[Hồ sơ F3] Hồ sơ F3 - rockytu

rockytu

Thành viên tích cực
Chào cả nha f3, mình có ngày ưu tiên 22/6/01, củng như các bạn mình củng rất lo lắng không biết NVC làm gì mà lâu quá, hôm qua mình mới nói người nhà bên mỹ gọi vô NVC hỏi thăm, thì được NVC nói là sẽ lên lịch PV từ 3 đến 6 tháng bắt đầu tính từ ngày hồ sơ được completed, hồ sơ của mình completed cuối tháng 12/2009 vậy là được 4 tháng rối mong rằng mình và các bạn củng sớm có giấy PV.

Liệu

Cựu Ban điều hành
Ðề: thời gian được pv

Chào cả nha f3, mình có ngày ưu tiên 22/6/01, củng như các bạn mình củng rất lo lắng không biết NVC làm gì mà lâu quá, hôm qua mình mới nói người nhà bên mỹ gọi vô NVC hỏi thăm, thì được NVC nói là sẽ lên lịch PV từ 3 đến 6 tháng bắt đầu tính từ ngày hồ sơ được completed, hồ sơ của mình completed cuối tháng 12/2009 vậy là được 4 tháng rối mong rằng mình và các bạn củng sớm có giấy PV.
Chào bạn rockytu, cho Lieuvh có 1 tí ý kiến nhe:

Hiện nay, lịch VISA tháng 5/2010 được cập nhật đến ngày 8/6/2001 rồi đó. Hy vọng với P/d của bạn (22/6/2001) sẽ có tin vui vào những ngày của tuần lễ cuối tháng 4/2010 này và ngày PV chính thức sẽ nằm trong tháng 6/2010. Hy vọng lắm thay.

Bạn nhớ check email vào những ngày này nhe, có thể bắt đầu từ ngày Giỗ Tổ Hùng Vương, 10 tháng 3 âm lịch, tức ngày 23/4/2010 đó. Và khi có tin vui, bạn vào diễn đàn post thông tin để ACE cùng chung vui với bạn nha.

Thân ái.

rockytu

Thành viên tích cực
Ðề: thời gian được pv

Chào bạn Lieuvh, mình củngg đang hy vọng là cuối tháng tư này sẽ co giấy mời PV, còn check mail thì mấy tháng nay ngày nào mình cũng làm chứ ko đợi tới giờ đâu hiiiii, hy vọng như bạn nói cuối tháng này mình sẽ co giấy mời PV, nếu có mình sẽ cho mọi người cùng biết.