[Hồ sơ F4] Hồ sơ F4 - HCM2009817255

uyentran624495

Thành viên tích cực
Anh chị cho em hỏi hiện nay diện f4 đã giải quyết đến ngày mấy rồi ạ.e xin chân thành cảm ơn

uyentran624495

Thành viên tích cực
Ðề: Cho em hỏi về diện f4

Hồ sơ nhà em HCM2009817255 đã complete chưa mong anh chị giúp đỡ.bạn của em 1 tuần nữa là lên máy bay rồi mà nhà em chưa co giấy gọi phỏng vấn.

uyentran624495

Thành viên tích cực

Mình đã gửi rồi mà không nhận được thư trả lời .gia đinh mình rất mong chờ ngày phỏng vấn.xin mọi người giúp đỡ

PhuongChau

Diễn đàn XNC

Mình đã gửi rồi mà không nhận được thư trả lời .gia đinh mình rất mong chờ ngày phỏng vấn.xin mọi người giúp đỡ
Nếu bạn đã gửi email rồi thì chờ khoảng từ 2 - 3 tuần lễ sẽ có thư trả lời chính thức từ NVC.

vuthangsi

Ban điều hành

hồ sơ nhà em hcm2009817255 đã complete chưa mong anh chị giúp đỡ.bạn của em 1 tuần nữa là lên máy bay rồi mà nhà em chưa co giấy gọi phỏng vấn.
u.s. Department of state
immigrant visa application

AT NVC
immigrant visa case number: Hcm2009817255

please follow the instructions you received from the national visa center (nvc) for the next step in the processing of your visa petition. If you have misplaced the instructions sent to you by the nvc or did not receive them, please contact us at http://travel.state.gov/visa/immigrants/info/info_3177.html for additional information.
Hồ sơ này vẫn đang ở NVC .

uyentran624495

Thành viên tích cực

Em muốn gọi trực tiếp để hỏi về hồ sơ của mình. Zậy anh chị co thể cho em biết số điện thoại k ạ

vuthangsi

Ban điều hành

Em muốn gọi trực tiếp để hỏi về hồ sơ của mình. Zậy anh chị co thể cho em biết số điện thoại k ạ
NVC sử dụng hệ thống thông tin tự động và có thể trả lời câu hỏi suốt 24 giờ mỗi ngày và cả 7 ngày trong tuần 001(603-334-0700).

Điện thoại viên sẽ trả lời trực tiếp những câu hỏi phức tạp hơn trong khoảng thời gian từ 8h sáng đến 6h45 chiều (theo giờ chuẩn EST) từ thứ Hai đến thứ Sáu.

Để biết thông tin về tình trạng hồ sơ và trao đổi trực tiếp với điện thoại viên, người gọi phải cung cấp số hồ sơ HCM hoặc ODP hoặc số biên nhận của CIS qua bàn phím điện thoại.

http://xuatnhapcanh.com/forum/showt...visa-center-để-kiểm-tra-hồ-sơ-dùng-case-(hcm)

http://xuatnhapcanh.com/forum/showt...al-visa-center-để-kiểm-tra-hồ-sơ-dùng-receipt

uyentran624495

Thành viên tích cực

Răng mình gọi toàn tiếng anh . Mình nhờ chị mình ở bên mỹ gọi thì chị nói số điên thoại bàn

uyentran624495

Thành viên tích cực

cho em hỏi gia đinh em làm lý lịch tư pháp năm 2010.nhưng còn một người dưới 16 tuổi nên chưa làm.do lịch visa lùi 2 năm nên hiện tại bay giờ người đó đã trên 16 tuổi.hồ sơ gia đình em đã gửi qua mỹ .vậy gia đinh em có nên làm lý lịch tư pháp bổ sung khôg ạ.xin chân thành cảm ơn!

PhuongChau

Diễn đàn XNC

cho em hỏi gia đinh em làm lý lịch tư pháp năm 2010.nhưng còn một người dưới 16 tuổi nên chưa làm.do lịch visa lùi 2 năm nên hiện tại bay giờ người đó đã trên 16 tuổi.hồ sơ gia đình em đã gửi qua mỹ .vậy gia đinh em có nên làm lý lịch tư pháp bổ sung khôg ạ.xin chân thành cảm ơn!
Bạn phải làm lý lịch tư pháp số 2 cho người trên 16 tuổi này và gửi bổ sung.

uyentran624495

Thành viên tích cực

Không phải gọi phỏng vấn xong nhà em mới bổ sung ak.nhà em co ngày ưu tiên 24/12/2001 nhưng bây giờ là phỏng vấn đến ngày.15/12/2001 như zậy nhà em có được gọi đi phỏng vấn không.hay phải đọi bổ sung xong giấy tờ nữa.

vuthangsi

Ban điều hành

Không phải gọi phỏng vấn xong nhà em mới bổ sung ak.nhà em co ngày ưu tiên 24/12/2001 nhưng bây giờ là phỏng vấn đến ngày.15/12/2001 như zậy nhà em có được gọi đi phỏng vấn không.hay phải đọi bổ sung xong giấy tờ nữa.
A Nếu hồ sơ chưa hoàn tất , thì bổ xung LLTP cho NVC .

B Nếu hồ sơ đã hoàn tất rồi thì đợi đến ngày phỏng vấn sẽ bổ xung LLTP tại LSQ HOA KỲ .

Khi có thư phỏng vấn sẽ có các yêu cầu về những giấy tờ đem theo phỏng vấn .

uyentran624495

Thành viên tích cực

Dạ.cảm ơn anh .em được biết là dì em o bên hoa kỳ nói là hồ sơ nhà em đã hoàn tất .như zậy nhà em có ngày ưu tiên 24/12/2001 trong tháng ni có giấy phỏng vấn không anh

PhuongChau

Diễn đàn XNC

dien F4 toi ngay 15/02/2001 ak ban.
@thuytrangsptoan,

Khi post bài bài cần phải viết chữ có dấu, vì đây là quy định chung của diễn đàn. Yêu cầu bạn hợp tác tốt và tuân thủ theo nội quy của diễn đàn.

uyentran624495

Thành viên tích cực

Anh chị cho em biết hồ sơ HCM2009817255 đa hoàn tất chưa ạ.e muốn biết đã hoàn tất hay chưa hoàn tất thôi ạ.mọi ngươi ai hỏi em thấy cũng được trả lời đúng câu hỏi riêng em em thấy anh chị trả lời hồ sơ còn ở NVC nên em không biết NVC là j. Em chỉ muốn biết đã hoàn tát hay chưa thôi ạ.em xin cảm on