[Hồ sơ F4] Hồ sơ F4 - HCM2009626061*

Nguyễn thanh bin

Thành viên mới
E xin chào ban điều hanh ! E có 1 số thắc mắc em muốn hỏi mong ban điều hành trả lời dùm e
Ngày ưu tiên : 11/1/2006
Ngày chấp thuận : 17/4/2009
Tuổi cspa e hết hạn : 27/5/2019
Hồ sơ nhà e mở : 1/2019
Hồ sơ accted : 13/5/2019
Đến giờ chưa nhận đc Mail hoàn thành
E muốn hỏi là nếu như trình trạng hồ sơ vậy là e được khoá tuổi hay chưa ?
Điều kiện để khoá tuổi
325$
DS 260 complete hay là hồ sơ phai complete
Lịch visa phỏng vấn đáo hạn
Ý muốn hỏi là e đi được cùng gia đình hay ở lại và điều kiện khoá tuổi là ds 260 hay phải toàn bộ hồ sơ đc hoàn thành
Em cám ơn ạ

PhuongChau

Diễn đàn XNC
E xin chào ban điều hanh ! E có 1 số thắc mắc em muốn hỏi mong ban điều hành trả lời dùm e
Ngày ưu tiên : 11/1/2006
Ngày chấp thuận : 17/4/2009
Tuổi cspa e hết hạn : 27/5/2019
Hồ sơ nhà e mở : 1/2019
Hồ sơ accted : 13/5/2019
Đến giờ chưa nhận đc Mail hoàn thành
E muốn hỏi là nếu như trình trạng hồ sơ vậy là e được khoá tuổi hay chưa ?
Điều kiện để khoá tuổi
325$
DS 260 complete hay là hồ sơ phai complete
Lịch visa phỏng vấn đáo hạn
Ý muốn hỏi là e đi được cùng gia đình hay ở lại và điều kiện khoá tuổi là ds 260 hay phải toàn bộ hồ sơ đc hoàn thành
Em cám ơn ạ
Chào Nguyễn thanh bin,
Bạn cần cung cấp cho tôi biết ngày, tháng, năm sinh của bạn, để tôi tính kiểm tra lại tuổi CSPA của bạn. Rồi sẽ được giúp.
P/s: Nếu muốn nhận được sự tư vấn, hướng dẫn từ BQT diễn đàn, thì khi post bài bạn tuyệt đối không được viết tắt. Vậy nhé bạn.

Nguyễn thanh bin

Thành viên mới
Chào Nguyễn thanh bin,
Bạn cần cung cấp cho tôi biết ngày, tháng, năm sinh của bạn, để tôi tính kiểm tra lại tuổi CSPA của bạn. Rồi sẽ được giúp.
P/s: Nếu muốn nhận được sự tư vấn, hướng dẫn từ BQT diễn đàn, thì khi post bài bạn tuyệt đối không được viết tắt. Vậy nhé bạn.
Dạ em chào chị phương châu ạ ! Em sinh năm 20/2/1995. Hồ sơ nhà em hiện accepted rồi nhưng 2 tuần rồi chưa nhận được Mail thư hoàn thành ạ. Dạ em có đủ điều kiện đi theo bố mẹ ko ạ ?

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Dạ em chào chị PhuongChau ạ! Em sinh năm 20/02/1995. Hồ sơ nhà em hiện accepted rồi nhưng 2 tuần rồi chưa nhận được Mail thư hoàn thành ạ. Dạ em có đủ điều kiện đi theo bố mẹ không ạ?
Tuy là hồ sơ của gia đình bạn đã nộp đầy đủ cho NVC, nhưng vẫn chưa nhận được thông báo chính thức là hồ sơ đã hoàn tất complete xong. Vì thế tuổi CSPA sẽ tùy thuộc vào việc xem xét ở nơi này.

PhuongChau

Diễn đàn XNC
@nguyen thanh bin
Bạn đã đưa đường link bài post của trang diễn đàn Vietditru.org vào đây, nên tôi đã xóa những bài viết không liên quan. Bạn đã vi phạm nội quy diễn đàn, nếu vẫn còn tiếp tục như thế nick của bạn sẽ được tôi xử lý trong thời gian sắp tới, cũng như sẽ không nhận được tư vấn, hướng dẫn tiếp tục từ BQT diễn đàn. Vậy nhé bạn.

Nguyễn thanh bin

Thành viên mới
@nguyen thanh bin
Bạn đã đưa đường link bài post của trang diễn đàn Vietditru.org vào đây, nên tôi đã xóa những bài viết không liên quan. Bạn đã vi phạm nội quy diễn đàn, nếu vẫn còn tiếp tục như thế nick của bạn sẽ được tôi xử lý trong thời gian sắp tới, cũng như sẽ không nhận được tư vấn, hướng dẫn tiếp tục từ BQT diễn đàn. Vậy nhé bạn.
Dạ em biết rồi ! Cám ơn chị phương châu ạ