[Hồ sơ F4] Hồ sơ F4 - HCM2005668204 & HCM2005668207 & HCM2005708072

linda

Ban điều hành
Ðề: vinhtruong,f4 nam 2000

cám ơn các anh chị, nhưng em coi trong email nvc gửi về thấy có ghi check list nhưng không ghi rõ ràng là thiếu giấy gì nữa, em muốn coi thì phải làm sao có cần lên trang của nvc hay sao ?
nhờ anh chị chỉ giúp, cám ơn ac nhiều
Thường NVC gởi Checklist có ghi Checklist cho ai, có họ tên đầy đủ, yêu cầu phải nộp những giấy tờ gì...rất rõ ràng. Bạn xem lại nhé.

vinh truong

Thành viên mới

em đã xem lại, nvc thông báo thiếu mẫu bảo trợ tài chánh do người nhà em gửi trước khi gửi mẫu ds-0230 nên có thể không xử lý cùng nhau, đoạn dưới nvc thông báo đã nhận rồi, và chờ khi nvc gửi về đại sứ quán mỹ ở vn khhi tới lượt phỏng vấn
cám ơn chị linda nhiều

vinh truong

Thành viên mới

chao cac anh chị, tại sao trước đay hồ sơ nhà em completed ngày 13tháng7 mà bây giờ lại là 8 tháng 9 vậy ? có gì khác biệt hay nhầm lẫn ở đây không?
cám ơn các anh chị nhiều

onenainainai

Cựu Ban điều hành

chao cac anh chị, tại sao trước đay hồ sơ nhà em completed ngày 13tháng7 mà bây giờ lại là 8 tháng 9 vậy ? có gì khác biệt hay nhầm lẫn ở đây không?
cám ơn các anh chị nhiều
Chào bạn vinhtruong. Tôi nghỉ có thể do NVC nhầm lẫn và họ đã cập nhật lại cho đúng. Hôm nay, tôi vừa check lại Case HCM2005668204 thì kết quả cũng giống như Linda đã check giùm bạn ngày 13/08/2010.
Hồ sơ bạn hoàn tất ngày 09 tháng 08 (không phải 8 tháng 9 nghe bạn).

dung69

Thành viên tích cực

Chào bạn vinhtruong .
Theo tôi nghĩ thì bạn cứ email choNVC hỏi ngày PV tốt nhất là ngày 17 noăc 18 tháng 08 này .

vinh truong

Thành viên mới

sáng nay vinh đã email hỏi ngày phỏng vấn cho nvc rồi,mong rằng sẽ co ngày phỏng vấn sớm
chúc cho mọi người sẽ mau có ngày phỏng vấn sớm

vinh truong

Thành viên mới

xin báo cho mọi người tin vui là sáng nay vinh đã nhận được thư phỏng vấn từ nvc là 12/10 này vinh sẽ phỏng vấn.

thanhnv

Thành viên tích cực

xin báo cho mọi người tin vui là sáng nay vinh đã nhận được thư phỏng vấn từ nvc là 12/10 này vinh sẽ phỏng vấn.
Chúc mừng vinhtruong. Quả thật ăn nhậu vô linh thiệng thật, nhậu vô là có thư PV. Vậy sắp tới nhớ đi off thêm lần nữa là có giấy hồng luôn nhe, hehe.

p/s: tranh thủ đi chích ngưa sớm đi nhe em trai, đăng ký KSK sáng nay luôn nhe em.

linda

Ban điều hành

Xin chúc mừng bạn đã nhận được thư mời PV. Chúc KSK và PV thành công tốt đẹp nhé.

quaidan

Cựu Ban điều hành

Hehe, chúc mừng Vinhtruong nghen :41::41::41:
P/s: off nữa hôn :43:

vinh truong

Thành viên mới

sáng nay vinh goi cho chợ rẩy để ksk nhưng không được ,gọi iom thì được nhưng họ hẹn tới 7/10 thì khám người lớn,1/10 thì khám trẻ em, nhà vinh phỏng vấn 12 /10 thì thì cầm giấy xanh chắc rồi.năn nỉ cô ngh2 điện thoại ở iom cố` gắng dời về sớm hơn nhưng cô ta nói đã full hết rồi.vậy xin hỏi các anh chị mình tiếp tục gọi lên chợ rẫy để đăng kí được không? nhưng nghe trên diễn đàn nói khám ở đó thì đông và hơi phức tạp.

linda

Ban điều hành

sáng nay vinh goi cho chợ rẩy để ksk nhưng không được ,gọi iom thì được nhưng họ hẹn tới 7/10 thì khám người lớn,1/10 thì khám trẻ em, nhà vinh phỏng vấn 12 /10 thì thì cầm giấy xanh chắc rồi.năn nỉ cô ngh2 điện thoại ở iom cố` gắng dời về sớm hơn nhưng cô ta nói đã full hết rồi.vậy xin hỏi các anh chị mình tiếp tục gọi lên chợ rẫy để đăng kí được không? nhưng nghe trên diễn đàn nói khám ở đó thì đông và hơi phức tạp.
Đúng là khám ở IOM thoải mái hơn, không đông đúc và phức tạp như bên Chợ Râỹ . Nhưng nếu bạn muốn có sự lựa chọn thì bạn cứ gọi vào chợ Rẫy để lấy hẹn, bên nào có ngày sớm hơn sẽ khám bên đó:)

linda

Ban điều hành

Đúng là khám ở IOM thoải mái hơn, không đông đúc và phức tạp như bên Chợ Râỹ . Nhưng nếu bạn muốn có sự lựa chọn thì bạn cứ gọi vào chợ Rẫy để lấy hẹn, bên nào có ngày sớm hơn sẽ khám bên đó:)

Khám BV Chợ Rẫy mang theo 1 tấm hình 4x6, sau mỗi tấm hình ghi ngày tháng năm sinh, họ tên và HCMxxxxxxxxx.

Khám IOM mang theo 2 tấm hình 4x6, sau mỗi tấm hình ghi họ tên, ngày tháng năm sinh, HCMxxxxxxxxxx và ngày khám sức khoẻ ( ví dụ khám ngày 01.10.2010 thì KSK 01.10.2010.)

thanhnv

Thành viên tích cực

Vinhtruong nhớ anh dặn gì sáng nay không? Cứ thế mà làm nhé.

Utle1153

Thành viên tích cực

chúc mừng gia đình Vinhtruong có giấy mời phỏng vấn và đạt mọi sự tốt đẹp khi khám sức khỏe và phỏng vấn :41::41:

fenkiya

Thành viên tích cực

Sau khi ksk thi mấy ngày la có kết quả ma vinh khám trước 5 ngày mà.

vinh truong

Thành viên mới

cám ơn mọi người,sáng nay vinh vẫn gọi bv chợ rẫy mà không được,vinh ghi lộn trẻ em khám ngày 11/10 người lớn 7 tháng 10.cũng không biết sao nữa,chắc ráng gọi nữa thôi

vinh truong

Thành viên mới

xin chào mọi người, vinh đã đăng kí ksk ở chợ rẫy được rồi ngày 4 tháng 10,hy vọng sẽ không sao hết.chúc mọi ngưòi đều vượt qua được kì phỏng vấn

linda

Ban điều hành

xin chào mọi người, vinh đã đăng kí ksk ở chợ rẫy được rồi ngày 4 tháng 10,hy vọng sẽ không sao hết.chúc mọi ngưòi đều vượt qua được kì phỏng vấn
Chúc mừng nhé, chúc kết quả KSK OK và PV thành công rinh giấy HỒNG:):):)