[Hồ sơ F4] Hồ sơ F4 - HCM2002746037

kimthanh59

Thành viên tích cực
xin kiểm tra dùm case number HCM202746037, PD tháng 4 năm 2001, hồ sơ đã complete chưa xin cám ơn.

Last edited by a moderator:

tuandoan

8 Đoàn !
Ðề: kimthanh59

xin kiểm tra dùm case number HCM202746037, PD tháng 4 năm 2001, hồ sơ đã complete chưa xin cám ơn.
Chào bạn,

Có thể bạn cung cấp số HS thiếu 1 số O. Nếu số HS bạn là HCM2002746037 thì chúc mừng số HS này completed on 04/01/2001. Thân chào

kimthanh59

Thành viên tích cực
hồ sơ f4 maivang

xin cám ơn tuandoan , hy vọng hoa mai vàng gắng liền với chúng tôi.Hồ sơ f4,có lẻ bây giờ bạn hãy cho tôi biết tôi phải làm gì? chờ lâu tôi buồn,hãy giúp tôi với.Chân thành cám ơn bạn và xin chúc tất cả mọi người trong diễn đàn vui khỏe.Xin cám ơn

tuandoan

8 Đoàn !
Ðề: hồ sơ f4 maivang

xin cám ơn tuandoan , hy vọng hoa mai vàng gắng liền với chúng tôi.Hồ sơ f4,có lẻ bây giờ bạn hãy cho tôi biết tôi phải làm gì? chờ lâu tôi buồn,hãy giúp tôi với.Chân thành cám ơn bạn và xin chúc tất cả mọi người trong diễn đàn vui khỏe.Xin cám ơn
Chào bạn,

HS bạn chỉ chờ PV thôi, Dựa vào số HS thì có thể Hs bạn cũng sắp được PV, bạn hãy cung cấp ngày ưu tiên (Priority date) để ACM có thể đoán chính xác hơn là khoãng bao nữa đến lượt bạn PV. Nếu bạn không biết ngày ưu tiên thì bạn hãy e-mail cho NVC để hỏi ngày PV, khi trã lời NVC sẽ kèm theo ngày ưu tiên của bạn. Tham khảo e-mail cho NVC hỏi ngày PV ở link dưới, nhớ sữa lại nội dung cho phù hợp với HS của mình. Thân chào
http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=66

kimthanh59

Thành viên tích cực

thank tuandoan (tôi mới vừa học vài bài tiếng Anh)tôi sẽ thực hiện như những gì bạn chỉ một lần nữa xin cảm ơn bạn và tất cả mọi người trong Diễn Đàn VDT .Hẹn gặp bạn

kimthanh59

Thành viên tích cực

Hồ sơ f4 maivang thank mọi người ,thank tuandoan chúc sức khoẻ hạnh phúc tuandoan .Cho tôi biết khoảng thời gian phỏng vấn .Ngày ưu tiên tháng 04 năm 2001 ,ngày o nhớ có được không tuandoan ? Thank bạn

tuandoan

8 Đoàn !

Hồ sơ f4 maivang thank mọi người ,thank tuandoan chúc sức khoẻ hạnh phúc tuandoan .Cho tôi biết khoảng thời gian phỏng vấn .Ngày ưu tiên tháng 04 năm 2001 ,ngày o nhớ có được không tuandoan ? Thank bạn
Chào bạn,

F4 có ngày ưu tiên tháng 04/2001 thì khoãng tháng 8/2012 bạn được PV, có thể nhanh hoặc chậm hơn tí tùy thuộc vào lịch Visa hàng tháng. Hàng tháng bạn vào xem lịch Visa thì có thể biết được chính xác khi gần đến lượt PV.Thân chào

kimthanh59

Thành viên tích cực

Xin cám ơn mọi người, bây giờ tôi chỉ còn biết chờ và hy vọng, xin chào tuandoan ,cám ơn anh đã cho tôi các thông tin trên.Có thể chặng đường phía trước còn nhiều gian nan và cũng có thế tôi vẫn rất cần sự giúp đỡ cũa các bạn .Cảm ơn các bạn, chúc mọi người đầy tràn sức khỏe.Tạm biệt

