[Hồ sơ F3] Hồ sơ F3 - tran_hang1987

tran_hang1987

Thành viên tích cực
E thấy anh chị ghi là 7/2003 đã gọi đóng tiền visa có thật không vậy ạ? Vì e là 5/2003 mà vẫn chưa nghe người thân e báo là gọi đóng tiền visa nữa.anh chị tháng 7/2003 có thật là được gọi đóng visa không vậy ? Làm e nôn nao quá!

BaTuoc

Thành viên mới
Ðề: Xin cho e hỏi với

E thấy anh chị ghi là 7/2003 đã gọi đóng tiền visa có thật không vậy ạ? Vì e là 5/2003 mà vẫn chưa nghe người thân e báo là gọi đóng tiền visa nữa.anh chị tháng 7/2003 có thật là được gọi đóng visa không vậy ? Làm e nôn nao quá!
Cứ bình tĩnh chờ đi bạn ,10 năm qua còn chờ được mà huống chi chỉ còn 1 tgian ngắn nữa thôi.
Tôi cũng PD 5/2003 đây nè ,chờ lịch Visa tháng 9 xem sao .

tran_hang1987

Thành viên tích cực

Vì mình sợ quá tuổi không được đi đó thôi nên mới lo lắng và thấy tiến độ đóng tiền không theo tháng đó mà

baouyentd

Thành viên tích cực

bạn làm như vậy , người khác thấy khó chịu lắm. ở đây ai cũng nôn nóng như ai mà, hỏi từ từ rồi mấy bạn biết sẽ trả lời cho bạn. Họ cũng có công việc của riêng mình, đâu phải onl 24/24 ở đây để trả lời cho mình

mình cũng sinh 87, và PD: 1.5.2003, ngày chấp thuận 1/7/2009. cũng lo lắm chứ, nhưng cái gì tới thì sẽ tới. mấy hôm trước mới có bạn pd 9/2002 nhận giấy phỏng vấn, dù ngày ưu tiên tháng 8 đã 12/2002.

tran_hang1987

Thành viên tích cực

Baouyentd ơi! Bạn đã nhận được mail đóng visa rồi hả? Chúc mừng nha, mà bạn nhận được mail đó hôm nào vậy?

event42

Thành viên tích cực

e cũng 2003 đây :D a/c bình tĩnh chờ đợi nhé, nôn nóng thì cũng ko nhanh đc đâu ạ. vì NVC làm việc theo thứ tự mà, e cũng nôn lắm mà biết ko đc gì nên đành chờ đợi và hy vọng :D
chúc a/c sớm có tin mừng từ NVC nhé :)

tran_hang1987

Thành viên tích cực

Nhận được mail đóng visa la bạn yên tâm rồi. Chúc mừng cho bạn, hy vọng mình cũng sớm nhận được tin vui

tran_hang1987

Thành viên tích cực

Thấy các ace đưa tin diện f3 đã được mở tới tháng7/2003 rồi và đã có người 7/2003 đã nhận được mail gửi đóng visa vậy mà của e là 23/5/2003 sao vẫn chưa thấy gì.có ace nào biết cụ thể về hồ sơ f3 xin cho e biết thông tin với nha,e cám ơn !

Loves

Thành viên tích cực

bạn đã mail cho NVC thì nên chờ NVC trả lời thư