[Hồ sơ F4] Hồ sơ F4 - WAC0706751047 & WAC070651064

manh_cuong20064

Thành viên mới
Xin hướng dẫn cách gởi bài

chao cac ban,minh khong biet danh tieng viet,goi bai ma khong co dau,co duoc khong?minh cung la thanh vien moi,cua dien f4,cam on cac ban,

Last edited by a moderator:

langvuon

khoai nướng
Ðề: xin huong dan,cach goi ban.

chao cac ban,minh khong biet danh tieng viet,goi bai ma khong co dau,co duoc khong?minh cung la thanh vien moi,cua dien f4,cam on cac ban,
Hoan nghênh bạn đến với diễn đàn Xuatnhapcanh :41:. Nếu bạn không thể gõ tiếng Việt có dấu thì bạn hãy cố gắng dùng những từ dễ hiểu để tránh đọc sai từ lạc ý.
Hy vọng bạn sẽ có những giờ vui vẻ và như ý cùng với các thành viên của diễn đàn. Chào thân ái. :)

manh_cuong20064

Thành viên mới
hoi tham ho so f4

chao ACE dien dan,minh duoc em vo minh,lam giay bao lanh,2007,minh muon hoi,hien tai, dien f4 phai doi bao lau?vi minh cung co con gai sinh 25/01/1998, khong biet toi ngay xuat canh,con gai minh co duoc di cung khong?
minh co nghe em vo minh ben us goi ve,la da nhan duong hai lan giay roi,minh muon hoi la,hai lan giay do la gi vay?
xin cac ban,va anh chi dien dan,giap minh,cam on ACE

Tien Nguyen

Thành viên kinh nghiệm
Ðề: hoi tham ho so f4

chao ACE dien dan,minh duoc em vo minh,lam giay bao lanh,2007,minh muon hoi,hien tai, dien f4 phai doi bao lau?vi minh cung co con gai sinh 25/01/1998, khong biet toi ngay xuat canh,con gai minh co duoc di cung khong?
minh co nghe em vo minh ben us goi ve,la da nhan duong hai lan giay roi,minh muon hoi la,hai lan giay do la gi vay?
xin cac ban,va anh chi dien dan,giap minh,cam on ACE
Chào daomanhcuong1968

- Bạn phải cung cấp Case number or Receipt number
- Ngày ưu tiên của I-130:
- Ngày USCIS chấp thuận I-130:
- Diện nào? Ai bảo lãnh cho bạn

Thanks

manh_cuong20064

Thành viên mới
nhờ các bạn tìm hộ 2 hs này của mình tới đâu rồi các bạn.mình diện F2b WAC.07.067.51047 .07.067.51064 các bạn tìm hô mình nhá....

manh_cuong20064

Thành viên mới
tìm người giúp

chào các bạn,tìm giúp mình số hs này tới đâu rồi.WAC 09.198.12641 tìm giúp mình với các bạn....

thuannam1994

Thành viên tích cực
Ðề: tìm người giúp

chào bạn ! Dựa theo số WAC của bạn thì mình nghĩ rằng là hồ sơ nhà bạn có ngày ưu tiên là năm 2009 ( priority date). Mà hiện tại National Visa Center (NVC) chỉ giải quyết đến những hồ sơ của diên F4 có ngày ưu tiên trước ngày 08/11/2000 thôi nên hồ sơ nhà bạn phải chờ thêm khoảng 9 năm nữa. Để chính xác hơn bạn vui lòng cung cấp ngày ưu tiên (priority date) của hồ sơ nhà bạn để mọi người tư vấn chính xác hơn.
Thân chào !

manh_cuong20064

Thành viên mới
nhờ các bạn tìm số hs..

Em vơ có làm giấy bảo lãnh cho vợ chông mình.diên F4 mình được biết la ngày iêu tiên là ngày 10,04,2009 ngày châp thuận la ngày 27,08,2010 WAC 0918,9126,14, các bạn giúp mình tìm số hs với...chân thành cảm ơn mọi người....chúc sức khoẻ toàn thể anh chị em......

vuthangsi

Ban điều hành
Ðề: nhờ các bạn tìm số hs..

Em vơ có làm giấy bảo lãnh cho vợ chông mình.diên F4 mình được biết la ngày iêu tiên là ngày 10,04,2009 ngày châp thuận la ngày 27,08,2010 WAC 0918,9126,14, các bạn giúp mình tìm số hs với...chân thành cảm ơn mọi người....chúc sức khoẻ toàn thể anh chị em......
initial Review
The I130 IMMIGRANT PETITION FOR RELATIVE, FIANCE(E), OR ORPHAN was transferred and is now being processed at a USCIS office. You will be notified by mail when a decision is made, or if the office needs something from you. If you move while this case is pending, please use our Change of Address online tool to update your case with your new address or call our customer service center at 1-800-375-5283.

Check RECEIPT NUMBER WAC0918912614 , Hồ sơ này chưa được chấp thuận , đang xem xét tại USCIS .
Nếu như hồ sơ này được chấp thuận ngày 27/08/2010 , như thông tin bạn cung cấp thì vào đây lấy mẩu thư gởi cho NVC để hỏi số case number
http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php/74-Thư-hỏi-national-visa-center-số-hồ-sơ
Khi có thư trã lời từ NVC
1 Nếu hồ sơ đã được chấp thuận NVC sẽ cho bạn biết số case number .
2 Nếu NVC không nhận biết số receipt number này , thì hồ sơ chưa được chấp thuận ,HOẶC chưa được chuyển về NVC .
Bạn có thể nhờ người nhà ở HOA KỲ , gọi vào số điện thoại số 1-800-375-5283 , để biết hồ sơ đã được chấp thuận hay chưa .

manh_cuong20064

Thành viên mới
nhờ các bạn tu vấn....

mình có hai thăng em dien f2b ngày ưu tiên.là tháng 1 nam 2007 má mình mới cò quốc tịch rôi.như vây.có phải.hs đươc sang f1 không các bạn.vậy e mình bao giơ đươc mời phỏng vấn vậy các bạn?cảm ơn các bạn....