[Hồ sơ F4] Hồ sơ F4 - HCM2005672072

kieuchau83

Thành viên mới
Bạn Colua giúp dùm mình mình hs diện F4 chừng nào kêu phỏng vấn vậy

Tôi diện F4 ngày ưu tiên 03/11/2000
Case Hồ Chí Minh: 2005672072 tôi muốn biết ngày tháng hồ sơ của tôi hoàn thành tại lãnh sự quán Việt Nam. Nhờ bạn giúp dùm nha. Cảm ơn bạn nhiều./.

socola 75

Thành viên tích cực
Ðề: Chào Bạn kieuchau83

Chào Bạn KIEUCHAU83 !
- Hiên nay lịch visa F4 đang giải quyết đến tháng 09/ 2000 đó bạn ơi hồ sơ của bạn tháng 11/ 2000 sắp đến rồi đó bạn ơi. bạn yên tâm khi nào bạn thấy lịch visa vươt qua ngày ưu tiên of bạn là đã đến ngày interview. Bạn cư thư giản đi chỉ còn 3 tháng nữa là đến ngày interview of bạn, Bạn nên thường xuyên cập nhât lịch visa trên diễn đàn nhe. chúc bạn sớm định cư với gia đình. :113:

eotidi

Thành viên tích cực
Ðề: Bạn Colua giúp dùm mình mình hs diện F4 chừng nào kêu phỏng vấn vậy

Tôi diện F4 ngày ưu tiên 03/11/2000
Case Hồ Chí Minh: 2005672072 tôi muốn biết ngày tháng hồ sơ của tôi hoàn thành tại lãnh sự quán Việt Nam. Nhờ bạn giúp dùm nha. Cảm ơn bạn nhiều./.
Chào bạn,
HCM 2005672072: NVC thông báo hồ sơ đã hoàn tất (complete) ngày 29/10/2010. Vui lòng chờ … lịch VB vượt qua ngày ưu tiên hồ sơ gđ bạn nhé :113:

Chúc mừng gđ bạn.

* Dự đoán bạn sẽ nhận thư PV cuối 02 or đầu tháng 03 tới (PV tháng 04/2012), nếu lịch VB tăng đều từng tháng.

kieuchau83

Thành viên mới
Chào bạn colua giúp dùm mình nhé.

Anh Colua giúp dùm mình nhé.
Mình diện F4 ngày ưu tiên 03/11/2000. Cho mình hỏi nhận được giấy báo phỏng vấn trước ngày ưu tiên hay sau ngày ưu tiên, giấy báo phỏng vấn gửi về thân nhân ở Mỹ nhận trước hay ở Việt Nam nhận trước. Giấy khám sức khỏe ở bệnh viện chợ rẫy và chính ngừa ở đâu nhờ anh chỉ giúp dùm. Cảm ơn anh nhiều nhé./.

Ðề: Chào bạn colua giúp dùm mình nhé.

Mình diện F4 ngày ưu tiên 03/11/2000. Cho mình hỏi nhận được giấy báo phỏng vấn trước ngày ưu tiên hay sau ngày ưu tiên, giấy báo phỏng vấn gửi về thân nhân ở Mỹ nhận trước hay ở Việt Nam nhận trước. Giấy khám sức khỏe ở bệnh viện chợ rẫy và chính ngừa ở đâu nhờ anh chỉ giúp dùm. Cảm ơn anh nhiều nhé./.
Tôi thì Kg rành vụ giấy báo PV là trước hay sau ngày ưu tiên .Nhưng có biết là email mời PV sẻ do NVC gởi cho bạn là đương đơn và sẻ thông báo cho người bảo lảnh bên Mỹ cùng biết là bạn sẽ đc PV vào ngày tháng đó , khi có email mời PV bạn in ra làm 3 bản , và bạn lấy giấy đó đi Chích ngừa ở 40 Ng văn Trổi , và Khám sức khỏe ở BV Chợ rẩy cũng bằng cái email đó .Chúc bạn nhiều may mắn

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Hi bạn.

Nếu hồ sơ nhà bạn đã hoàn tất. Bạn đợi khi nào lịch visa đăng hàng tháng vượt qua ngày ưu tiên hồ sơ nhà bạn, lúc đó bạn mới nhận được giấy mời phỏng vấn.

Chúc may mắn nhé!

