[Hồ sơ F4] Hồ sơ F4 - HCM2009680028

AshiQuach

Thành viên mới
Kính chào các Anh Chị !
Hồ sơ em : receipt number SRC 01-201 52194
receipt date 19-6-2001 . Notice date 18-6-2009.
Mong anh chị kiểm tra giúp em số Case Number và ngày phỏng vấn ! Xin chân thành cảm ơn !

Last edited by a moderator:

Tien Nguyen

Thành viên kinh nghiệm
Ðề: xin check dùm hs SRC 01-201 52194

Kính chào các Anh Chị !
Hồ sơ em : receipt number SRC 01-201 52194
receipt date 19-6-2001 . Notice date 18-6-2009.
Mong anh chị kiểm tra giúp em số Case Number và ngày phỏng vấn ! Xin chân thành cảm ơn !
Chào AshiQuach

- Receipt number SRC 01-201 52194: Case number: HCM2009680028
- Một phong bì bao gồm những hướng dẫn và những giấy tờ, văn kiện cần thiết cho hồ sơ của bạn đã được NVC chuẩn bị xong vào ngày 3/9/2010, và sẽ được NVC gửi ra trong vài tuần lễ tới. Xin hãy xem xét thật kỹ theo những hướng dẫn trong thư, hoàn tất những yêu cầu cần thực hiện hoặc bổ sung, và gửi về địa chỉ đã được cung cấp trong thư. Xin hãy liên lạc với NVC, nếu không nhận được gì từ NVC trong khoảng 6 tuần lễ kế tiếp.

Thanks

AshiQuach

Thành viên mới
Hỏi đáp gấp

Hiện tại hồ sơ gia đình em là F4 6-2001
Người trực tiếp được bảo lãnh là mom em ,
Người đi cùng gờm ba em + em là con 1
Hiện tại gia đình em gặp vấn đề , và xảy ra chuyện ,
Trường hợp : Ba má em ly dị thì em có được đi cùng mom ko?
Nếu ba ma em ly dị thì với VIsa F4 tháng 9 / 2011 liệu có làm hồ sơ gia đình em bị dời lại không?
Thủ tục đễ cắt ba em ra khỏi quyền bão lãnh có rắc rối không ?

langvuon

khoai nướng
Ðề: Hỏi đáp gấp

Hiện tại hồ sơ gia đình em là F4 6-2001
Người trực tiếp được bảo lãnh là mom em ,
Người đi cùng gờm ba em + em là con 1
Hiện tại gia đình em gặp vấn đề , và xảy ra chuyện ,
Trường hợp : Ba má em ly dị thì em có được đi cùng mom ko?
Nếu ba ma em ly dị thì với VIsa F4 tháng 9 / 2011 liệu có làm hồ sơ gia đình em bị dời lại không?
Thủ tục đễ cắt ba em ra khỏi quyền bão lãnh có rắc rối không ?
Trường hợp ly dị không ảnh hưởng gì đến trình tự thời gian của hồ sơ cả. Trường hợp nhà của em thì người được bảo lãnh chính là mẹ em nộp cho NVC giấy Ly hôn là tên ba em sẽ được cắt ra khỏi hồ sơ. Người con vẫn được đi theo mẹ là đương đơn chính, nhưng cần có giấy đồng ý chấp nhận cho con được xuất cảnh của ba em.

AshiQuach

Thành viên mới

Nếu như trường hợp xấu nhất là ba em không kí giấy đồng ý cho em thì làm như thế nào ?
Gia đình em cần hiểu rõ tí ạ , cảm ơn

Mi@Fa

Thành viên tích cực

Nếu như trường hợp xấu nhất là ba em không kí giấy đồng ý cho em thì làm như thế nào ?
Gia đình em cần hiểu rõ tí ạ , cảm ơn
Theo tôi đề nghị:Bạn làm 1 bữa nhậu cho ngon,mua bia rượu đầy đủ và mời ổng nhậu(hoặc mời ổng đi nhà hàng).Khi ổng đã ngà ngà bạn dụ ổng viết giấy này.
Cách này thường thành công 99% (trong mọi trường hợp).