[Hồ sơ F3] Hồ sơ F3 - thuydao

thuydao

Thành viên mới
Ðề: gởi nguyenchauanh

Cám ơn tuandoan nhe, mừng cho nguyenchauanh. Còn em, giấy tờ của em sắp đến chưa? Chúc một ngày mới tốt lành!

nguyen nhat1173

Thành viên tích cực

Cám ơn tuandoan nhe, mừng cho nguyenchauanh. Còn em, giấy tờ của em sắp đến chưa? Chúc một ngày mới tốt lành!
chào Châu anh
chúc gia đình sức khỏe và chuẩn bị cuộc sống mới ,một tương lai sáng cho cả gia đình nhé!cho nhật gởi lời thăm chị dao nhé!

nguyenchauanh

Thành viên tích cực

chào Châu anh
chúc gia đình sức khỏe và chuẩn bị cuộc sống mới ,một tương lai sáng cho cả gia đình nhé!cho nhật gởi lời thăm chị dao nhé!
cám ơn anh Nhật.
lúc này anh sao rồi? kể sơ sơ cho em và các bạn nghe coi, anh đi hãng KOREA có good k? ghé ở hàn quốc mấy tiếng vậy?ở SEATTLE lúc này còn mưa k?chắc anh ở gần anh hoangmau đó.
nếu thuận tiện anh kể sơ lúc anh đi hãng KOREA cho em và các bạn nào chuẩn bị đi hãng KR nghe nhé.

nguyen nhat1173

Thành viên tích cực

cám ơn anh Nhật.
lúc này anh sao rồi? kể sơ sơ cho em và các bạn nghe coi, anh đi hãng KOREA có good k? ghé ở hàn quốc mấy tiếng vậy?ở SEATTLE lúc này còn mưa k?chắc anh ở gần anh hoangmau đó.
nếu thuận tiện anh kể sơ lúc anh đi hãng KOREA cho em và các bạn nào chuẩn bị đi hãng KR nghe nhé.
chào châu anh
mình qua được 13ngày rồi ,sau 7ngày lẫn lộn giấc ngũ ngày đêm nay đã ổn định bình thường các con mình đã nhập học,giáo viên nước mỹ rất tốt và thật là nhã nhặn ,dễ thương họ đúng là nhà sư phạm .còn hôm mình đi hãng korea họ phục vụ rất tốt ăn uống cũng nhiều món để mình lựa chọn,đến sân bay bay inchon những ai quá cảnh đi mỹ sẽ qua khâu xét và kiểm tra hành lý xách tay để vào chờ bay tiếp sân bay inchon nó tới 132 cửa nên rất lớn và rất đẹp ,tha hồ tham quan bán đầy đủ ..... các bạn nhớ kiểm tra vé bay tiếp ra cửa số mấy nhé ! mình ở sân bay 9 tiếng .saettle 2ngày nay đỡ mưa ,trời se se lạnh,
châu anh mến có tiền cũng không mua được môi trường và khí hậu quá là tuyệt vời và môi trường giáo duc của hoa kỳ.có gì gặp lại sau nhé
chào ACE