[Hồ sơ F3] Hồ sơ F3 - SRC0107853659

thutrang1972

Thành viên mới
cho mình hỏi, đã gởi thư cho National Visa Center về ngày phỏng vấn ,gởi ngày 05-03 , bao giờ mới trả lời ,số hồ sơ của mình là: SRC-01-078-53659, NGAY UU TIEN :17-01-2001, NGAY CHAP THUAN: 13-08-2002, COMPLETE 15-01-2010 xin kiểm tra giúp, cảm ơn.

nguyen

Thành viên kinh nghiệm
Ðề: Hồ sơ thutrang1972

cho mình hỏi, đã gởi thư cho National Visa Center về ngày phỏng vấn ,gởi ngày 05-03 , bao giờ mới trả lời ,số hồ sơ của mình là: SRC-01-078-53659, NGAY UU TIEN :17-01-2001, NGAY CHAP THUAN: 13-08-2002, COMPLETE 15-01-2010 xin kiểm tra giúp, cảm ơn.
Thông thường gửi thư cho NVC thì bạn chờ khoảng 10 đến 15 ngày làm việc thì mới nhận được trả lời của họ, sao hồ sơ của bạn tháng 01.2001 mà bây giờ chưa có giấy mời PV vậy ? Có thể nhờ các anh trên này gọi vào NVC hỏi trường hợp của bạn xem sao nhé, bạn yên tâm chờ xem sao nhé.

Chúc gia đình mau có giấy mời !

thutrang1972

Thành viên mới
Ðề: Bệnh viện Chợ Rẫy, khám sức khỏe

toi muon dang ki cho gia dinh NGUYEN THI THU TRANG sinhnam 1972ca gia dinh co 5 nguoi va gia dinh NGUYEN THI THUY DUONG sinh nam 1970 ,gia dinh co 6 nguoi hien o tinh DONG NAI , dang ki kham suc khoe ngay 30-03-2010neu duoc xin tra loi giup, cam on

nguyen

Thành viên kinh nghiệm
Ðề: Hồ sơ thutrang1972

Chào bạn,
Hồ sơ gia đình bạn đã nhận được giấy mời phỏng vấn chưa ? Nếu đã có ngày phỏng vấn thì gia đình bạn có thể mỗi gia đình có 1 người đại diện cầm giấy mời phỏng vấn đến IOM hoặc Bệnh viện Chợ rẫy (phòng khám xuất nhập cảnh) để đăng ký ngày khám sức khoẻ nhé.
Lưu ý: Gia đình bạn phải đi chích ngừa trước khi đi khám sức khoẻ, có điều gì chưa rõ bạn hãy post lên đây, mọi người sẽ giúp cho.

thutrang1972

Thành viên mới
ðề: Hô` sơ thu trang 1972

Gia dinh minh da nha duoc thu moi phong van o ben do roi cam on cac anh em trong dien dan nhieu nhe

thutrang1972

Thành viên mới
Ðề: Hỏi

Hi, cho mình hỏi nếu giấy Lý lịch đạ nộp bản chính bên usa rồi thì khi đi phỏng vấn đem bản photo có công chứng có dược không?cám ơn

linda

Ban điều hành
Ðề: Hỏi

Hi, cho mình hỏi nếu giấy Lý lịch đạ nộp bản chính bên usa rồi thì khi đi phỏng vấn đem bản photo có công chứng có dược không?cám ơn
Chắc bạn ở Tỉnh phải không? Vì ở Tỉnh cấp có một bản chính nên phải làm như vậy thôi, có trường hợp làm ở Tỉnh chỉ được cấp một bản chính và người này lên năn nỉ hay làm sao không biết mà Sở Tư Pháp cấp thêm được một bản chính nữa.

Khi sơ vấn cũng nộp đầy đủ sau đó họ cũng trả lại hết ah.

Chúc phỏng vấn thành công nhé!