[Hồ sơ F4] Hồ sơ F4 - redriver77

redriver77

Thành viên tích cực
Xin chào ACE, chiều nay mình vừa đi bổ sung hồ sơ về, nói chung rất vất vả vì chuẩn bị vào cổng thì lại gặp mấy bà biểu tình, thế là họ không cho vào, phải đến gần 2h họ mới cho vô, mình vào lấy dấu vân tay và ngồi chờ khoảng 20 phút thì họ kêu đến đưa giấy hồng, 21/9 này mình sẽ lấy visa, cảm ơn ACE đã hỗ trợ mình trong thời gian qua, chúc mọi người sức khoẻ, may mắn. Xin cảm ơn.

Lily

Cựu Ban điều hành
Ðề: bổ túc hồ sơ được giấy hồng

Xin chào ACE, chiều nay mình vừa đi bổ sung hồ sơ về, nói chung rất vất vả vì chuẩn bị vào cổng thì lại gặp mấy bà biểu tình, thế là họ không cho vào, phải đến gần 2h họ mới cho vô, mình vào lấy dấu vân tay và ngồi chờ khoảng 20 phút thì họ kêu đến đưa giấy hồng, 21/9 này mình sẽ lấy visa, cảm ơn ACE đã hỗ trợ mình trong thời gian qua, chúc mọi người sức khoẻ, may mắn. Xin cảm ơn.
Chào redriver77,
Chúc mừng gia đình bạn đã rinh giấy hồng. Chúc mừng! Chúc mừng! :41::41::41:

linda

Ban điều hành

Chúc mừng gia đình bạn nhé, chúc mừng đã rinh được giấy hồng và nhận visa nhẹ nhàng nhé.

harryluong21

Thành viên tích cực

xin chao redriver77, chuc mung gia dinh ban da nhan duoc giay hong

D

doannguyen

Guest

Chúc mừng nha . chúc thượng lộ bình an

TaoDi

Thành viên mới

Đã quá, đã quá!!!:):):):). Chúc mừng bạn cuối cùng cũng "rước" giấy hồng dzìa dzinh! :41::41::41::41::41:

Chúc bạn mọi sự bình an và may mắn trong cuộc sống sắp tới tại HK.

joanANDmichael

Thành viên tích cực

em cũng xin chúc mừng gia đình đã được đoan tụ, em cũng đang đợi kết quả sức khoẻ, và đã đợi được 1 tháng, em đi diện vợ chồng, ko biết bồ túc xong rồi, họ có cho mình lấy visa ko ha!

quaidan

Cựu Ban điều hành

Chúc mừng bạn và gia đình đã rinh được giấy hồng :41: Chúc bình an và hạnh phúc trên con đường sắp tới bạn sẽ qua :41:

redriver77

Thành viên tích cực

em cũng xin chúc mừng gia đình đã được đoan tụ, em cũng đang đợi kết quả sức khoẻ, và đã đợi được 1 tháng, em đi diện vợ chồng, ko biết bồ túc xong rồi, họ có cho mình lấy visa ko ha!
chào bạn, hôm mình đi bổ túc hồ sơ thì gặp toàn những người vào để bổ túc hs sức khoẻ và tất cả họ đều được nhận giấy hồng, bạn yên tâm đi nhé, chúc bạn may mắn.

kid4l0ve

Thành viên kinh nghiệm

chúc mừng bạn nha, chúc những điều tốt lành luôn đến với bạn khi bước chân qua đất Mỹ.

dieup

Thành viên tích cực

Chuc mừng anh!
Em cũng vừa PV xong và cũng nhận được giấy Xanh yêu cầu bổ túc hồ sơ I864A, em đang lo quá không biết có được may mắn như anh không nhỉ ?. Người ta có yêu cầu mình mang theo giấy tờ trước đây không hả anh ? có phải sắp xếp lại hồ sơ không ạ ?. hay chỉ đem theo những gì người ta yêu cầu :(:43:

joanANDmichael

Thành viên tích cực

chào bạn, hôm mình đi bổ túc hồ sơ thì gặp toàn những người vào để bổ túc hs sức khoẻ và tất cả họ đều được nhận giấy hồng, bạn yên tâm đi nhé, chúc bạn may mắn.
Em xin cám ơn những lời động viên của redriver77 , em cũng hy vọng mọi việc diễn ra tốt đẹp. Bổ túc sức khoẻ xong , em chỉ sợ LSQ làm khó dễ mình chuyện gì nữa cũng ko biết được.

