[Hồ sơ F4] Hồ sơ F4 - pmq1803

pmq1803

Thành viên mới
Các anh chị XNC cho e hỏi luật di trú Mỹ 2013 bao giờ mới được thông qua
e thuộc diện F4 làm giấy tờ được 5 năm
liệu e có dc hưởng quyền lợi từ luật này không ?
e xin cảm ơn

truonghai

Thành viên tích cực
Ðề: Luật di trú mỹ 2013

tất cả chỉ còn trên giấy tờ thôi bạn ah..chưa được hạ viện thông qua vì còn tranh cãi.Hiện cũng chẳng ai có thể đóan trước được khi nào sẻ thông qua cả.Trong thời gian này thì mọi việc vẫn như cũ .Nghĩa là HS F4 vẫn từ 10-12 năm tùy theo lịch visa tăng nhanh hay chậm bạn nhé

datnguyenhuu

Thành viên tích cực

Giới hạn tối đa là 12 năm hả bạn ? Có khi nào lên 13 hay 14 năm không ?

thuyan1202

Thành viên tích cực

Các anh chị em xnc cho em hỏi hồ sơ f4 thông thường thì bao lâu mới đươc USCIS châp thuận ? xin cảm ơn

thuytran901

Thành viên mới

Chao Anh Hoanghien ! Anh pv vào thang 10 da Thanh cong chuc mừng Anh nhe, Anh cho em hoi PV co kho ko Anh ? Ho hoi Nhung gi Minh Anh chi giup vi em cung chuẩn bi PV vào thang 12 nay nen lo lam mong son nhan duoc cau tra loi cua Anh cam ơn Anh nhieu.

hoanghien

Thành viên tích cực

Chao Anh Hoanghien ! Anh pv vào thang 10 da Thanh cong chuc mừng Anh nhe, Anh cho em hoi PV co kho ko Anh ? Ho hoi Nhung gi Minh Anh chi giup vi em cung chuẩn bi PV vào thang 12 nay nen lo lam mong son nhan duoc cau tra loi cua Anh cam ơn Anh nhieu.
Bạn thuộc diện F mấy...
nói chung họ phỏng vấn cũng dễ....quan trọng bạn phải có giấy bảo trợ tài chánh , mới nhất ..
họ chỉ hỏi gia đình người bào lảnh bên MỸ...hỏi về quan hệ vợ chồng của bạn / nếu bạn có gia đình ,