Ngày ưu tiên (priority date) là một dữ liệu mà NVC căn cứ để khi gần tới ngày đáo hạn sẽ được mở hồ sơ. Sau khi hồ sơ đã hoàn tất (completed) và ngày ưu tiên của bạn đáo hạn theo lịch visa hằng tháng, NVC sẽ gởi thư mời phỏng vấn cho người được bảo lãnh và cả người bảo lãnh bằng bưu điện, nếu bạn đã thiết lập quan hệ với NVC qua email thì bạn sẽ nhận được bằng email ngay.

Bạn sẽ dùng giấy mời này để chích ngừa, khám sức khoẻ cũng như đi phỏng vấn.

kieuchau83

Thành viên mới
Bạn Colua giúp dùm mình làm cách nào mình gửi email cho NVC. Vì mình gần tới ngày phỏng vấn mà ko biết bằng cách nào liên lạc được NVC. Giúp dùm mình nhé./.

eotidi

Thành viên tích cực
Ðề: Bạn Colua giúp dùm mình nhé.

Bạn Colua giúp dùm mình làm cách nào mình gửi email cho NVC. Vì mình gần tới ngày phỏng vấn mà ko biết bằng cách nào liên lạc được NVC. Giúp dùm mình nhé./.
Xin trả lời thay anh colua:

Bạn click vào nút TRỞ VỀ TRANG CHỦ XEM MỤC LỤC:
+ Bạn xem những dòng chữ in đậm click vào Mẫu email liên lạc với NVC sau đó dò xuống các dòng bên dưới sẽ thấy bài Mẫu thư hỏi Lãnh sự quán ngày phỏng vấn.
+ Bạn click vào đó xem anh Quaidan hướng dẫn và bạn thực hiện gửi email đến NVC theo mẫu nhé.

Chúc bạn thành công và sớm nhận được thư mời PV.

kieuchau83

Thành viên mới
Ngày ưu tiên 03/11/2000 còn vài ngày nữa tôi có lịch phỏng vấn có điều tôi chưa biết mong anh colua giúp tôi dùm cho mình hỏi chích ngừa, khám sức khoẻ và phỏng vấn đóng bao nhiêu tiền, vì mình ở tỉnh nên không biết có thể gọi điện đăng ký ngày khám sức khoẻ và chích ngừa hay phải vào trực tiếp vào đăng ký nếu gọi điện thì anh co thể giúp cho mình số điện thoại được không. khi khám sức khoẻ và chích ngừa xong thì hồ sơ đó tự mình đem wa lãnh sự quán hay là hồ sơ người ta tự chuyển. Tôi nghe nhiều người nói lo dịch vụ có tiện hay không mong anh giúp dùm.
Cảm ơn anh colua nhiều nhé.

langvuon

khoai nướng
Ðề: Bạn colua giúp dùm mình nhé.

Ngày ưu tiên 03/11/2000 còn vài ngày nữa tôi có lịch phỏng vấn có điều tôi chưa biết mong anh colua giúp tôi dùm cho mình hỏi chích ngừa, khám sức khoẻ và phỏng vấn đóng bao nhiêu tiền, vì mình ở tỉnh nên không biết có thể gọi điện đăng ký ngày khám sức khoẻ và chích ngừa hay phải vào trực tiếp vào đăng ký nếu gọi điện thì anh co thể giúp cho mình số điện thoại được không. khi khám sức khoẻ và chích ngừa xong thì hồ sơ đó tự mình đem wa lãnh sự quán hay là hồ sơ người ta tự chuyển. Tôi nghe nhiều người nói lo dịch vụ có tiện hay không mong anh giúp dùm.
Cảm ơn anh colua nhiều nhé.
Cỏ lúa bị trúng thuốc của mấy bác nông dân rồi hay sao mà không chịu vào trả lời vậy trời. Thôi chịu khó click vào mấy link này để tìm thông tin cần biết nhé bạn kieuchau83
http://xuatnhapcanh.com/forum/forumdisplay.php?f=118
http://xuatnhapcanh.com/forum/forumdisplay.php?f=96

bonchen

Thành viên tích cực
Ðề: Bạn Colua giúp dùm mình nhé.

Rất nhiều thành viên đã tư vấn cho bạn rất là logic về trường hợp của bạn,nhưng tôi không hiểu sao ban nhất định phai là colua khi có câu hỏi.
Theo tôi thì cách hành văn của ban bạn là người khá rỏ về trình tự từ lúc hs mo đến lúc phỏng vấn???:2::2::2: