[Hồ sơ F4] Hồ sơ F4 - h.nguyen

h.nguyen

Thành viên mới
Xin chào các thành viên của XNC.

Mong mọi người đã có kinh nghiệm làm ơn chỉ giúp tôi: văn phòng luật sư tận tâm , uy tín, chuyên tư vấn, hỗ trợ làm hồ sơ định cư F4 Mỹ.

Ngay khâu đầu tiên: xin cấp lại bản chính khai sinh cho chị tôi (người bảo lãnh) đã bị vướng rồi :(

Mong được chỉ giúp.

Chân thành cảm ơn tất cả mọi người.

admin

Administrator
Ðề: Xin chỉ giúp văn phòng luật sư XNC uy tín

Mong mọi người đã có kinh nghiệm làm ơn chỉ giúp tôi: văn phòng luật sư tận tâm , uy tín, chuyên tư vấn, hỗ trợ làm hồ sơ định cư F4 Mỹ.

Ngay khâu đầu tiên: xin cấp lại bản chính khai sinh cho chị tôi (người bảo lãnh) đã bị vướng rồi :(

Mong được chỉ giúp.

Diễn đàn XNC chỉ chuyên dành cho ACE học hỏi kinh nghiệm của nhau về các diện di trú mà thôi, không có chuyên mục giới thiệu các văn phòng Luật sư, vì vậy Anh, Chị nên tự tìm hiểu hồ sơ cho mình đi nhé.

Tất cả tài liệu, kinh nghiệm, làm giấy tờ cho các diện đều có trong các chuyên mục, Anh, Chị có thể thoải mái tìm hiểu thông tin trong diễn đàn, không phải mất đồng nào cả ! Chúc thành công !

LeHang

Thành viên tích cực

Mong mọi người đã có kinh nghiệm làm ơn chỉ giúp tôi: văn phòng luật sư ...

Theo hồ sơ tôi đã làm thì cái giấy khai sinh không thể xin cấp lại bản chính, mà chỉ có thể xin trích lục thôi. còn nguời bảo lãnh anh/chị nếu sinh trước năm 1975 thì bản sao khai sinh của người bảo lãnh cũng có thể sử dụng được, tôi nghĩ anh/chị dành thời gian lên XNC tham khảo những bài viết trước của mọi người, anh/chị sẽ tìm được thông tin mình cần mà không phải mất tiền bạc, chúc hồ sơ anh/chị sẽ sớm thành công.

vuthangsi

Ban điều hành

Mong được chỉ giúp.

CHÀO BẠN xin gop một số ý kiến sau đây
1 khi bạn đã vảo diển đàn XUẤT NHẬP CẢNH ,bạn có thể tim hiểu qua các bài viết của các thành viên và tự làm hồ sơ cho mình ma không phải nhờ đến các dịch vụ gì cả .
2 nếu người bảo lảnh sinh trước 1975 , thì xin trích lục giấy khai sinh ngay tại nơi cấp.
3 nếu người bảo lảnh sinh sau 1975 ,bạn có thể đến phòng tư pháp cac quận huyện ,xin cấp lai bản chính giấy khai sanh (nơi người bảo lảnh cư ngụ lúc còn ở việt nam )
4không biết là khi nộp hồ sơ bảo lành cho bạn(đơn i-130),người bảo lảnh có nộp giấy khai sanh hay không ,bản chính hay bản sao ,
nếu không có giấy khai sanh của người bảo lanh và người được bảo lảnh ,ĐỂ CHỨNG MINH MỐI QUAN HỆ RUỘT THIT ,ANH CHỊ EM BẢO LẢNH CHO NHAU THEO DIỆN F 4 , thì hồ sơ sẽ khó được chấp thuận.
tôi chỉ biết đến như vậy thôi. hy vọng là sẽ có nhiều anh chị trên diển đàn có kinh nghiệm hơn ,đã trải qua nhiều sẽ giúp đở cho bạn .
chúc bạn nhiều may mắn