[Hồ sơ F4] Hồ sơ F4 - hoa binh

hoa binh

Thành viên mới
tôi qua Mỹ gần 1 năm . tôi muốn bảo lãnh cho 2 người em còn ở VN nhưng không biết khi nào mới có thể nộp HS. Lại nghe có thông tin diện F4 không nhận HS nữa. Không biết có đúng không, mong ACE nào biết thì chỉ giùm với .
cảm ơn ACE rất nhiều !

sh3n123

Thành viên tích cực
Ðề: ACE nào biết chỉ giúp

Nếu em không bị nhầm thì đến cuối năm 2015 diện F4 mới không cho nộp hồ sơ nữa .................

DucTran

Thành viên mới

Qua Mỹ 1 năm là Thường Trú Nhân (thẻ xanh) làm sao bảo lãnh ANH CHI EM được, nếu được là DIỆN gì đây ??? Xem lại có được không ?

hoa binh

Thành viên mới

Qua Mỹ 1 năm là Thường Trú Nhân (thẻ xanh) làm sao bảo lãnh ANH CHI EM được, nếu được là DIỆN gì đây ??? Xem lại có được không ?
nếu có thể , bạn hãy giải thích hoặc hướng dẫn. Sẽ hay hơn là nói như thế !

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

tôi qua Mỹ gần 1 năm . tôi muốn bảo lãnh cho 2 người em còn ở VN nhưng không biết khi nào mới có thể nộp HS. Lại nghe có thông tin diện F4 không nhận HS nữa. Không biết có đúng không, mong ACE nào biết thì chỉ giùm với .
cảm ơn ACE rất nhiều !
F4 là diện công dân Mỹ (đã nhập quốc tịch Hoa Kỳ) bảo lãnh anh, chị, em. Khi nào bạn có quốc tịch Mỹ thì mới tiến hành nộp hồ sơ bảo lãnh 2 người em được. Còn việc sau này không giải quyết hồ sơ F4 nữa, hiện tại chỉ là dự luật chứ chưa được công bố chính thức. Bạn chờ sau này xem sao nhé.

Chúc may mắn.

DucTran

Thành viên mới

nếu có thể , bạn hãy giải thích hoặc hướng dẫn. Sẽ hay hơn là nói như thế !
Bạn Hoa Binh thân mến, thấy bạn nêu ý kiến về Thẻ Xanh bảo lãnh Anh Chi Em ruột ... tôi thấy lạ nên nghi ngờ và tôi không nắm rõ có diện nầy không ? trong khi bạn nói không biết khi nào nộp hồ sơ ?
Vì vậy tôi muốn bạn xem hỏi lại cho kỹ để khỏi chờ mong hy vọng một việc có như ý bạn mong không (sợ bạn tốn công thôi _ hảo ý mà !!!)... mà như anh Tamtuong giải thích nói là Không có diện nầy ...
Thân mến, chúc vui nhé.