[Hồ sơ F4] Hồ sơ F4 - HCM2009792285

vy_thuy

Thành viên tích cực
em mún hỏi hồ sơ của em nộp vào tháng 6 năm 2003 thì đến khi nào em mới nhận đc thư mời và hiện tại thì diện f4 đag giải quyết đến hồ sơ năm mấy rồi zậy các anh chị xin giúp elaym

Chỉnh sửa cuối:

phongtrương

Thành viên mới
Ðề: help

chào bạn vythuy! hiện nay theo lịch visa bulletin đang giải quyết hồ sơ tháng 1/2000 diện F4 ,hồ sơ nhà bạn tháng 6/2003 theo tôi nghĩ chắc phải qua 2012 vì hiện nay hồ sơ tồn đọng diện F4 rất nhiều có những ACE F4 2000 còn chưa được phỏng vấn , mình cũng mong lịch F4 càng nhanh càng tốt vì mình f4 tháng 5/2001.chờ oải quá !!!.chúc sức khỏe

vy_thuy

Thành viên tích cực
Ðề: thôg tin mới

bạn phongtruong oi nhg sao mìh nghe gia đìh mìh nói thì khi gia đìh mìh đi cách đây vài tuần thì họ nói tất cả các hồ sơ đả nộp trong nhìu năm từ năm 2000 thì trong năm 2011 sẻ giải quyết hết đó wa năm 2012 sẻ ko qiải quyết cho trường hợp định cư theo các diện đó nửa và người bảo lảh mình bên nc ngoài củg nói là trog năm nay giấy tờ sẻ về đó ko chug72 giấy tờ của bạn củg sắp về trog năm nay rùi chúc bạn may mắn nha còn mìh thì chắc fải chờ rui huhu:New_icons_10:

vy_thuy

Thành viên tích cực
cần câu trả lời của a thành

anh thành ơi em mún hỏi là hồ sơ của nhà em đả nộp vào thág 6 năm 2003 zậy thì đến khi nào gia đìh em mới nhận đc giấy zậy và em nghe nói tất cả các hồ sơ đả nộp trog nhìu năm qua thì trog năm 2011 sẻ đc giải quyêt hết sẻ ko giải quyết cho nhửg diện f4 đi trog năm 2012 nửa chỉ cho nhửg dạg du lịch hay du học thui cô em còn 1 tuần nửa đi nhập cư bên hoa kì thì cô nói trên lảh sự quán họ sẻ giải quyêt hết trog năm nay
mog ah trả lời sớm giúp em laylay:41::6:

Thành

Thích đủ thứ ...
Ðề: cần câu trả lời của a thành

anh thành ơi em mún hỏi là hồ sơ của nhà em đả nộp vào thág 6 năm 2003 zậy thì đến khi nào gia đìh em mới nhận đc giấy zậy và em nghe nói tất cả các hồ sơ đả nộp trog nhìu năm qua thì trog năm 2011 sẻ đc giải quyêt hết sẻ ko giải quyết cho nhửg diện f4 đi trog năm 2012 nửa chỉ cho nhửg dạg du lịch hay du học thui cô em còn 1 tuần nửa đi nhập cư bên hoa kì thì cô nói trên lảh sự quán họ sẻ giải quyêt hết trog năm nay
mog ah trả lời sớm giúp em laylay:41::6:
Cho đến hiện tại, không có thông tin chính thức từ NVC thì việc giải quyết các hồ sơ thuộc diện di dân vẫn đang tiến triển bình thường bạn ah, hiện nay NVC và LSQ vẫn đang giải quyết hồ sơ theo trình tự, bạn nên theo dõi lịch Visa hàng tháng để biết được hồ sơ mình tới đâu nhé. Việc nói với nhau bên ngoài chỉ là tin đồn không chính xác, tất cả thông tin chính xác đều có đăng trên website của Bộ ngoại giao Hoa Kỳ, NVC (Nationail Visa Center) http://travel.state.gov/

