[Hồ sơ F3] Hồ sơ F3 - HCM2009780019

anh chi oi! đây là lần đầu tiên e tham gia vào diễn đàn . a chì xem giúp e hồ sơ của nhà e đến đâu rồi , và e có quá tuổi ko bây giờ e đang 19 tuổi e sinh ngày 18/7/1991 , case number : hcm 2009780019 , your priority date : 03 JUL 2003 , e cảm ơn anh chị nhiều :New_icons_10:

Last edited by a moderator:

thanhnv

Thành viên tích cực
Ðề: hoi ve ho so f3

Chào bạn

Vì bạn không cung cấp ngày chấp thuận của hồ sơ nên tôi tạm tính là ngày 1/8/2009. Với thông tin trên bạn sẽ chắc chắn được đi cùng gia đình vì bạn chỉ bị quá tuổi 21 vào năm 2018 trong khi hiện nay hồ sơ F3 đã giải quyết tới tháng 6/2002.

e cảm ơn anh chị nhiều , e ko biết ngày chấp hồ sơ xem ở đâu cả , nhưng e nhìn thấy ở đầu lá thư là ghi october 8 , 2009 e ko biết đó có phải là ngày chấp nhận hồ sơ ko nửa . anh chị làm ơn cho e hỏi vậy là nhà e khoảng bao lâu nửa là được kêu gọi thẩm vấn ạ! :New_icons_10:

heaven

Cựu Ban điều hành

anh chị ơi! trả lời giúp e câu hỏi trên nhanh nhanh được ko :New_icons_10:
theo như dữ liệu bạn đưa lên có ngày ưu tiên jul/2003,hiện nay f3 đã giải quyết đến 01/06/2002 như vậy bạn chờ vài tháng nữa, ngay bây giờ bạn có thể gởi email cho NVC để họ có địa chỉ email của bạn khi hs bạn được mở họ sẽ thông báo cho bạn qua email rất nhanh, chúc bạn may mắn

anh chị có thể nói rỏ hơn cho e về việc gửi mail cho NVC , e fai gửi như thế nào , nội dung e viết trong bài gui cho NVC la sao , anh chị có thể giúp e được ko . e cảm ơn anh chị nhiều :New_icons_10:

nguyen thi hoang phuong

Thành viên mới

anh chị ơi! anh chị xem giúp e hồ sơ nhà e đến đâu rồi gần được mở chưa . mà anh chị cho e hỏi e gui mail cho NVC nhưng không thấy NVC gửi lại hay là do mail của e sai .:New_icons_10:

anh chi oi trả lời giúp e nhanh nhanh được ko , sao ko co anh chi nào trả lơi giúp e cài vậy , bùn quá đi

langvuon

khoai nướng

anh chi oi trả lời giúp e nhanh nhanh được ko , sao ko co anh chi nào trả lơi giúp e cài vậy , bùn quá đi
Vào khoảng tháng 8/2011 đến 11/2011 hồ sơ sẽ được mở.
Có lẽ lượng email gửi đến NVC rất nhiều nên bây giờ không nhận được reply tự động, phải từ 16 đến 20 ngày mới có email trả lời từ NVC

e cảm ơn anh chị đã trả lời giúp e , nhưng cho e hỏi đến khi được mở hồ sơ thì bao lâu là được kêu thẩm vấn :New_icons_10:

anh chi oi ! lau roi em chua hoi , anh chi co the check giup e ho so cua e lam den dau roi ko , em non nong qua . anh chi check giup e nha! em cam on anh chi nhieu nhieu lam

anh chi oi ! lau roi em chua hoi , anh chi co the check giup e ho so cua e lam den dau roi ko , em non nong qua . anh chi check giup e nha! em cam on anh chi nhieu nhieu lam
Theo lịch visa tháng 5/2011, F3 đang giải quyết những hồ sơ có ngày ưu tiên trước 1/5/2001. Hồ sơ của bạn chưa tới hạn. Chúc may mắn.

anh chi oi! check giup e ho so cua gia dinh e lam toi dau roi va khoang khi nao la ho so nha e duoc mo . e cam on anh chi nhieu! :New_icons_10:

quaidan

Cựu Ban điều hành

anh chi oi! check giup e ho so cua gia dinh e lam toi dau roi va khoang khi nao la ho so nha e duoc mo . e cam on anh chi nhieu! :New_icons_10:
Hi Nguyen thi hoang phuong,
Theo lịch Visa Bulletin tháng 6/2011, diện F3 đang giải quyết tới những hồ sơ có PD trước ngày 1/6/2001. Hồ sơ của bạn có PD 3/7/2003 thì ước đoán khoảng 02 năm nữa sẽ tới lượt giải quyết.
Hãy kiên nhẫn chờ đợi thêm ít thời gian nữa.

Chúc may mắn nhé.

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

anh chi oi! check giup em ho so gia dinh em lam toi dau roi . sao em khong nghe thong tin gi ve ho so ca . e cam on anh chi nhieu
Chào bạn nguyen thị hoang phuong,

Biết rằng bạn đang rất nóng lòng, nhưng anh chị em đã trả lời tương đối cụ thể giúp bạn rồi. Bây giờ việc của bạn là nên vào những mục có liên quan diện f3 của diễn đàn để tham khảo thêm, giúp bạn sau này đỡ phải lúng túng.

Hồ sơ của bạn như anh chị em đã nói, dự đoán sẽ được mở trong năm 2013. Hiện tại chưa được mở thì làm sao có thêm thông tin gì.

Bạn cũng đừng nên hối thúc anh chị em như trên nữa nha!
Chúc bạn may mắn.
Thân mến,

Ðề: Hcm2009780019

Hình như hồ sơ của gia đình em được mở rồi , anh chi cho em hỏi từ khi hồ sơ được mở thì phải đợi bao lâu mới có lịch phỏng vấn .

ziz

Support
Ðề: Hcm2009780019

Hình như hồ sơ của gia đình em được mở rồi , anh chi cho em hỏi từ khi hồ sơ được mở thì phải đợi bao lâu mới có lịch phỏng vấn .
Chúc mừng bạn, nếu hồ sơ bạn đã mở thì nên cố gắng hoàn tất càng nhanh càng tốt vì căn cứ đà tăng của diện F3 như các tháng vừa rồi thì dự đoán tháng sau đến lượt bạn đó.