[Hồ sơ F3] Hồ sơ F3 - lethuy1306

lethuy1306

Thành viên mới
E co ho so dien f3 ngay uu tien thang 3 nam 2004 cho e hoi khi nao ho so duoc mo vay? Gia dinh e da doi 9 nam roi ma chua co tin tuc gi het, em thay cac nam truoc doi khoang 9 nam la ho so duoc mo ah,cho doi wai thay nan wa,ba ngoai e la nguoi bao lanh nam nay da 87 roi,co cach nao day nhanh tien trinh xet duyet ho so duoc ko vay??Thanks.

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Ðề: Cac Anh chi cho e hoi????

E co ho so dien f3 ngay uu tien thang 3 nam 2004 cho e hoi khi nao ho so duoc mo vay? Gia dinh e da doi 9 nam roi ma chua co tin tuc gi het, em thay cac nam truoc doi khoang 9 nam la ho so duoc mo ah,cho doi wai thay nan wa,ba ngoai e la nguoi bao lanh nam nay da 87 roi,co cach nao day nhanh tien trinh xet duyet ho so duoc ko vay??Thanks.
Chào bạn minhthuy93!

Theo mình được biết hồ sơ diện F3, thời gian chờ đợi khoảng trên 10 năm đó bạn. Cũng còn tùy thuộc vào từng trường hợp của mỗi hồ sơ. Bạn cố gắng chờ đợi thêm thời gian nữa, và thường xuyên vào diễn đàn để theo dõi lịch visa.

Lịch visa tháng 4/2013 của diện F3, đang xét đến 22/07/2002.
http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php/17662-Lịch-VB-Tháng-4

Ngoài ra, bạn có thể tìm đọc những bài viết của diện F3, để biết thêm thông tin, kiến thức cho hồ sơ của gia đình.
Chúc bạn may mắn!

Thân!

lethuy1306

Thành viên mới
Tien trinh ho so

Cac anh chi cho e hoi nhung ho so dien f3 dang mo toi thang may cua nam nao roi, e co ho so bao lanh dien f3 ngay uu tien thang 3/2004 cho e hoi khi nao ho so nha e duoc mo,ba ngoai e la nguoi bao lanh nam nay da gia roi 87 tuoi suc khoe cung ko tot lam,co cach nao day nhanh tien trinh xet duyet ho so uu tien duoc ko? Thanks moi nguoi

POST BÀI NHỚ BỎ DẤU

Last edited by a moderator:

obamasmartest

Thành viên mới
Ðề: Tien trinh ho so

+mở tới hết tháng 1 năm 2003 rồi bạn à.còn dự đoán thì không thể bíết được.cách nào đẩy nhanh thì cũng không có luôn bạn à.
+chuyện gì đến nó sẽ đến thôi bạn à,đừng âu lo quá,con người có số.mình F3:12/3/2003,ông mình đã 89 tuổi rồi này.

Last edited by a moderator:

lethuy1306

Thành viên mới
Xin cho e hoi

E co ho so dien F3/2004 cho e hoi neu du luat duoc thong qua thi se giai quyet nhanh ho so phai ko vay?cam on moi nguoi.

lethuy1306

Thành viên mới
Cac Anh chi cho e hoi

Moi nguoi cho e hoi neu du luat duoc thong qua Thi dien F3 se duoc giai quyet nhanh phai ko vay? E thuoc dien F3 ngay uu tien 23/09/2004.Xin cam on

Loves

Thành viên tích cực
Ðề: Cac Anh chi cho e hoi

đúng rồi em , sẽ nhanh hơn chút .
Giờ đâu ai nói được lịch chiếu kháng tăng sao đâu.
Nhưng tương lai sẽ là theo chiều hướng tăng...^^
Mong rẳng lịch lướt qua nhanh như gió ^^

lethuy1306

Thành viên mới
Ðề: Cac Anh chi cho e hoi

đúng rồi em , sẽ nhanh hơn chút .
Giờ đâu ai nói được lịch chiếu kháng tăng sao đâu.
Nhưng tương lai sẽ là theo chiều hướng tăng...^^
Mong rẳng lịch lướt qua nhanh như gió ^^
Thanks chị nha e cung hy vong là vậy