[Hồ sơ F4] Hồ sơ F4 - ketchup

ketchup

Thành viên mới
anh chị ơi...cho em hỏi lịch phỏng vấn F4 của tháng 4/2012 là 8/11/2000, thì ngày này là tính theo receipt day hay priority day vậy ạ..em cảm ơn.

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC
ðề: F4

anh chị ơi...cho em hỏi lịch phỏng vấn F4 của tháng 4/2012 là 8/11/2000, thì ngày này là tính theo receipt day hay priority day vậy ạ..em cảm ơn.
Lịch visa F4 của tháng 4/2012 là 8/11/2000. Có nghĩa, những hồ sơ có PRIORITY DATE trước 8/11/2000 (đã được hoàn tất) sẽ được xếp lịch phỏng vấn đó bạn.

Chúc vui vẻ.
Thân chào bạn.

ketchup

Thành viên mới
ðề: F4

vậy hồ sơ của gia đình em đã được chuyển về LSQ ở HCM thì làm cách nào em có thể hỏi LSQ hồ sơ của gia đình em đã hoàn tất chưa ạ?

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC
ðề: ðề: F4

vậy hồ sơ của gia đình em đã được chuyển về LSQ ở HCM thì làm cách nào em có thể hỏi LSQ hồ sơ của gia đình em đã hoàn tất chưa ạ?
Nếu hồ sơ nhà bạn đã được chuyển về LSQ tức là đã được hoàn tất rồi. Bạn an tâm nhé.

Mà PD nhà bạn ngày nào mà hồ sơ đã về LSQ vậy? Nếu đúng thế, bạn sắp được phỏng vấn rồi. Xin chúc mừng bạn.

Thân mến.

ketchup

Thành viên mới
ðề: ðề: ðề: F4

Nếu hồ sơ nhà bạn đã được chuyển về LSQ tức là đã được hoàn tất rồi. Bạn an tâm nhé.

Mà PD nhà bạn ngày nào mà hồ sơ đã về LSQ vậy? Nếu đúng thế, bạn sắp được phỏng vấn rồi. Xin chúc mừng bạn.

Thân mến.
PD: 22/3/2001..ve` LSQ duoc 1 nam roi` a.