[Hồ sơ F4] Hồ sơ F4 - LUC

LUC

Thành viên mới
Chào anh/chị hồ sơ nhà mình F4, PRIORITY DATE: September 20, 2006 - NOTICE DATE: May 12, 2009, có con sinh 2/10/1995 và 18/2/1997 cho mình hỏi tính theo tuổi CSPA thì dự đoán ngày đáo hạn trể nhất là ngày nào cho từng cháu?

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Chào anh/chị hồ sơ nhà mình F4, PRIORITY DATE: September 20, 2006 - NOTICE DATE: May 12, 2009, có con sinh 02/10/1995 và 18/02/1997 cho mình hỏi tính theo tuổi CSPA thì dự đoán ngày đáo hạn trễ nhất là ngày nào cho từng cháu?
Chào LUC,
Bạn cần cung cấp thêm thông tin hồ sơ của mình. Rồi sẽ được giúp.
1/. Số biên nhận Receipt Number do U SCIS cấp.
2/. Số hồ sơ Case Number HCM do NVC cấp.
P/s: Tôi đã di chuyển, và mở riêng topic này cho bạn. Lần sau có thắc mắc gì, thì cần hỏi bài tại đây. Không được hỏi hồ sơ di trú của mình trong topic của người khác là vi phạm nội quy diễn đàn.

LUC

Thành viên mới
Chào Anh, Chị cho hỏi nghe nói hồ sơ có số hiệu HCM là gì? hồ sơ khác lại có số hiệu là WAC, vậy có gì khác nhau ở HCM và WAC không. Xin cám ơn.

LUC

Thành viên mới
Chào LUC,
Bạn cần cung cấp thêm thông tin hồ sơ của mình. Rồi sẽ được giúp.
1/. Số biên nhận Receipt Number do U SCIS cấp.
2/. Số hồ sơ Case Number HCM do NVC cấp.
P/s: Tôi đã di chuyển, và mở riêng topic này cho bạn. Lần sau có thắc mắc gì, thì cần hỏi bài tại đây. Không được hỏi hồ sơ di trú của mình trong topic của người khác là vi phạm nội quy diễn đàn.
Phuong Chau thông cảm vì không rành công nghệ nên sơ xuất, xin thông cảm.

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Chào Anh, Chị cho hỏi nghe nói hồ sơ có số hiệu HCM là gì? hồ sơ khác lại có số hiệu là WAC, vậy có gì khác nhau ở HCM và WAC không. Xin cám ơn.
1/. Số WAC là mã số mà người bảo lãnh nộp hồ sơ bảo lãnh ban đầu cho USCIS, nơi này sẽ cấp biên nhận với Receipt Number số WACxxxxxxxxxx (và 10 con số đi kèm theo).
2/. Số HCM là số hồ sơ Case Number HCM, sau khi hồ sơ đã được USCIS xem xét chấp thuận Approval Date, thì sẽ được chuyển về NVC, và nơi này sẽ cấp số HCMxxxxxxxxxx (và 10 con số đi kèm theo).
P/s: Đây là lần thứ 2 mà tôi di chuyển, và đã mở riêng topic này cho bạn. Lần sau có thắc mắc gì, thì cần hỏi bài tại đây. Không được hỏi hồ sơ di trú của mình trong topic của người khác là vi phạm nội quy diễn đàn.
Phuong Chau thông cảm vì không rành công nghệ nên sơ xuất, xin thông cảm.
Bây giờ bạn có thắc mắc gì về hồ sơ di trú của mình, thì cứ tiếp tục post bài, và đặt câu hỏi. BQT sẽ tư vấn, hướng dẫn giúp bạn.