kimthanh59

Thành viên tích cực

Các bạn ơi mình u trên 50, trong khi chờ đợi có bạn nào cũng chờ giống mình f4/2001, ngoài giờ làm việc ghé vào Diễn Đàn chia sẽ cùng mình một số buồn vui. Xin cám ơn mọi nguòi trong Diễn Đàn.Trên hết là những Thiên Thần sáng lập, một Diễn Đàn đầy hữu ích cho mọi người, xin chào

kimthanh59

Thành viên tích cực

Các bạn ơi mình u trên 50, trong khi chờ đợi có bạn nào cũng chờ giống mình f4/2001, ngoài giờ làm việc ghé vào Diễn Đàn chia sẽ cùng mình một số buồn vui. Xin cám ơn mọi nguòi trong Diễn Đàn.Trên hết là những Thiên Thần sáng lập, một Diễn Đàn đầy hữu ích cho mọi người, xin chào
Hôm nay ghé vào diễn đàn,thấy mọi người vui vẻ quá vì ,sắp hội ngộ cùng nhau,buổi offlin sắp tới,lòng nôn nao,0 biết mình có được dự ?Mình ở xa,lại chặm chạp,u 52 các bạn nào cùng u với mình,mạnh dạn tham gia đăng ký dự offlin để mình bắt chước,cô Ngọchappy ơi ời chờ tôi với

kimthanh59

Thành viên tích cực

Chào các ace trong D Đ,ngày nào tôi cũng đi lòng vòng quanh nhà XNC xem các bạn vui buồn ra sao,có khi 0 vào nhà và godbye. Với mọi xúc cảm,vui,vì nghe tiếng cười rộn rả của các bạn,xúc động,vìmọi nhiệt tình người đi trước giúp người đi sau,buồn phải chia tay tiển người bạn nào đó mà tôi chưa từng gặp.Xin chúc bạn Nguyễn Châu Anh và gia đình vạn sự bình an,vạn điều may mắn ở quê hương thứ hai,chào các bạn,chào gia đình Nguyễn Châu Anh

langvuon

khoai nướng

Hôm nay ghé vào diễn đàn,thấy mọi người vui vẻ quá vì ,sắp hội ngộ cùng nhau,buổi offlin sắp tới,lòng nôn nao,0 biết mình có được dự ?Mình ở xa,lại chặm chạp,u 52 các bạn nào cùng u với mình,mạnh dạn tham gia đăng ký dự offlin để mình bắt chước,cô Ngọchappy ơi ời chờ tôi với
Trong diễn đàn có đủ mọi lứa tuổi, U50 cũng nhiều người lắm. Nếu có thể tham dự thì a/c cứ mạnh dạn đăng ký nhé, nhấn vào đây để viết bài đăng ký:
http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=12957

tinatrung

Thành viên tích cực

chào bạn,bạn cú mạnh dạn mà đăng ký tham dự ofline đi, tui cũng u..trên 60 nè

kimthanh59

Thành viên tích cực
Ðề: F4 - Hcm2002746037

Chào các bạn.Hôm qua mình khóc,hôm nay mình được cười,cả nhà chúng ta hòa thuận,vâng mình sẽ đăng ký.Công nhận Tamtuong hay thiệt biết kimthanh59 là bác gái,chặm như rùa,nhác như thỏ là mình đó.Xin cám ơn mọi người,cám ơn Thành Ác,nhờ bạn mà tôi về chỗ nầy được,nảy giờ tôi tìm đỗ mồ hôi.Bây giờ phải chia tay các bạn.Chúc các bạn vui,hạnh phúc,đầy tràn sức khỏe,để giúp mọi người,xin chào

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin chào bạn Kimthanh59,

Xin lỗi bạn vì mình hôm nay mới xem bài viết của bạn nên trả lời trễ, mong bạn thông cảm nhé.

Diễn đàn XNC không phân biệt tuổi tác và rất hoà đồng, bạn cứ mạnh dạn đăng ký tham gia bạn nhé. Bạn vui lòng đăng ký ở Topic dưới đây để mình ghi tên bạn vào danh sách offline ngày 18/12/2011

http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=12957

Rất hân hạnh được tiếp đón bạn vào ngày đó.

Thân mến,

Ngọc:1:+

kimthanh59

Thành viên tích cực

Thân mến chào cô NgocHappy,rất cám ơn cô,tôi đang chờ ý ông xã,và soạn việc nhà từ từ,rồi sẽ đăng ký,thật lòng rất muốn gặp các bạn,tôi ở,chợ Trà Cú,xã Long Tân,huyện Ngã Năm,tỉnh Sóc Trăng,tạm biệt cô chúc cô vui,khỏe,để giúp nhiều người

nguyenchauanh

Thành viên tích cực

Chào các ace trong D Đ,ngày nào tôi cũng đi lòng vòng quanh nhà XNC xem các bạn vui buồn ra sao,có khi 0 vào nhà và godbye. Với mọi xúc cảm,vui,vì nghe tiếng cười rộn rả của các bạn,xúc động,vìmọi nhiệt tình người đi trước giúp người đi sau,buồn phải chia tay tiển người bạn nào đó mà tôi chưa từng gặp.Xin chúc bạn Nguyễn Châu Anh và gia đình vạn sự bình an,vạn điều may mắn ở quê hương thứ hai,chào các bạn,chào gia đình Nguyễn Châu Anh
thân chào chị kimthanh59
trước hết xin cám ơn chị đã chúc gđ NCA , nca đã tới quê hương thứ 2 trong sự bình an và cả may mắn nữa
chắc khoảng năm sau chị củng sẽ bay thôi.diện f4 rất dễ khi pv nên chị củng đừng quá lo lắng.
anh tamtuong nói đúng đó,buổi offline u50 chiếm hơn 1nữa chị hãy mạnh dạn tham gia đi rất là bổ ích và đặt biệt rất vui,lúc đó chị thấy yêu đời lắm.ở soc trăng củng k xa lắm đâu chị,có những ace còn xa hơn nữa đó.phải k anh TRƯỞNG BAN ĂN CHƠI khà khà:6::6::6:
chúc sức khỏe gđ chị nhé

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Trưởng ban ăn chơi XNC xác nhận lời của Nguyễn Châu Anh:

"Đúng như vậy!"

Ký tên và đóng dấu: TRƯỞNG BAN.:20:l001

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Thân mến chào cô NgocHappy,rất cám ơn cô,tôi đang chờ ý ông xã,và soạn việc nhà từ từ,rồi sẽ đăng ký,thật lòng rất muốn gặp các bạn,tạm biệt cô chúc cô vui,khỏe,để giúp nhiều người
Xin chào chị Kimthanh59,

Xin cám ơn lời chúc của chị.

Hy vọng chị sẽ sắp xếp công việc ổn thoả để các thành viên được gặp chị - một thành viên mới vui vẻ và đầy tình cảm - vào ngày 18/12/2011 này.

Thân chúc chị và gia đình mọi sự tốt đẹp.

Thân mến,

Ngọc:1:+

kimthanh59

Thành viên tích cực

Chào cô Ngochappy, chào các bạn, những gì cô Ngochappy nói về kimthanh59 rất đúng vui vẻ,đầy tình cảm,mình xin tặng cô Ngochappy và các bạn 1 tấm hình,mình chính giửa,bên trái cô con gái kế,hiện bác sĩ Thú Y,làm việc ở Q8 tp HCM,bên phải cô gái lớn,Dược Sĩ trung học,đang quản lý quầy nhà,cả hai cô đều chưa lập gia đình,mình rất mong gặp các bạn, nhưng vì đến nay vẫn chưa ổn,tặng hình trước nếu như dự offline 0 được,các bạn vẫn biết mình,nhưng nhất định nếu có offline đầu nằm 2012 lúc đó chắc chắn mình sẽ tham dự được,hình nầy mình nhờ đứa con trai út up lên giùm,chỉ làm được có thế,mong các bạn bỏ qua nếu có gì sơ sót,tạm biệt các bạn,chúc các bạn vui khỏe