[Hồ sơ F3] Hồ sơ F3 - WAC1390529253

tcdnghi79

Thành viên mới
Nhờ ad kiểm tra dùm thông tin về hồ sơ này giúp ạ. Ba, mẹ mình mở hồ sơ từ 2013 vẫn chưa được approve. Mình xin cảm ơn nhiều.

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Nhờ ad kiểm tra dùm thông tin về hồ sơ này giúp ạ. Ba, mẹ mình mở hồ sơ từ 2013 vẫn chưa được approve. Mình xin cảm ơn nhiều.
Kết quả check hồ sơ của bạn.

Case Was Received
On June 17, 2013, we received your Form I-130, Immigrant Petition for Relative, Fiance (E), or Orphan, Receipt Number WAC1390529253, and sent you the receipt notice that describes how we will process your case. Please follow the instructions in the notice. If you do not receive your receipt notice by July 17, 2013, please call Customer Service at 1-800-375-5283. If you move, go to www.uscis.gov/addresschange to give us your new mailing address.
Ngày 17/06/2013, Sở Nhập tịch và Di trú Hoa Kỳ USCIS đã nhận đơn Form I-130 của bạn. Hồ sơ đang ở giai đoạn xem xét ban đầu chưa được chấp thuận Approval Date.

tcdnghi79

Thành viên mới
Xin cảm ơn về phần trả lời của bạn rất nhiều. Vì đợi lâu nên không biết có vấn đề gì không.

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Xin cảm ơn về phần trả lời của bạn rất nhiều. Vì đợi lâu nên không biết có vấn đề gì không.
Hồ sơ bạn vẫn tiến triển bình thường. Yên tâm đi không vấn đề gì cả. Thời gian chờ đợi hồ sơ chấp thuận Approval Date ở USCIS càng lâu, thì càng có lợi cho các thành viên nằm trong độ tuổi CSPA cùng đi.