redriver77

Thành viên tích cực

Chuc mừng anh!
Em cũng vừa PV xong và cũng nhận được giấy Xanh yêu cầu bổ túc hồ sơ I864A, em đang lo quá không biết có được may mắn như anh không nhỉ ?. Người ta có yêu cầu mình mang theo giấy tờ trước đây không hả anh ? có phải sắp xếp lại hồ sơ không ạ ?. hay chỉ đem theo những gì người ta yêu cầu :(:43:
chào bạn, mình là nữ chứ không phải là anh đâu, theo mình được biết thì bổ sung I864A xong là có giấy hồng liền, nếu chắc chắn thì nên mang hết tất cả cho yên tâm, lúc trước nhà mình bưng nguyên cái tủ hồ sơ đi luôn đó hihi. Chúc bạn may mắn.

thanhnv

Thành viên tích cực

Chuc mừng anh!
tuongvan trước đây cũng bị yêu cầu bổ túc I864A không nêu ngày nộp cụ thể và TV đã bổ túc và nhận giấy hồng. Bạn có thể nói rõ lý do bị bổ túc được không?

dieup

Thành viên tích cực

chào bạn, mình là nữ chứ không phải là anh đâu, theo mình được biết thì bổ sung I864A xong là có giấy hồng liền, nếu chắc chắn thì nên mang hết tất cả cho yên tâm, lúc trước nhà mình bưng nguyên cái tủ hồ sơ đi luôn đó hihi. Chúc bạn may mắn.
Cũng mong như zậy Redriver77 nhỉ ?.Cảm ơn bạn :)

dieup

Thành viên tích cực

tuongvan trước đây cũng bị yêu cầu bổ túc I864A không nêu ngày nộp cụ thể và TV đã bổ túc và nhận giấy hồng. Bạn có thể nói rõ lý do bị bổ túc được không?
Tuongvan da qua Mỹ chưa ?..
LSQ có yêu cầu ngày Bổ túc rất cụ thể tuy nhiên không nói là bổ túc I864A của người nào, vì Dieup có 2 người bảo lãnh tài chính là anh rể và chị gái. đã có I864 của anh rể rồi, và trong giấy người ta nói không cần I864 mà chỉ cần i864A thôi. vậy phải làm I864A của cả 2 hả TV ???

Hotheart59

Thành viên tích cực

Chào bạn:
như bạn nói thì có thể hiểu: Chị bạn là NBL như vậy Chị bạn phải làm giấy I-864 và trong trường hợp này do khai chung thu nhập của vợ chồng chị bạn, và ở cùng địa chỉ (chắc là phải vậy) nên Anh rể bạn phải làm giấy I-864A. Theo quy định dù người bảo lãnh không đủ income để bảo trợ tài chính thì cũng phải khai I-864, nếu sử dụng chung nthu nhập của những người thân trong cùng địa chỉ thì những người có thu nhập dùng chung phải khai I-864A (cho mỗi người).
Thân

linhvo47

Thành viên tích cực

Tuongvan da qua Mỹ chưa ?..
LSQ có yêu cầu ngày Bổ túc rất cụ thể tuy nhiên không nói là bổ túc I864A của người nào, vì Dieup có 2 người bảo lãnh tài chính là anh rể và chị gái. đã có I864 của anh rể rồi, và trong giấy người ta nói không cần I864 mà chỉ cần i864A thôi. vậy phải làm I864A của cả 2 hả TV ???
Gia đình mình pv diện F3 , LSQ kêu phải xét nghiệm DNA nên phải kéo dài thêm mấy tháng nữa .

dieup

Thành viên tích cực

Hi ALL!
Hôm qua, mình đi bổ túc HS I864A đã có giấy hồng rồi. Xin cảm ơn mọi người rất nhiều. Theo mình biết những T/H yêu cầu bổ túc đều Ok hết. Chúc các bạn may mắn nhé.:):)

joanANDmichael

Thành viên tích cực

Em xin chào redriver77 , cuối cùng thì em cũng đã được bệnh viện gọi lên lấy phim phổi suốt 2 tháng chờ đợi. Ngày chuyển hồ sơ qua LSQ là 18/10/2010. Vậy em nên lên LSQ khi nào để kịp bổ túc ah!! Em xin cám ơn nhiều ạh