[Hồ sơ F4] Hồ sơ F4 - WAC1290445937

Minhduy72us

Thành viên mới
Chị Thảo Nhiên ah. Bạn shawn Phạm nói đúng đó. Thời gian chấp thuận hồ sơ ở mỗi bang ở usa đều khác nhau. Riêng hồ sơ ở California thời gian chấp thuận từ 88 tháng đến 114 tháng. Hiện nay xem bảng thông báo của USCIS thì hồ sơ chấp thuận đang giải quyết đến 30/5/2009. Như vậy theo hồ sơ của chị thời gian chấp thuận hồ sơ khoảng 3 năm nữa.

Minhduy72us

Thành viên mới
Chị vào trang USCIS sau đó bấm vào time progress rồi bấm vào khung chọn mẫu đơn i130 xong xuống khung dưới chọn California service center thì nó sẽ xuất hiện thời gian giải quyết chấp thuận theo từng diện F cho chị xem. Hồ sơ của em cũng f4 năm 2012 như chị. Vậy chị cứ yên tâm đi nhé.

Shawn Pham

Thành viên mới
Chào Luu Thao Nhiên
Ho
Bạn (anh/chị) Shawn Pham mến: Hồ sơ F4 của tôi gửi từ ngày 15/7/2012. Cho đến nay vẫn chưa nhận được thông báo nào của Sở Di trú, ngoại trừ thông báo case WAC 1290445937. Tôi tìm hiểu thì biết có người gửi sau nhưng đã được chấp thuận và đã có Case number. Nếu được, xin bạn (anh/chị) cho biết, tôi phải làm sao bây giờ?
Cám ơn bạn (anh/chị) nhiều.
LTN
Hi Luu Thao Nhien
Hồ sơ của bạn giống như hồ sơ của người em tôi,nộp ngày 24/02/0212 vẫn chưa có dấu hiệu gì,tôi đã gọi thăngr cho USCIS hỏi thì họ chỉ noi chờ thôi.
ước đoán của tôi là khoảng 2-3 năm nữa USCIS sẻ approve và chuyễn hồ sơ cho States of Department

Shawn Pham

Thành viên mới
Chào Luu Thao Nhiên
Ho

Hi Luu Thao Nhien
Hồ sơ của bạn giống như hồ sơ của người em tôi,nộp ngày 24/02/0212 vẫn chưa có dấu hiệu gì,tôi đã gọi thăngr cho USCIS hỏi thì họ chỉ noi chờ thôi.
ước đoán của tôi là khoảng 2-3 năm nữa USCIS sẻ approve và chuyễn hồ sơ cho States of Department
Thời gian có thể thay đổi sớm hơn nhưng cứ nghĩ là dài hơn đi bạn để thoải mái hơn.
chờ đợi là lâu dài,đừng để ý thì sẻ đén rất nhanh

luuthaonhien

Thành viên mới
Chân thành cám ơn các anh chị và các bạn đã giúp tôi nhiều thông tin bổ ích. Tôi thực sự yên tâm khi đọc được những chia sẻ của quý anh chị em.
Trân trọng.