[Hồ sơ F4] Hồ sơ F4 - le_trucly

le_trucly

Thành viên mới
Hôm nay mình có đọc được thông tin trên mạng là Lãnh sụ quán Hoa Kỳ của Mỹ tại VN sẽ chuyển sang Thái Lan từ ngày 31/03/2011. Vậy nếu thường trú nhân bên Mỹ nêu muốn bảo lãnh cho người ở VN sang Mỹ định cư thì sẽ làm thế nào ? CÒn bên Vn nếu chuẩn bị hồ sơ thì lúc hoàn tất hồ sơ thì sẽ phải nộp sang địa chỉ bên Thái Lan đúng ko ạ ? Vậy khi pv hay bổ túc giấy tờ gì mình cũng phải sang Thái hay sao?
Mong cac ACE trong diễn đàn trả lời giúp mình
Cám ơn rất nhiều.
Thân ái.....

tuandoan

8 Đoàn !
Ðề: các ACE trong diễn đàn ơi cho mình hỏi !!!!

Hôm nay mình có đọc được thông tin trên mạng là Lãnh sụ quán Hoa Kỳ của Mỹ tại VN sẽ chuyển sang Thái Lan từ ngày 31/03/2011. Vậy nếu thường trú nhân bên Mỹ nêu muốn bảo lãnh cho người ở VN sang Mỹ định cư thì sẽ làm thế nào ? CÒn bên Vn nếu chuẩn bị hồ sơ thì lúc hoàn tất hồ sơ thì sẽ phải nộp sang địa chỉ bên Thái Lan đúng ko ạ ? Vậy khi pv hay bổ túc giấy tờ gì mình cũng phải sang Thái hay sao?
Mong cac ACE trong diễn đàn trả lời giúp mình
Cám ơn rất nhiều.
Thân ái.....
Chào Bạn,

Oi..zo...oi... Làm gì có chuyện đó... Đó chỉ là tin vịt... Đó chỉ là Văn Phòng của Sở Di Trú Mỹ. (SDT mỷ tại Saigon dành cho những công dân Hoa Kỳ đang sống và làm việc tại việtnam muốn làm bảo lảnh cho thân nhân thì nộp HS trực tiếp tại VN thay vì nộp HS ở USCIS bên Mỹ, nay văn phòng này dời về Thailand .) Còn chuyện PV thì thuộc LSQ Mỹ đảm nhiệm. Thân chào