[Hồ sơ F4] Hồ sơ F4 - HCM2004626013

Nguyetkim62

Thành viên mới
Ðề: cho tôi hỏi

Bạn ơi! nếu công việc còn có thể tiếp tục làm thì bạn nên tiếp tục bạn nhé,mình đã fõng vấn hồi tháng cuối tháng 1-2011,nhưng vì fãi dợi kết quả sức khoẻ mà dến nay vẫn chưa lấy dược visa nè bạn,mà hồ sơ của mình ngày ưu tiên là 4-5-2000 diện f4.Làm ăn cứ làm ăn bạn nhé.GOOD LUCK

xuanthanh

Thành viên tích cực
Case number: HCM2004626013 hồ sơ hiện nay đã chuyển về LSQ Hoa Kỳ HCM or đang còn ở NVC? làm ơn cho mình biết nhá! hy vọng các bạn tận tình giúp đỡ mình! Mình cám ơn các bạn nhiều!

Last edited by a moderator:

heaven

Cựu Ban điều hành
Ðề: làm ơn check dùm mình!

hồ sơ đã complete ngày 23/Dec/2010,NGÀY ƯU TIÊN: 19/10/2000 hiện nay f4 đang giải quyết đến p/d: 8/3/2000, bạn có p/d :10/2000 như vậy sắp đến lượt rồi, hs bạn còn ở NVC, ráng chờ vài tháng nữa nhé :41::41:

xuanthanh

Thành viên tích cực
Ðề: làm ơn check dùm mình!

Cám ơn bạn đã trả lời câu hỏi của mình, mình hằng mong ước như ban nói và đợi vài tháng xem mình có gặp may mắn ko.

xuanthanh

Thành viên tích cực
cho minh hoi

Gia đình mình chờ ngày có thư mời phỏng vấn, không may bà xả có bầu, khi đi khám sức khoẻ có bị trục trặc và ảnh hưởng cho cuộc xuất ngoại của g/đ mình không? xin giải thích rõ cho mỉnh biet, mình rất lo lắng vấn đề này. Xin cám ơn các bạn nhiều!

Lily

Cựu Ban điều hành
Ðề: cho minh hoi

Gia đình mình chờ ngày có thư mời phỏng vấn, không may bà xả có bầu, khi đi khám sức khoẻ có bị trục trặc và ảnh hưởng cho cuộc xuất ngoại của g/đ mình không? xin giải thích rõ cho mỉnh biet, mình rất lo lắng vấn đề này. Xin cám ơn các bạn nhiều!
Hi xuanthanh,
Tôi nghĩ khám sức khỏe không vấn đề gì đâu, có bầu đâu phải bệnh đâu mà lo.
Tuy nhiên, có lẻ có chút rắc rối như sau: có thể vợ bạn sẽ sinh cháu trước khi xuất cảnh, lúc đó phải bổ sung thêm tên cháu vào hồ sơ, nếu gia đình bạn có visa rồi thì không biết có kịp thời hạn visa không nữa, phải đến lúc đó mới biết chính xác và có cách giải quyết phù hợp nhất.
Chúc mừng gia đình bạn sắp có cháu bé. Thân ái.

xuanthanh

Thành viên tích cực
minh xin hoi cac ban!

thật buồn cười NVC làm chuyện gì diện F4 tháng trước nhảy mà tháng này đứng yên vậy? Mình cũng năm 2000 sao nghe cứ như muốn lùi lại 2 năm thật chán ghê- có bạn nào biết chắc hồ sơ của mình có giấy mời phỏng vấn trong năm này ko? Đặc biệt mình nhờ các bạn check hồ sơ của mình đang nằm ở NVC hay LXQ Hoa Ky HCM? Cho mình nhé các bạn! Cám ơn các bạn nhiều.

onenainainai

Cựu Ban điều hành
Ðề: minh xin hoi cac ban!

thật buồn cười NVC làm chuyện gì diện F4 tháng trước nhảy mà tháng này đứng yên vậy? Mình cũng năm 2000 sao nghe cứ như muốn lùi lại 2 năm thật chán ghê- có bạn nào biết chắc hồ sơ của mình có giấy mời phỏng vấn trong năm này ko? Đặc biệt mình nhờ các bạn check hồ sơ của mình đang nằm ở NVC hay LXQ Hoa Ky HCM? Cho mình nhé các bạn! Cám ơn các bạn nhiều.
Chào bạn,
Hồ sơ bạn đang ở NVC. Khi hồ sơ được xếp lịch PV thì sau đó mới được chuyển về LSQ để chuẩn bị cho cuộc PV.
Chúc bạn vui.

xuanthanh

Thành viên tích cực
Ðề: chao ban onenainainai!

Cám ơn bạn đã trả lời câu hỏi của mình. Diện f4 visa của tháng 6 đứng yên có phải ko? Vậy bạn có dự đoán visa cho tháng 7 có tăng nhanh ko bạn? làm ơn cho mình biết nhé bạn! Cám ơn bạn và chúc bạn vui vẻ khoẻ mạnh.

xuanthanh

Thành viên tích cực
xin hoi

diện f4 của tôi 2 tháng rồi không tăng, hồ sơ của tôi đã complete 23/12/2010 và ngày ưu tiên 19/10/2000 vậy tôi chờ đợi mấy năm nữa mới có thư mời phỏng vấn? các bạn dự đoán giúp mình, mình chờ hoài chán lắm rồi. xin chân thành cám ơn

quaidan

Cựu Ban điều hành
Ðề: xin hoi

diện f4 của tôi 2 tháng rồi không tăng, hồ sơ của tôi đã complete 23/12/2010 và ngày ưu tiên 19/10/2000 vậy tôi chờ đợi mấy năm nữa mới có thư mời phỏng vấn? các bạn dự đoán giúp mình, mình chờ hoài chán lắm rồi. xin chân thành cám ơn
Hi Xuanthanh, theo lịch Visa Bulletin tháng 7/2011, diện F4 đang được giải quyết tới những hồ sơ có PD trước ngày 8/3/2000. Hồ sơ của bạn có PD 19/10/2000 thì hy vọng đến cuối năm nay sẽ được đáo hạn.

Chúc may mắn nhé.

P/s: đã gom 7 topic của bạn về đây để tiện theo dõi hồ sơ cho bạn, nếu bạn muốn hỏi gì thì hãy post bài tại đây, đừng mở thêm topic mới nữa nghen. Mong bạn lưu ý.
Nếu bạn không biết tìm bài của mình thì vào link này xem hướng dẫn:
http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=1108

heo xinh

Thành viên mới
Ðề: Hcm2004626013

mình dược cấp visa từ hồi tháng 10 năm 2010 chờ hoài hok thấy phỏng vấn nè 1 buồn muốn chết !

xuanthanh

Thành viên tích cực
check dum ho so f4

HCM 2004626013 ngay ưu tiên 19/10/2000. khi nào tôi co thư mời phỏng vấn, xin cma1 ơn

tuandoan

8 Đoàn !
HCM 2004626013 ngay ưu tiên 19/10/2000. khi nào tôi co thư mời phỏng vấn, xin cma1 ơn
Chào bạn,

HS này completed on 23/12/2010. Tháng 07/2011 này LSQ chỉ PV những HS F4 có ngày ưu tiên trước 08/03/2000. Bạn chờ khi nào lịch Visa vượt wa ngày ưu tiên thì bạn được PV. Thân chào

xuanthanh

Thành viên tích cực
Tôi thuộc diễn F4 năm 2000

Ngày ưu tiên của tôi; 19/10/2000. Vậy khi nào tôi có thư mời phỏng vấn? xin chân thành cảm ơn diễn đàn.

phongtrương

Thành viên mới
Ðề: Tôi thuộc diễn F4 năm 2000

Ngày ưu tiên của tôi; 19/10/2000. Vậy khi nào tôi có thư mời phỏng vấn? xin chân thành cảm ơn diễn đàn.
Hiện nay lịch visa F4 giải quyết đến 15/8/2000 hồ sơ nhà bạn 19/10/2000 theo tôi đoán chậm nhất là tháng cuối tháng 2/2012 bạn nhận giấy báo phỏng vấn ,yên tâm bạn gần đích quá rồi !!!! chúc may mắn:1::1::1::1::1:

xuanthanh

Thành viên tích cực
xem ho so f4 nam 2000

ngày ưu tiên của mình 19/10/2000 xin anh chị giúp đỡ, xem khi nào hồ sơ nhà mình có thư mời phỏng vấn.,.

taisao

Thành viên mới
Ðề: xem ho so f4 nam 2000

ngày ưu tiên của mình 19/10/2000 xin anh chị giúp đỡ, xem khi nào hồ sơ nhà mình có thư mời phỏng vấn.,.
Nếu như tiến độ này , hồ sơ bạn sẽ phỏng vấn tháng 4/2012

xuanthanh

Thành viên tích cực
19/10/2000. da co thu moi phong van

gia dinh minh dìen f4 thang 10 nam 2000, ngay 13/4/2012 nay minh duoc pv. minh voi bao voi anh chi em duoc biet. cau chuc anh chi vui ve khoe manh va cu tiep tuc cho doi nae1