[Hồ sơ F3] Hồ sơ F3 - WAC1190120487

hideonpc2018

Thành viên mới
Chào anh chị, cho em hỏi là ngày 11/9 có thay đổi lớn về luật di trú có nói hồ sơ sẽ giải quyết nhanh hơn vậy cho em hỏi là nhanh hơn bao nhiêu ? hay là lịch visa vẫn như cũ ?
Thêm 1 việc là em không rành lắm về lịch visa và lịch mở hồ sơ 2 cái này mang ý nghĩa gì mong anh chị giải đáp dùm em
--- Xin Cảm Ơn ---

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Chào anh chị, cho em hỏi là ngày 11/9 có thay đổi lớn về luật di trú có nói hồ sơ sẽ giải quyết nhanh hơn vậy cho em hỏi là nhanh hơn bao nhiêu? hay là lịch visa vẫn như cũ?
Thêm 1 việc là em không rành lắm về lịch visa và lịch mở hồ sơ 2 cái này mang ý nghĩa gì mong anh chị giải đáp dùm em
--- Xin Cảm Ơn ---
Chào hideonpc2018,
Đề nghị bạn đọc nội quy diễn đàn, cách post bài và đặt câu hỏi, có đầy đủ thông tin hồ sơ. Rồi sẽ được giúp, ở đây:
http://www.xuatnhapcanh.com/threads/huong-dn-cach-post-bai-va-dat-cau-hi.29106/

hideonpc2018

Thành viên mới
Chào hideonpc2018,
Đề nghị bạn đọc nội quy diễn đàn, cách post bài và đặt câu hỏi, có đầy đủ thông tin hồ sơ. Rồi sẽ được giúp, ở đây:
http://www.xuatnhapcanh.com/threads/huong-dn-cach-post-bai-va-dat-cau-hi.29106/
Cho em xin lỗi.
Em chỉ biết được mỗi WAC1190120487
Vì người nhà em chỉ lập hồ sơ rồi đợi tới lượt
Cho nên em mới hỏi như trên ạ mong anh chị giúp em giải đáp thắc mắc về tình trạng xử lý hồ sơ có nhanh hay không. Xin Cảm Ơn

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Cho em xin lỗi.
Em chỉ biết được mỗi WAC1190120487
Vì người nhà em chỉ lập hồ sơ rồi đợi tới lượt
Cho nên em mới hỏi như trên ạ mong anh chị giúp em giải đáp thắc mắc về tình trạng xử lý hồ sơ có nhanh hay không. Xin cảm ơn.
Kết quả check hồ sơ của bạn.
Case Was Approved
On December 3, 2014, we approved your Form I-130, Petition for Alien Relative, Receipt Number WAC1190120487. We will mail your approval notice. Please follow the instructions in the notice. If you move, go to www.uscis.gov/addresschange to give us your new mailing address.
Ngày 03/12/2014, Sở Nhập tịch và Di trú Hoa Kỳ USCIS đã xem xét chấp thuận Approval Date Form I-130 của bạn, số biên nhận WAC1190120487. Vậy hồ sơ của gia đình bạn đã có số hồ sơ Case Number HCM do NVC cấp xong chưa? và ngày ưu tiên Priority Date của hồ sơ là ngày, tháng, năm nào?