[Hồ sơ F4] Hồ sơ F4 - HCM2002515611

chuotkon09

Thành viên mới
Nhờ anh chị check dùm em Hcm 2002515611 khi nào có giấy tờ PV. Em xin cảm ơn nhiều.

chuotkon09

Thành viên mới
HCM 200251611 xin anh coi dùm em ngày chấp nhận, ngày nhận thư phỏng vấn. Cho em hỏi là từ năm nay nếu đi phỏng vấn thì phải sang Thái Lan phải ko ạ? Em xin cảm ơn.l001

onenainainai

Cựu Ban điều hành
HCM 200251611 xin anh coi dùm em ngày chấp nhận, ngày nhận thư phỏng vấn. Cho em hỏi là từ năm nay nếu đi phỏng vấn thì phải sang Thái Lan phải ko ạ? Em xin cảm ơn.l001
Chào bạn,
Hồ sơ của bạn đã completed ngày 16Dec2010.
Bạn xem lại ngày ưu tiên (priority date) của hồ sơ bạn, theo dỏi lịch visa hàng tháng, khi nào thấy ngày đăng trong lịch visa (diện F4 của bạn) vượt qua ngày ưu tiên của bạn (đã tới ngày đáo hạn) thì sẽ được NVC lên lịch PV.
PV tại LSQ MỸ, số 4 Lê Duẩn, Q.I, TP.HCM

chuotkon09

Thành viên mới
Chào bạn,
Hồ sơ của bạn đã completed ngày 16Dec2010.
Bạn xem lại ngày ưu tiên (priority date) của hồ sơ bạn, theo dỏi lịch visa hàng tháng, khi nào thấy ngày đăng trong lịch visa (diện F4 của bạn) vượt qua ngày ưu tiên của bạn (đã tới ngày đáo hạn) thì sẽ được NVC lên lịch PV.
PV tại LSQ MỸ, số 4 Lê Duẩn, Q.I, TP.HCM
Tại hồ sơ của em được người bảo lãnh làm hết ở bên Mỹ nên em ko thể kiểm tra được. Nhờ anh xem giúp hồ sơ của em. Nếu ngày completed giống như trên thì khoảng khi nào em mới có PV.

chuotkon09

Thành viên mới
Nếu ngày đáo hạn visa là trong tháng 12. Thì em phải chờ đến bao giờ?

onenainainai

Cựu Ban điều hành
Tại hồ sơ của em được người bảo lãnh làm hết ở bên Mỹ nên em ko thể kiểm tra được. Nhờ anh xem giúp hồ sơ của em. Nếu ngày completed giống như trên thì khoảng khi nào em mới có PV.
Chào bạn,
Hồ sơ bạn đã completed ngày 16Dec2010 mà tới giờ chưa được PV là do ảnh hưởng lịch visa bị lùi. Như tôi đã nói ở trên, phải biết ngày ưu tiên của hồ sơ và căn cứ vào lịch visa hàng tháng để có thể ước đoán khi nào được PV. Không thể căn cứ vào ngày completed hồ sơ được.
Chúc vui.

chuotkon09

Thành viên mới
Xin cho em hỏi, em đã đi phỏng vấn nhưng chưa được vì income của người bảo lãnh không đủ. Vậy em có thể nhờ người đồng bảo trợ tài chánh là chồng của người bảo lãnh không?(hiện người bảo lãnh đã lãnh được 5 người + gia đình em chưa lãnh 4 người, tộng cộng là 9 người). Nếu được thì cần bao nhiêu mới đủ?