vy_thuy

Thành viên tích cực
cần anh thành giúp đở

anh thành ơi em cần ah giúp em là hồ sơ nhà em nộp vào tháng 6 năm 2003 thì đếnkh nào mới xog và em nge thôg tin mới nhận đc từ lảh sự quán là zào năm 2011 tất cả các hồ sơ đả nộp trog nhìu năm sẻ đc giải quyết năm 2012 sẻ ko giải quyết nhửg diện này nửa cô em nói như thế vì cô em còn một tuần nửa là đi địh cư lun rùi em mog nhận đc câu trả sớm từ ah chị cảm ơn laylay:1::1::p:6::New_icons_60::New_icons_10:

vy_thuy

Thành viên tích cực

cảm ơn anh nhìu nhg em mún hỏi anh thêm là gia đìh em đả nộp hồ sơ vào tháng 6 năm 2003 zậy thì có thể hoàn tất khi nào ko zậy anh em rất mog nhận đc câu trả lời sớm từ anh cảm ơn anh nhìu laylay

vy_thuy

Thành viên tích cực
cần câu trả lời của cô chú trog diển đàn

các cô chú cho con hỏi nếu đi địh cư nc ngoài mà con chưa thi đại học chưa có bằng đại học thì wa bên mỷ các trườg học bên mỷ có cần nhửg bằng đó ko vi 2con nghe nói đi phỏg vấn cần đem theo nhg~ bằng cấp của mìh con rất mog nhận đc sự hồi đáp của cô chú lay:confused:

onenainainai

Cựu Ban điều hành
Ðề: cần câu trả lời của cô chú trog diển đàn

các cô chú cho con hỏi nếu đi địh cư nc ngoài mà con chưa thi đại học chưa có bằng đại học thì wa bên mỷ các trườg học bên mỷ có cần nhửg bằng đó ko vi 2con nghe nói đi phỏg vấn cần đem theo nhg~ bằng cấp của mìh con rất mog nhận đc sự hồi đáp của cô chú lay:confused:
Chào bạn,
Mỹ không công nhận các bằng cấp của VN (sau 1975). Tốt nghiệp ĐH ở VN nếu muốn lấy bằng ĐH của Mỹ vẫn phải học lại từ đầu.
Khi đi PV, viên chức LSQ không đòi hỏi phải trình bằng cấp.

Le Thi Bao Kim

Thành viên mới

Hi!
Bạn ơi, bạn có bằng chứng gì về những gì bạn nói không?
Tại sao cô bạn lại biết là vào 2012 không giải quyết việc đoàn tụ anh em???
Bạn nói những điều này làm mình lo quá!
Gia đình mình có PD tháng 6-2001, hs đã complete và đang chờ đây .....
HS của bạn có lẽ gần cuối năm sẽ có tin tức, mình chúc bạn may mắn!!!
Sign LTBK-LTQuang

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Hi!
Bạn ơi, bạn có bằng chứng gì về những gì bạn nói không?
Tại sao cô bạn lại biết là vào 2012 không giải quyết việc đoàn tụ anh em???
Bạn nói những điều này làm mình lo quá!
Gia đình mình có PD tháng 6-2001, hs đã complete và đang chờ đây .....
HS của bạn có lẽ gần cuối năm sẽ có tin tức, mình chúc bạn may mắn!!!
Sign LTBK-LTQuang
Trong topic a Thành có trả lời rồi đó bạn ,dừng suy diễn nhiều nữa nhé . Cái gì cũng phải từ từ, đừng làm rối thêm vấn đề:109::109::109:.

vy_thuy

Thành viên tích cực
các cô chú trong diển đàn cho con hỏi nhửng ngàh nghề nào sau khi học xog đại học bên mỷ có thể chọn đc để học và làm việc đc mog nhận đc câu trả lời sớm từ cô chú