Hồ sơ F3 - ngocdung

ngocdung

Thành viên mới
nhờ các bạn giúp mình với mình sốt ruột quá.hôm nay mình lên lãnh sự quán bổ túc adn vì minh nghe lãnh sự quán ở mỹ nói lãnh sự quán ở việt nam đã nhận được rồi cho đến hôm nay là bốn ngày rồi.nhưng lên thì họ nói chưa nhận được.các bạn có biết vì sao ko.mình nghe nhiều người nói là hai tuần họ mới cập nhật hệ thống hồ sơ xét nghiêm adn phải ko.mình mơ hồ quá.cám ơn các bạn nhiều mong các bạn giúp đỡ cho mình.:confused:

ngocdung

Thành viên mới
Nhờ các bạn trả lời cho mình câu hỏi này nhé.Ba mẹ bảo lãnh con trên 21 tuổi thì bao nhiêu năm sẽ có giấy phỏng vấn.cám ơn các bạn nhiều.

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC
Ðề: Diện f3

Nhờ các bạn trả lời cho mình câu hỏi này nhé.Ba mẹ bảo lãnh con trên 21 tuổi thì bao nhiêu năm sẽ có giấy phỏng vấn.cám ơn các bạn nhiều.
Chào bạn.

Câu hỏi của bạn chỉ có thể được câu trả lời: bảo lãnh diện F3 hiện nay có thời gian chờ đợi khoảng 10 năm.

Nếu bạn cần hỏi cụ thể về hồ sơ của mình, bạn vui lòng cho biết chính xác diện bảo lãnh, case number (HCM..........), priority date (ngày ưu tiên). Như vậy diễn đàn mới có cơ sở giúp bạn được.

Chúc bạn may mắn.
Thân mến.

ngocdung

Thành viên mới
mong quý vị giúp đỡ

lần đầu tiên đến đây mong quý vị giúp đỡ có gì sai sót thì bỏ qua cho mình.khi mà lãnh sự quán đã nhận được kết quả xét nghiệm adn của mình thì bao giờ họ mới cập nhật vào hệ thống.cám ơn các ban nhiều:6:

ngocdung

Thành viên mới
Ðề: mong quý vị giúp đỡ

nhờ các bạn trả lời giúp mình được ko.vì mình lên bổ túc adn nhưng mà họ nói chưa nhận được nhưng mà bên lãnh sự quán tại mỹ họ nói đã nhận được bốn ngày rồi và cũng có tờ biên nhận lãnh sự quán đã nhận.mình ko hiểu vì sao nữa.mình sợ bị thất lac quá.hay là họ chưa cập nhật vào hệ thống của lãnh sự quán.Nhờ bạn giúp mình với.mình biết ơn rất nhiều.:2::2:

ngocdung

Thành viên mới
Ðề: mong quý vị giúp đỡ

nhờ các bạn trả lời giúp mình câu hỏi trên được ko.:2::2:mình thấy lo lắng quá.dù bạn trả lời như thế nào mình cũng cám ơn rát nhiều.:2::2::2: