[Hồ sơ F4] Hồ sơ F4 - da duoc di

da duoc di

Thành viên mới
29/1/2011 này em nhận visa và em đi cùng chi và mẹ thế em sang hoa ky thì khi nào em có thể bảo lảnh ba em mà khi đi làm hồ sỏ ba me em khong có giấy đang ký kết hôn thì bay giò em bảo lảnh ba em thì phải làm sao đây khi đi làm hồ sỏ anh chi nói nha em là khong có giấy kết hôn thi ba em khong đi đuọc thi em phải lam sao đây xin anh chị giúp em hô vỏi

da duoc di

Thành viên mới
Ðề: xin giúp em vỏi anh chi f4

29/1/2011 này em nhận visa và em đi cùng chi và mẹ thế em sang hoa ky thì khi nào em có thể bảo lảnh ba em mà khi đi làm hồ sỏ ba me em khong có giấy đang ký kết hôn thì bay giò em bảo lảnh ba em thì phải làm sao đây khi đi làm hồ sỏ anh chi nói nha em là khong có giấy kết hôn thi ba em khong đi đuọc thi em phải lam sao đây xin anh chị giúp em hô vỏi

da duoc di

Thành viên mới

xin loi nha minh khong biet

Yenbui54

Thành viên tích cực

Kêu Mẹ về làm Hôn thú với Ba ,sau khi Mẹ có thẻ xanh ở bên Mỹ .
Con không thể bảo lãnh cha mẹ khi chưa có Quốc tịch.

da duoc di

Thành viên mới

em cảm ơn anh nhiều nhung sau khi Mẹ sang đo thì khi nao thì mới có thẻ xanh ở bên Mỹ vạy anh . em chỉ lo là khi đi phỏng vân ho nói là ba em khong đựơc đi nưa em rất là lo sợ điều về điều đo

Nga

Thành viên mới

Em nói gì lung tung quá:
- Mẹ em qua Mỹ từ 1 tuần đến non 1 tháng sẽ có thẻ xanh.
- Mẹ em muốn bảo lãnh ba em thì 2 người phải có hôn thú.
- Em muốn bảo lãnh ba em thì phải chờ trên 5 năm (có QT mới bảo lãnh được).
Câu hỏi rõ ràng và ngắn gọn luôn được trả lời chính xác và nhanh chóng.
Chào