Hồ sơ F4 - Nguyen Hong Nhung

• Thread starter Nguyen Hong Nhung
  • Ngày gửi
N

Nguyen Hong Nhung

Guest
Chị mình sinh ngày 27/11/1989. Hồ sơ nhà mình có ngày ưu tiên là 19/4/2003, ngày chấp thuận là 28/6/2005. Và tính thấy họ ghi priority date became current là 1/5/2014, không biết là ngày j nữa. Vậy mong anh chị nào có thể giúp mình tính chị minh còn tuổi để đi pv ko ạ. Mình cám ơn nhìu.

vuthangsi

Ban điều hành
Ðề: Hồ sơ F4 - HCM2005827142

Chị mình sinh ngày 27/11/1989. Hồ sơ nhà mình có ngày ưu tiên là 19/4/2003, ngày chấp thuận là 28/6/2005. Và tính thấy họ ghi priority date became current là 1/5/2014, không biết là ngày j nữa. Vậy mong anh chị nào có thể giúp mình tính chị minh còn tuổi để đi pv ko ạ. Mình cám ơn nhìu.

Và tính thấy họ ghi priority date became current là 1/5/2014
Nội dung câu này NGÀY ƯU TIÊN CUẢ HỒ SƠ ĐÃ ĐÁO HẠN .THỊ THỰC TRỞ NÊN CÓ SẴN.

TUY NHIÊN ĐIỀU NÀY CŨNG KHÔNG GIÚP ĐƯỢC CHO CHỊ CUẢ BẠN ĐƯỢC XUẤT CẢNH CÙNG GIA ĐÌNH .

TƯƠNG TỰ NHƯ TRƯỜNG HỢP Ở TRÊN , DO THỜI GIAN CHỜ ĐỢI CHẤP THUẬN CUẢ HỒ SƠ GIA ĐÌNH BẠN QUÁ NGẮN , CHỊ BẠN ĐÃ QUÁ TUỔI CSPA.
NÊN KHÔNG XUẤT CẢNH CÙNG GIA ĐÌNH ĐƯỢC .
Chị mình sinh ngày 27/11/1989. Hồ sơ nhà mình có ngày ưu tiên là 19/4/2003, ngày chấp thuận là 28/6/2005

Tuổi theo đạo luật CSPA làf kết quả từ việc lấy tuổi thực sự của đương đơn vào ngày hồ sơ đến lượt xem xét

trừ đi

tổng số ngày hồ sơ bảo lãnh phải chờ đợi tại Sở Di Trú (USCIS) (tính từ ngày Sở Di Trú nhận hồ sơ cho đến khi hồ sơ được chấp thuận, bao gồm tất cả khoảng thời gian chờ đợi để hồ sơ được xem xét).

PhuongChau

Diễn đàn XNC
@Nguyen Hong Nhung,

Tôi đã mở riêng topic này cho bạn. Lần sau có thắc mắc gì thì hỏi bài tại đây, không được hỏi hồ sơ di trú của mình trong topic của người khác.