[Hồ sơ F3] Hồ sơ F3 - WAC1890040468

Bỉ Ngạn

Thành viên mới
xin chào các anh chị ạ!
Cho em hỏi với mã hs của em thì bây giờ đã có case number chưa ạ?em biết hs của em còn rất lâu nhưng do người đc bảo lãnh bị trục trặc giấy tờ hoài và đã huỷ làm lại từ đầu nên em muốn theo sát 1 chút,ko đúng chổ nào bổ sung ngay.em xin cám ơn ạ!
PD 6/11/2017
Received date: 6/11/2017

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Xin chào các anh chị ạ!
Cho em hỏi với mã hồ sơ của em thì bây giờ đã có case number chưa ạ? em biết hồ sơ của em còn rất lâu nhưng do người được bảo lãnh bị trục trặc giấy tờ hoài và đã hủy làm lại từ đầu nên em muốn theo sát 1 chút, không đúng chỗ nào bổ sung ngay. Em xin cám ơn ạ!
Priority Date: 06/11/2017
Received Date: 06/11/2017.
Chào Bỉ Ngạn,
Kết quả check hồ sơ của bạn.
Case Was Received
On November 6, 2017, we received your Form I-130, Petition for Alien Relative, Receipt Number WAC1890040468, and sent you the receipt notice that describes how we will process your case. Please follow the instructions in the notice. If you do not receive your receipt notice by December 6, 2017, contact the USCIS Contact Center at www.uscis.gov/contactcenter. If you move, go to www.uscis.gov/addresschange to give us your new mailing address.
Ngày 06/11/2017 Sở Nhập tịch và Di trú Hoa Kỳ USCIS có nhận đơn Form I-130 của bạn số biên nhận WAC1890040468, hồ sơ đang ở giai đoạn xem xét ban đầu chưa được chấp thuận Approval Date, nên chưa có số hồ sơ Case Number HCM. Khi nào hồ sơ bạn được chấp thuận thì từ USCIS chuyển sang NVC mới có số HCM do nơi này cấp.
P/s: Tôi đã phải chỉnh sửa bài viết của bạn. Lần sau post bài gửi vào diễn đàn, bạn cần phải lưu ý điều này. Tuyệt đối không được viết tắt, vậy nhé bạn.