[Hồ sơ F4] Hồ sơ F4 - HCM2010541244*

z9uy3n

Thành viên mới
Chào ad, ad xem dùm em trường hợp của em đây ạ, còn bao lâu nữa mới được phỏng vấn, em cảm ơn nhiều lắm, chúc ad 1 ngày vui vẻ.

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Chào ad, ad xem dùm em trường hợp của em đây ạ, còn bao lâu nữa mới được phỏng vấn, em cảm ơn nhiều lắm, chúc ad 1 ngày vui vẻ.
Bạn cần phải cung cấp thêm thông tin hồ sơ của mình.
1/. Ngày ưu tiên Priority Date.
2/. Ngày chấp thuận Approval Date.
3/. Số biên nhận Receipt Number do USCIS cấp.
Có đầy đủ thông tin trên, rồi sẽ được giúp.

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Em chỉ nhận được tờ giấy báo không được du lịch xa hay chuyển nhà, thống kê tên cha mẹ ngày tháng năm sinh chứ chưa có tờ đó ad ơi :(
Thông tin của bạn không đầy đủ, nên không có cơ sở để theo dõi biến, tình trạng hồ sơ của bạn được. Còn chưa kể sau này muốn tính tuổi CSPA cho các thành viên nằm trong độ tuổi, thì cũng không có thông tin để mà tính cho gia đình bạn được luôn, mà khi muốn khiếu nại tuổi CSPA, thì cần phải nộp giấy tờ kèm theo, thì mới được xem xét giải quyết chứ?
Nói tóm lại ở tại thời điểm này, hồ sơ của gia đình bạn đã thực hiện được những phần gì rồi? Những thông tin mà tôi đã liệt kê ra ở trên, bạn nên hỏi lại ở người bảo lãnh, khi nào có đầy đủ thì post lên đây lúc đó tôi mới có thể tiếp tục tư vấn, hướng dẫn, cho hồ sơ này. Vậy nhé bạn.