[Hồ sơ F3] Hồ sơ F3 - HCM2010596065*

Trâm Anh

Thành viên mới
Em muốn hỏi về việc tính CSPA
THÔNG TIN GIA ĐÌNH EM NHƯ SAU :
RECEIPT NUMBER WAC-07-004-50784
RECEIPT DATE 5/10/2006
PRIORITY DATE 27/09/2006
NOTICE DATE 31/3/2010
I-797, NOTICE OF ACTION
Ngày tháng năm sinh của em là 29/04/1995
Ngày phỏng vấn cũng đã có là 14/5/2019
Cho em hỏi vậy người này tuổi CSPA có dưới 21t không ạ ?
Em xin chân thành cám ơn rất nhiều

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Em muốn hỏi về việc tính CSPA.
Thông tin gia đình em như sau:
Receipt Number: WAC0700450784
Receipt Date: 05/10/2006
Priority Date: 27/09/2006
NOTICE DATE Notice Date: 31/03/2010.
I-797, Notice of Action.
Ngày tháng năm sinh của em là 29/04/1995
Ngày phỏng vấn cũng đã có là 14/05/2019.
Cho em hỏi vậy người này tuổi CSPA có dưới 21t không ạ?
Em xin chân thành cám ơn rất nhiều.
Chào Trâm Anh,
Vậy trong thư mời phỏng vấn của gia đình vào ngày 14/05/2019 sắp tới, có tên của bạn hay không? Cần thông tin cho rõ hơn, rồi sẽ được giúp.

Trâm Anh

Thành viên mới
Chào Trâm Anh,
Vậy trong thư mời phỏng vấn của gia đình vào ngày 14/05/2019 sắp tới, có tên của bạn hay không? Cần thông tin cho rõ hơn, rồi sẽ được giúp.
trong thư mời vẫn có tên mình nha.

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Trong thư mời vẫn có tên mình nha.
Mặc dù có tên trong thư mời phỏng vấn, nhưng tuổi thực hiện tại của bạn đã 24 tuổi rồi. Vì thế trước từ 10 - 15 ngày phỏng vấn, gia đình bạn cần phải tiến hành khiếu nại tuổi CSPA cho bạn gửi LSQ, mới được xuất cảnh cùng gia đình.
Xem hướng dẫn ở đây:
https://xuatnhapcanh.com/threads/hu...-ky-tai-vn-immigrant-visa-inquiry-form.27027/

Trâm Anh

Thành viên mới
Mặc dù có tên trong thư mời phỏng vấn, nhưng tuổi thực hiện tại của bạn đã 24 tuổi rồi. Vì thế trước từ 10 - 15 ngày phỏng vấn, gia đình bạn cần phải tiến hành khiếu nại tuổi CSPA cho bạn gửi LSQ, mới được xuất cảnh cùng gia đình.
Xem hướng dẫn ở đây:
https://xuatnhapcanh.com/threads/hu...-ky-tai-vn-immigrant-visa-inquiry-form.27027/
khiếu nại dùng cho người không có tên trong danh sách. em có trong danh sách em vẫn làm được hả chị? chị cho em hỏi về vấn đề khám sức khỏe và chích ngừa thì mất thời gian lâu không ạ? vì buổi phỏng vấn cận kề quá . em sợ ko kịp thời gian

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Khiếu nại dùng cho người không có tên trong danh sách. Em có trong danh sách em vẫn làm được hả chị? chị cho em hỏi về vấn đề khám sức khỏe và chích ngừa thì mất thời gian lâu không ạ? vì buổi phỏng vấn cận kề quá. Em sợ không kịp thời gian.
Khiếu nại tuổi CSPA là để cho yên tâm hơn, không thôi nước đến chân rồi mới nhảy, sẽ mất thời gian, chậm trễ. Có những trường hợp có tên trong thư mời phỏng vấn, nhưng nằm trong độ tuổi CSPA, khi phỏng vấn LSQ còn phải rà soát, và xem xét lại.
Khám sức khỏe và chích ngừa.
Bạn xem hướng dẫn ở đây:
https://xuatnhapcanh.com/threads/kim-tra-sc-khe-va-chich-nga.22529/

Trâm Anh

Thành viên mới
Khiếu nại tuổi CSPA là để cho yên tâm hơn, không thôi nước đến chân rồi mới nhảy, sẽ mất thời gian, chậm trễ. Có những trường hợp có tên trong thư mời phỏng vấn, nhưng nằm trong độ tuổi CSPA, khi phỏng vấn LSQ còn phải rà soát, và xem xét lại.
Khám sức khỏe và chích ngừa.
Bạn xem hướng dẫn ở đây:
https://xuatnhapcanh.com/threads/kim-tra-sc-khe-va-chich-nga.22529/
trong thời gian em đợi lịch khám sức khỏe. em chích ngừa trước được không? hay phải khám sức khỏe trước rồi mới chích ngừa ạ?

Trâm Anh

Thành viên mới
cho em hỏi benefeciary là nguoi duoc bảo lảnh hay là người lố tuổi cần đuoc giải quyết như là em vậy ạ ? em cám ơn chị nhiều

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Dạ em cám ơn chị rất nhiều. chị cho xin đường link để vào được hồ sơ của mình để làm đơn khiếu nại với ạ?
Tôi đã có tư vấn, hướng dẫn cho bạn ở bài post #4, cách khiếu nại tuổi CSPA ở LSQ. Bạn không có đọc hay sao vậy? Cần nên xem kỷ lại để mà thực hiện cho đúng.

Trâm Anh

Thành viên mới
Tôi đã có tư vấn, hướng dẫn cho bạn ở bài post #4, cách khiếu nại tuổi CSPA ở LSQ. Bạn không có đọc hay sao vậy? Cần nên xem kỷ lại để mà thực hiện cho đúng.
dạ xin lỗi nhé. vì máy tính của mình bị lỗi nên không load được phần thông tin phía duoi. Xin lỗi và chân thành cám ơn ạ