[Hồ sơ F3] Hồ sơ F3 - rockytu

zero00789

Thành viên tích cực
Ðề: f3 PD 22-6-2001 đã có thư pv

Xin chúc mừng bạn rockytu ,hồ sơ mình sáng giờ chả nhận được mail NVC gì cả ,buồn quá ,thôi chúc bạn sớm pv và rinh nhẹ giấy hồng ,complete được 7 tuần rồi mà giờ vẫn ngồi xơi nước NVC . Good Luck!

Chào các bạn! sáng nay 7 giờ sáng mình nhận được email của NVC báo ngày pv, ngày phỏng vấn của mình 28-7-2010, vậy là 2 tháng nữa mới đi pv, vậy là qua mỹ vừa kịp lúc cho mấy đứa nhỏ đi học, ko đi đâu chơi được rồi.
Chúc mừng bạn và gia đình,

vinhhung

Thành viên tích cực

Xin chúc mừng bạn rockytu nhận được giấy phỏng vấn. Chúc bạn và gia đình phỏng vấn thành công tốt đẹp

Liệu

Cựu Ban điều hành

Chào các bạn! sáng nay 7 giờ sáng mình nhận được email của NVC báo ngày pv, ngày phỏng vấn của mình 28-7-2010, vậy là 2 tháng nữa mới đi pv, vậy là qua mỹ vừa kịp lúc cho mấy đứa nhỏ đi học, ko đi đâu chơi được rồi.
Chúc mừng Anh Rockytu và chúc rinh giấy hồng nhẹ nhàng, nhanh gọn lẹ :41::41::41:

rockytu

Thành viên tích cực
Chào các bạn! sáng nay mình mới đi chích ngừa về, mình thấy rất đông, đúng 6h50 mới mở cửa theo mình thì các bạn nên đến sớm trước giờ mở cửa 5,10 phút, sau khi mở cửa các bạn lấy đơn điền và nộp vô cửa số 1, và đợi kêu tên đóng tiền đợi chích ( các bạn nhớ đem theo sổ chích ngừa của các cháu và sổ khám thai của các cháu nếu còn thì càng tốt ), sau khi chích xong thì khoảng 11giờ họ mới phát giấy vàng mình lưu ý các bạn là do lượng người đông nên giấy vàng họ in ra sai rất nhiều, vì vậy khi nhận giấy vàng các bạn phải để ý số hồ sơ, tên, năm sinh, và cả đóng dấu nữa, mình thấy sai rất nhiều cũng may gia đình mình 4 người đều đúng hết.

dohoaibao

Thành viên tích cực
Ðề: kinh nghiệm chích ngừa

Cứ như vậy nhé anh Rockytu chia sẽ kinh nghiệm cho anh em đi sau học hỏi.

emily9

Thành viên tích cực

Xin hỏi:
-Địa điểm chich ngừa ở ?
-Mỡ cữa từ 6:50 sáng ?
Cám ơn

tramgv

Thành viên tích cực

Xin hỏi:
-Địa điểm chich ngừa ở ?
-Mỡ cữa từ 6:50 sáng ?
Cám ơn
Xin trả lời:
- Địa điểm chích ngừa: Trung Tâm Kiểm Dịch Y Tế Quốc Tế - số 40 Nguyễn Văn Trỗi Q.Phú Nhuận Tp.HCM. ĐT: 38445306 (xin số 106)
- Mở cửa: lúc 6:50 sáng để nộp hồ sơ, 7:30 bắt đầu làm việc

minhkietk3

Thành viên mới

Chú rockytu thân mến !
Chú nhận được thư PV lâu chưa vậy , nhà cháu hồ sơ PD 2-7-2001 mà giờ vẫn chưa có thư phỏng vấn , nhà cháu cũng sốt ruột quá trời luôn ...

rockytu

Thành viên tích cực

Chào bạn minhkietk3! tui có giấy PV 28-5-2010, ngày 28-7 này PV, tui thấy trên diển đàn có người tháng 7 đã có giấy pv, bạn completed lâu chưa, theo tui nghĩ cuối tháng này bạn sẽ có giấy PV, đừng sốt ruột nhé bạn, có điều các bạn nhớ là khi có pv nên đi chích ngừa liền và đăng kí KSK, vì lịch KSK rất đông, tui đăng kí KSK 1 tháng sau mới tới lượt, chúc bạn sớm có giấy PV.

minhkietk3

Thành viên mới

Chào bạn minhkietk3! tui có giấy PV 28-5-2010, ngày 28-7 này PV, tui thấy trên diển đàn có người tháng 7 đã có giấy pv, bạn completed lâu chưa, theo tui nghĩ cuối tháng này bạn sẽ có giấy PV, đừng sốt ruột nhé bạn, có điều các bạn nhớ là khi có pv nên đi chích ngừa liền và đăng kí KSK, vì lịch KSK rất đông, tui đăng kí KSK 1 tháng sau mới tới lượt, chúc bạn sớm có giấy PV.
Ngày completet là ngày 12/2 rồi mà chưa thấy gì , em nghe mấy người nói là nếu mà quá 3 tháng là được quyền khiếu nại , mà giờ cũng không bít làm sao hết...

rockytu

Thành viên tích cực
Chào các anh chị! Sáng nay gia đình mình đi khám sức khỏe ở IOM, noi chung là lịch sự, sạch sẽ và nhanh chóng, gia đình mình 4 người vợ và 2 con mình thì ok riêng mình thì họ yêu cầu qua chợ rẫy khám lại tim mạch vì lúc vô khám bác sĩ nói mình huyết áp cao ( có lẽ là do hồi hộp ), tự nhiên làm mình cũng lo lắng không biết vấn đề này như thế nào nữa, anh chị nào có kinh nghiệm về vấn đề này xin cho mình biết thông tin, vấn này có sao không, xin vui lòng giúp mình, xin cám ơn.

phiden

Thành viên tích cực
Ðề: Thắc mắc khám sức khỏe

Không sao đâu bạn ! Bác sỉ kiểm tra kỷ vậy là tốt cho mình ,nếu thật sự cao máu , bác sỉ cho toa mua thuốc uống ít ngày lá bình thường ngay mà,vẩn bay như thường đó .Yên tâm nha !

phiden

Thành viên tích cực

Cho mình hỏi hai con bạn có thử lao tố không (dưới 15 tuổi) Cám ơn bạn trước nha

rockytu

Thành viên tích cực

Cám ơn bạn phiden, 2 con mình dưới 15 tuổi nên đều chích thử lao tố 2 bửa sau lên cho họ coi rồi có kết quả.

Liệu

Cựu Ban điều hành

Cám ơn bạn phiden, 2 con mình dưới 15 tuổi nên đều chích thử lao tố 2 bửa sau lên cho họ coi rồi có kết quả.
Uả, như vậy 2 con dưới 15 tuổi của bạn rockytu đã test lao tố rồi huh. Nếu chính xác thì đây là tin vui cho các HS đang chờ thuốc thử từ gần 1 tháng nay. :41::41::41:

tramgv

Thành viên tích cực

Bạn rockytu cho mình hỏi tí nha: bạn có biết là bên IOM họ vẫn có thuốc test lao tố liên tục từ nào giờ, hay là họ cũng có thời gian không có thuốc như CR và mới có lại. Sốt ruột vụ này ghê nơi.

Thank so much.