mất bản photocopy hộ chiếu và thẻ xanh của người bảo trợ, thì khi đi PV có gặp trở ngại j không. Mong các anh chị giúp đỡ:New_icons_10:
Thật ra giấy photocopy của bằng quốc tịch/passport hoặc thẻ xanh của người bảo lãnh và người đồng bảo trợ NVC đã có khi họ nộp I864. Tuy nhiên cẩn thận hơn, bạn có thể nói họ scan rồi gửi email về cho bạn.