[Hồ sơ F3] Hồ sơ F3 - mainguyen1212

mainguyen1212

Thành viên mới
Có lẽ BĐH bận quá nên không trả lời cho mình cách xóa câu hỏi mình đã đăng. Thôi nhờ Admin xóa dùm mình câu hỏi của mình trong chuyên mục "Visa diện F3" này. Cám ơn Admin rất nhiều.

Thành

Thích đủ thứ ...
Ðề: Xin nhờ Admin giúp đỡ

Có lẽ BĐH bận quá nên không trả lời cho mình cách xóa câu hỏi mình đã đăng. Thôi nhờ Admin xóa dùm mình câu hỏi của mình trong chuyên mục "Visa diện F3" này. Cám ơn Admin rất nhiều.
ok sorry, tôi sẽ del theo yêu cầu, chức năng xoá bài BQT đang điều chỉnh lại. Thanks! :1: ah xin vui lòng đưa link chính xác bài nào nhé.

mainguyen1212

Thành viên mới

ok sorry, tôi sẽ del theo yêu cầu, chức năng xoá bài BQT đang điều chỉnh lại. Thanks! :1: ah xin vui lòng đưa link chính xác bài nào nhé.
Mình chỉ có một câu hỏi đã đăng: "F3 xin nhờ ACE kiểm tra giùm hồ sơ" đó Admin. Nhờ Admin xóa giùm. Mình cám ơn rất nhiều.
http://www.xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=861

dung69

Thành viên tích cực

Chào bạn mainguyen 1212 .
Ồ bạn ,bạn nhờ rồi tôi nghĩ là có người đã check giúp bạn ,có lẽ ngay lúc NVC bận ....mà bạn có nhắc lại để mọi người giúp bạn không . Lâu lâu tôi cũng có check có khi cả mấy giở mà NVC vẫn bận , bạn nện rộng lượng tha thứ cho diễn đàn này nhé , tôi cũng xin tư vấn ở DĐ này anh em nhiệt tình giúp đỡ và rất nhanh mà họ chẳng đươc gì cả .

lightwind

Cựu Ban điều hành

Chào bạn MaiNguyen1212,
Bạn Dung69 nói đúng đó bạn, tôi nhớ không lầm cũng đã call NVC cho bạn nhưng máy bận liên tục cả buổi sáng, sau đó tôi đã quên mất.
Thành thật xin lỗi bạn nhé, mong bạn thông cảm vì tôi cũng đang đi làm, vì công việc bận rộn nên có những lúc vài ba ngày mới vào diễn đàn. Khi vào diễn đàn thường rất vội vàng và đã để xảy ra sơ sót.
Mong rằng bạn hãy bỏ qua và mong rằng bạn sẽ post trở lại các câu hỏi khi bạn cần để chúng tôi có cơ hội phục vụ cộng đồng tốt hơn.
Thân chúc bạn hồ sơ thuận lợi.

mainguyen1212

Thành viên mới

Oh! mình đâu có trách gì các bạn đâu. Câu hỏi của mình đã được một bạn trong diễn đàn gọi giúp rồi. Sau đó vì lý do riêng tư nên mình muốn xóa câu hỏi này đi, mình có thắc mắc nhờ admin hướng dẫn cách xóa nhưng lâu quá không thấy ai hướng dẫn nên nhờ admin xóa giùm.
Cám ơn các bạn nhiều lắm. Chắc chắn sau này mình và nhiều thành viên khác còn phải nhờ các bạn giúp đỡ. Chúc các bạn thật nhiều sức khỏe và hạnh phúc.

mainguyen1212

Thành viên mới
Xin mẫu email gửi NVC

Xin chào anh Thanh. Mình muốn nhờ anh cho mình một mẫu email gởi cho NVC để hỏi về tình trạng hồ sơ F3 nhà mình xem đã complete chưa? Xin cám ơn anh rất nhiều.

Thành

Thích đủ thứ ...
Ðề: Xin mẫu email gửi NVC

Xin chào anh Thanh. Mình muốn nhờ anh cho mình một mẫu email gởi cho NVC để hỏi về tình trạng hồ sơ F3 nhà mình xem đã complete chưa? Xin cám ơn anh rất nhiều.
Bạn có thể sử dụng mẫu này để hỏi nhé, nhớ thay đổi những chổ màu đỏ cho phù hợp với hồ sơ của mình:
Object: Case Number [Số hồ sơ]

Dear Madam or Sir:

I would be grateful to inform me when my family’s case is complete at the National Visa Center.

Please note that I am the principal beneficiary and I was born on [ngày sanh của người được bảo lãnh chính], in [nơi sanh], Vietnam . As for the petitioner, his [or her] full name is [tên họ của người bảo lãnh]. He [or she] was born on [ngày sanh của người bảo lãnh], in [nơi sanh], Vietnam .

Looking forward to hearing from you as soon as possible, I remain.

Yours truly,

[Tên họ của người được bảo lãnh]
[Địa chỉ]
[Số điện thoại]
Nguồn: Hùng Việt

mainguyen1212

Thành viên mới

Cám ơn anh Thanh rất nhiều. Chúc anh và các anh chị trong BĐH nhiều sức khỏe và may mắn. Địa chỉ email đó có phải để mọi người nhờ BĐH check giùm hồ sơ phải không anh Thanh?

Thành

Thích đủ thứ ...

Cám ơn anh Thanh rất nhiều. Chúc anh và các anh chị trong BĐH nhiều sức khỏe và may mắn. Địa chỉ email đó có phải để mọi người nhờ BĐH check giùm hồ sơ phải không anh Thanh?
Chính xác rồi anh ah. :1: Nằm bên dưới chữ ký :100: