[Hồ sơ F4] Hồ sơ F4 - ĐẶNG KIM TUYỀN

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Cách kiểm tra tình trạng hồ sơ như thế nào vậy giúp mình với.
Cách hỏi bài của bạn trống không? chẳng có một lời chào hỏi, cho phải phép xả giao bình thường, để gây thiện cảm cho người đọc. Cũng như không có một chi tiết nào về thông tin hồ sơ của mình, thì sẽ không nhận được sự tư vấn, hướng dẫn từ BĐH diễn đàn.

ĐẶNG KIM TUYỀN

Thành viên mới
bạn ơi cho mình xin lỗi tại vì mình bối rối không biết phải nói sau xưng hô như thế nào, mong bạn thông cảm bỏ qua cho mình :( mình không cố ý thành thật xin lỗi bạn, mong bạn tư vấn giúp đỡ giùm mình :(

ĐẶNG KIM TUYỀN

Thành viên mới
Cách hỏi bài của bạn trống không? chẳng có một lời chào hỏi, cho phải phép xả giao bình thường, để gây thiện cảm cho người đọc. Cũng như không có một chi tiết nào về thông tin hồ sơ của mình, thì sẽ không nhận được sự tư vấn, hướng dẫn từ BĐH diễn đàn.
bạn cho mình xin lỗi mình không cố ý nói như vậy lỗi của mình thành thật xin lỗi bạn, bạn có thể chỉ cho cách kiểm tra tình trạng hồ sơ của mình không? ban có thể chỉ cho mình từng chi tiết được không â? đầu tiên mình phải làm gì ạ?

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Bạn cho mình xin lỗi mình không cố ý nói như vậy lỗi của mình thành thật xin lỗi bạn. Bạn có thể chỉ cho cách kiểm tra tình trạng hồ sơ của mình không? Bạn có thể chỉ cho mình từng chi tiết được không ạ? đầu tiên mình phải làm gì ạ?
Bạn cung cấp cho tôi đầy đủ về thông tin hồ sơ của mình.
1/. Ngày ưu tiên Priority Date.
2/. Ngày chấp thuận Approval Date.
3/. Số biên nhận Receipt Number (do USCIS cấp).
4/. Số hồ sơ Case Number HCM (do NVC cấp).
Có đầy đủ thông rồi, thì tôi sẽ giúp tư vấn, hướng dẫn từng bước một, cách thực hiện các thủ tục, giấy tờ cho hồ sơ di trú của gia đình bạn.