[Hồ sơ F3] Hồ sơ F3 - nhoczuimeo

nhoczuimeo

Thành viên mới
ngày 10/8 nhà em di CN,ngày 12/8 đi KSK
trong viec KSK cần đem theo 2 bản thư mời PV
nhà em chỉ có bản email thôi!
chứ bản chính thì 0 có thấy ai gửi về nhà em
như vậy khi KSK thì người ta có cần bản chính 0 vậy!
mọi người giúp dùm mình với nha ^!^

tuongvan

Đội trưởng CSPA
Ðề: Giúp em với!!!

ngày 10/8 nhà em di CN,ngày 12/8 đi KSK
trong viec KSK cần đem theo 2 bản thư mời PV
nhà em chỉ có bản email thôi!
chứ bản chính thì 0 có thấy ai gửi về nhà em
như vậy khi KSK thì người ta có cần bản chính 0 vậy!
mọi người giúp dùm mình với nha ^!^
Chào bạn.
Ban in thư mời PV từ email ra làm 4 bộ, 1 đi chích ngừa, 2 bô đi KSK và 1 đi PV. Thường thì những ai nhận thư PV qua email thì hok có nhận thư từ đường bưu điện bạn ah . (Theo kinh nghiem TV được biết là như vậy )

Liệu

Cựu Ban điều hành
Ðề: Giúp em với!!!

Chào bạn.
Ban in thư mời PV từ email ra làm 4 bộ, 1 đi chích ngừa, 2 bô đi KSK và 1 đi PV. Thường thì những ai nhận thư PV qua email thì hok có nhận thư từ đường bưu điện bạn ah . (Theo kinh nghiem TV được biết là như vậy )
Thêm 1 ý nha, TuongVan quá chu đáo và "thừa còn hơn thiếu" :41::41::41:

Chỉ cần in 2 bản, trong đó ghi note 1 bản là CHÍNH:

- 1 bản cầm đi chích ngừa. Khi chích ngừa xong, sẽ nhận lại và giấy màu vàng chích ngừa;

- Khám sức khỏe, cầm 2 bản đi và giấy màu vàng chích ngừa (ngoài ra là passport để kiểm tra). Nơi khám SK sẽ thu lại 1 bản (photo), bản CHÍNH (đã ghi note) sẽ được đóng dấu nơi khám SK và trả lại cho mình.

- Khi đi PV, cầm bản CHÍNH (đã ghi note) và đóng dấu của nơi khám sức khỏe, nộp và được cho số thứ tự chờ sơ vấn và PV.

Nếu muốn giữ làm kỷ niệm, thì photo ra ... khà ... khà ...

Tất cả đều là giấy PV được in từ email của NVC gửi về. Hầu như ai đã có email thì không nhận được thư PV bằng đường bưu điện. Cứ yên tâm dùng bản được in từ email nhá. Và đó cũng chính là giấy mời PV chính thức đó.