[Hồ sơ F4] Hồ sơ F4 - khazar

khazar

Thành viên mới
Xuatnhapcanh ơi, gia đình mình đã nhận được thư mời phỏng vấn từ NVC rồi. Vui lắm. Nhưng có chút thắc mắc là Lý lịch tư pháp của nhà mình [gửi cho NVC] đã hết hạn 6 tháng rồi, bây giờ có phải đi làm lại không?
Mong nhận được hồi âm. Cảm ơn XNC trong thời gian qua đã giúp đỡ gia đình mình rất nhiều.

langvuon

khoai nướng
Ðề: Lý lịch tư pháp

Xuatnhapcanh ơi, gia đình mình đã nhận được thư mời phỏng vấn từ NVC rồi. Vui lắm. Nhưng có chút thắc mắc là Lý lịch tư pháp của nhà mình [gửi cho NVC] đã hết hạn 6 tháng rồi, bây giờ có phải đi làm lại không?
Mong nhận được hồi âm. Cảm ơn XNC trong thời gian qua đã giúp đỡ gia đình mình rất nhiều.
NVC chỉ không nhận giấy LLTP có thời hạn chỉ còn 6 tháng trở lại lúc nộp LLTP, nhưng hiện tại NVC đã nhận của bạn rồi nên đừng lo lắng nhé.
Giấy LLTP do Sở TP cấp không có thời hạn, thời hạn chỉ do nơi yêu cầu LLTP định ra mà thôi, và LSQ có thông báo thời hạn LLTP là 1 năm kể từ ngày cấp. Bạn có thể xem thông tin đó trên trang web của LSQ Hoa Kỳ tại TpHCM

vuthangsi

Ban điều hành
Ðề: Lý lịch tư pháp

bạn phải đi làm ngay lí lịch tư pháp.lý lịch tư pháp chỉ có thời hạn một năm kể từ ngày ký.khi đi phõng vấn,lảnh sự quán sẽ xem xét thời hạn của l l t p.nếu quá hạn bạn phải làm lại đẻ nộp bổ xung đó.sẽ nhận giấy xanh bổ túc đó bạn.đã có rất nhiều người gặp phải trương hợp này rồi.làm ngay đi.chào