[Hồ sơ F4] Hồ sơ F4 - thucthanh

thucthanh

Thành viên mới
ACE ơi, tư vấn dùm mình vấn đề hành lý với . Mình không biết nên sắp xếp cái gì thì để trong thùng giấy, cái gì thì để trong vali , cái gì thì nên xách tay , để tránh rắc rối khi qua hải quan , Cảm ơn nhiều

andy747

Thành viên mới
Ðề: Nhờ mọi người tư vấn dùm, cảm ơn

theo minh thuong la nhung do vat cong kenh va vuong vieu thi ban nen gui theo hanh ly bo vao thung con xach tay thi ban nen bo theo giay to va tien le va may bo quan ao ma cho hoi giay to ban lam nam nao vay minh cung f4 lam nam 2000 ma khong thay tin tuc gi nen chi biet doi cho thoi a

Mi@Fa

Thành viên tích cực

ACE ơi, tư vấn dùm mình vấn đề hành lý với . Mình không biết nên sắp xếp cái gì thì để trong thùng giấy, cái gì thì để trong vali , cái gì thì nên xách tay , để tránh rắc rối khi qua hải quan , Cảm ơn nhiều
Theo ý kiến của tôi thì trong thùng giấy nên để quần áo và những vật dụng không có giây điện (như máy móc...),vì thùng giấy mình thường tape kỹ,nếu phải cắt ra rất khó khi tape lại.
Xách tay nên tránh những vật dụng có chất lỏng,nhọn mũi,những món này nên bỏ trong va-ly.

nguoikhoso

Thành viên mới

Bạn ơi ,bạn đi máy bay của hãng nào thi bạn vô trang web cua hãng máy bay đo xem quy định hành lý là chắc ăn nhất đó.Nếu không thì bạn hỏi nơi bạn mua vé đó.Cứ bình tĩnh sắp xếp đừng bỏ sót bất cứ thứ nào mình thích và muốn đem theo nhé!.Chào bạn,chúc bạn may mắn...